UKAWA kumpata mgombea Urais Jumamosi

UKAWA kumpata mgombea Urais Jumamosi

kama ni kwrli tunashkuru maana nilishaingiwa na hof ya kusambaratika ukawa yetu mungu ibariki ukawa tujitokezeni kujiandikisha ktk daftar Daar nadhan inaanza kesho
 
Taharab nyingi sana humu. Kwanini msiongee point?? Kwani mabadiliko na maendeleo ni ya nani? Au ninyi mnao shabikia vitu bila mpango mabalozi wa nyumba 10 sababu haongei vitu vya maana matusi na ujinga. Waza kama una akili.. Fikiri kabla hujasema.
 
Lowassa ndie mgombea UKAWA..mark my words ..yaani UKAWA wamedhamiria kuua CCM kabisa kwa kuinyonga...hawana muda wa kuwabembeleza, Lowassa ni hatarii

Magamba sijui yatakimbilia wapi kukata rufaa
 
EBO! we vp si ukamuulize mwenyewe au kawaulize Magamba yenyewe huko sasa mi unaniuliza naishi na makomeo, au nilimpeleka makomeo kwa babu? We jamaa vp au umetoka usingizini. Geraraaiyaaaaaaa

Mkuu naona umekuwa mkali sana,pole sana kama nitakuwa nimekukwaza nilikosea Kuku quote accidentally
 
Hivi kwani huko Chadema hakuna wanasiasa wengine wa kuweza kubadilisha SURA? Huyo Slaa kashindwa mara ngapi? Au ndio mwenye chama? Siasa za Bongo hovyoooooooo

Kwa uelewa wako kagombea mara ngapi?mbona unarukia upondo husiojua nguvu yake?
 
kama ni kwrli tunashkuru maana nilishaingiwa na hof ya kusambaratika ukawa yetu mungu ibariki ukawa tujitokezeni kujiandikisha ktk daftar Daar nadhan inaanza kesho

Magambaz lazima yatoe machozi mwaka huu
 
Magamba sijui yatakimbilia wapi kukata rufaa

Uwiii vijana wa BACICHA wameingizwa king! na kwa hatua hii hakuna dawa ya kuwapa mfe tu maana kelele zilizidia,Kamanda Lowassa malizia hao na ufirisi kabisa Saccos ya Ufipa!
 
Hivi kwani huko Chadema hakuna wanasiasa wengine wa kuweza kubadilisha SURA? Huyo Slaa kashindwa mara ngapi? Au ndio mwenye chama? Siasa za Bongo hovyoooooooo

Huna hujualo kisiasa ndugu
 
Huna hujualo kisiasa ndugu

Dogo Low Assa anakuja kuwafariji teh teh teh teh image.jpg
 
Khaa!! Hawa nao wahuni tu. Makubaliano gani mnayofanya? Ikuli kuna biashara gani? Au ndiyo kama yale ya kulipwa mshahara wa ubunge ya Dr Slaa?? Mnazidi kuzitanabaisha nyuchi zenu tu
 
Huna hujualo kisiasa ndugu
acha Hasira mwenzako Nicholas yupo wapi?
utabinywa sehemu mbaya uruke kimanga km dume la ngombe linaloenda kuchinjwa ukala BAN
Hii Mada si ya leo na Lowassa watu wameshamsahau
labda BAVICHA wanamuenga enga Lowassa ili akawe Kiongozi wa UKAWA nia ni kupambana na CCM wakati CUF wameshajitoa
attachment.php
 

Attachments

  • CUF UKAWA.jpeg
    CUF UKAWA.jpeg
    68.3 KB · Views: 581
Hivi kwani huko Chadema hakuna wanasiasa wengine wa kuweza kubadilisha SURA? Huyo Slaa kashindwa mara ngapi? Au ndio mwenye chama? Siasa za Bongo hovyoooooooo


Dr.Slaa amegombea mara 1 tu, mwaka 2010. Akigombea mwaka huu itakuwa ni mara ya pili kwake kugombea sawa na alivyogombea Kikwete mara ya pili 2010 na Dr.Shein kule Zanzibar mwaka huu
 
Back
Top Bottom