UKAWA kumpata mgombea Urais Jumamosi

UKAWA kumpata mgombea Urais Jumamosi

Nothing, UKAWA hawana kitu. Kazi yao ni kupiga domo, hamuwezi ongoza hii serikali coz bado viongozi wenu wa juu hawataki kuwa wazi. ACT itawapita, nyie bado mna udini, ukaskazini, umtei, bado mawazo ya wanachama hayana nguvu.

Mmeshaongea sana, kipimo cha Uhuru na kutimiza katiba ya Chama Cha Mapinduzi, nahisi mumeona. Wewe leo mwanachadema kachukue form ya kugombea uraisi hakika watimuliwa uanachama, demokrasia iko wapi hapo? Watu wametimiza haki yao ya kikatiba?
CCM number one
 
Umenena mkuu MsakaGamba, ila umekuja kuharibu huku mwisho, profesa kuzunguka ni mbinu tuu ili kazi ikianza kampeni basi pasiwe na shaka!..kwa namna hyo ukawa wanauwezo wa kufanya mikutano ya kampeni ya urais 10kwa wakat mmoja, sehemu tofauti na watu tofaut na watu wakawapokea vizuri sana
 
Last edited by a moderator:
Huku hakuna mvuto kwa sasa. Masikio ya Watanzania yameelekea Dodoma.
 
Mgombea wa ukawa ni Prof Lipumba ndiye mwenye sifa na vigezo vyote, Dr slaa hana sifa ndio maana mpaka sasa Chadema wamekuwa waoga kumleta slaa kumpima na Prof Lipumba.

Lakini tuwe wakweli, tuache ushabiki wa kivyama na udini, wengi wa wanamchukia Prof Lipumba kwa sababu ya dini yake, hili ni tatizo. Tunataka rais ambaye atatuondolea matatizo ya uchumi tuliyo nayo, kwa hiyo Slaa asichukuwe hata fomu aache prof aende akachukue nchi
 
Umenena mkuu MsakaGamba, ila umekuja kuharibu huku mwisho, profesa kuzunguka ni mbinu tuu ili kazi ikianza kampeni basi pasiwe na shaka!..kwa namna hyo ukawa wanauwezo wa kufanya mikutano ya kampeni ya urais 10kwa wakat mmoja, sehemu tofauti na watu tofaut na watu wakawapokea vizuri sana

Ameharibu kote, angekuwa ni mtu mwenye kufikiri kwa mapana wala asingeleta maoni ya namna hii maana yanahamasisha mgawanyiko badala ya mshikamano ndani ya UKAWA. Fikiria wafuasi wa CUF nao wakija na mawazo ya namna hii hali ya UKAWA itakuwaje?

Tupunguze kuleta maoni yenye mwelekeo wa kuchochea 'Usisi' na 'Uwao', ndiyo mgawanyiko wenyewe huo. Namalizia kwa kusema, maoni yake hayaonekani kuenzi malengo na madhumuni ya kuanzishwa kwa UKAWA, yamejaa chembechembe za kupandikiza migawanyiko ndani ya huo muungano.
 
Ameharibu kote, angekuwa ni mtu mwenye kufikiri kwa mapana wala asingeleta maoni ya namna hii maana yanahamasisha mgawanyiko badala ya mshikamano ndani ya UKAWA. Fikiria wafuasi wa CUF nao wakija na mawazo ya namna hii hali ya UKAWA itakuwaje?

Tupunguze kuleta maoni yenye mwelekeo wa kuchochea 'Usisi' na 'Uwao', ndiyo mgawanyiko wenyewe huo. Namalizia kwa kusema, maoni yake hayaonekani kuenzi malengo na madhumuni ya kuanzishwa kwa UKAWA, yamejaa chembechembe za kupandikiza migawanyiko ndani ya huo muungano.

Kwani Lipumba amegombea mara ngapi vile..n.
 
Ukichukua fomu ya uraisi chadema utaitwa msaliti.
 
Umoja wa Katiba ya Wananchi(UKAWA), katika kikao walichokaa jana wamepanga kutangaza mgombea Urais atakayeungwa Mkono na vyama vyote vinavyounda Umoja huo.

Kikao hicho kilifanyika katika ukumbi mpya katika jengo la LAPF Makumbusho, Kijitonyama.

Kikao hicho pia kilihudhuriwa na Wabunge wote wa Kambi rasmi ya Upinzani.
 
UKAWA hawaendeshi mambo kwa mihemuko. Bado wako kwenye mchakato na sio Jumamosi kama unavyodhani. Hawo wamekudanganya. Sisi tuko kwenye UKAWA technical committee hatuwezi kuruhusu mbinu zetu zijulikane na maadui. CCM kwanza wachinjane huko Dom sisi tuna ratiba zetu tofauti na vikao vya CCM
 
Ukawa wanasubiri chama dume kwanza
 
Hawa jamaa wa ukawa haraka ya nini kuanza kutafuta rais atakayesimama ukawa. Sasa hivi habari zote zinatoka dodoma. Wasubiri ipoe kutoka dodoma ndo nao waanze sasa
 
UKAWA wanaye mgombea wao Slaa tayari. Huyo jumamosi atakuwa ni wa kanisa.
 
ukawa wanamtafuta rais wa nchi si rais wa fm accademia so nilazima watumie akili na umakini sana katika kumpata mtu makini. siasa ni sayansi discipline that deals with systems of government na analysis of political activity and political behaviour naamini ni watu makini na wana intelligence ya kutosha kushugulikia mambo hayo na kujilinda na political threat kutoka mtaa wa lumumba ktk kipindi hiki cha uchaguzi
 
UKAWA hawaendeshi mambo kwa mihemuko. Bado wako kwenye mchakato na sio Jumamosi kama unavyodhani. Hawo wamekudanganya. Sisi tuko kwenye UKAWA technical committee hatuwezi kuruhusu mbinu zetu zijulikane na maadui. CCM kwanza wachinjane huko Dom sisi tuna ratiba zetu tofauti na vikao vya CCM

Hivi kwa nini kila mnapohojiwa kuhusu mustakabali lazima muainishe majibu na CCM? ?!!!
Ratiba tofauti wakati time limit inatolewa na tume??!!!!

Mtajifunza tu
 
ukawa wanamtafuta rais wa nchi si rais wa fm accademia so nilazima watumie akili na umakini sana katika kumpata mtu makini. siasa ni sayansi discipline that deals with systems of government na analysis of political activity and political behaviour naamini ni watu makini na wana intelligence ya kutosha kushugulikia mambo hayo na kujilinda na political threat kutoka mtaa wa lumumba ktk kipindi hiki cha uchaguzi

Time and tide waits for no body weka misamiati weeeee clock is ticking. . . . .
 
Back
Top Bottom