Ujio wangu upokeeni

Ujio wangu upokeeni

muhimu...tupia cv yako...usijekuta hata skauti hujapitia!...lol


Fani yangu ya kwanza wanajeshi, ni mrefu miraba mi 4.
Nina mbio za kumkamata sungura
nina black belt katika karate.
Kamanda hizo zinakutosha
 
Asante kamanda. huku ndio chumbani? Wapi ningepiga?

mbona we wa siku nyingi sana hapa jamvini!! utambulisho hupajui? au unajusahaulisha ukiwa na ID hiyo.
MP.
 
mbona we wa siku nyingi sana hapa jamvini!! utambulisho hupajui? au unajusahaulisha ukiwa na ID hiyo.
MP.


kamanda baki na fani ya kutesa mkeo na watoto.
Utabiri waachie warrithi wa sheikh yahaya
 
karibu...usishangae mm ndio mlinzi wao...sina zamu maalum...utanikuta mchana usiku wa manane...alfajiri...umeingia na shairi tamu!..

ilikuwaje ukamruhusu wakati ujalipitia hilo sharia bagah vipi bwana au unastress kama ankoli Rejao..
 
ha ha ha, una balaa wewe?!!

Unataka nimkimbize Husny?

Jf patamu sana! Yaani hupati shida kumaizi huyu real mgeni na mgeni magumashi !
Kama akina sie Bunju akili kichwani post mbili tu za mgeni zatosha, nimekumbuka nikanywe maziwa mgando kwanza, nitarudi .
 
huwa sibemendi, marfuku!
Ni mwiko kama mbwa kupanda darini!

Afu we si unamjua hendisam wangu lakini?

Hendisam wako si kashaibiwa siku hizi kabanwa na jimama jipya mpaka jeiefu haingii tena.. Au umempata mpya?
 
nyie nado hampati, mtajibeba.

Akiibiwa, jua nimeamua kumwacha akaonje vya huko.

Hendisam wako si kashaibiwa siku hizi kabanwa na jimama jipya mpaka jeiefu haingii tena.. Au umempata mpya?
 
Back
Top Bottom