Ujinga watu hufanya facebook!


T

The Priest

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
1,027
Likes
29
Points
145
T

The Priest

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
1,027 29 145
1.Kubadilisha relationshp status kila siku,asbh upo "single" mchn "in a relationshp",jioni its complicated,ucku "married" bdae divorced,
2.Kuweka status kwa kila unachofanya hata vya kipuuzi.
3.kuadd kila mtu eti kisa ame like post yako mahali.
4.kutongoza kila demu anaeku2mia frnd request
5.kila mtu kuweka homeplace dsm kana kwamba sehemu zngne hazibambi.
6...
Weka ujinga mwingne watu hufanya fb.
 
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2009
Messages
1,276
Likes
21
Points
135
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2009
1,276 21 135
wakaka: kuimagine kila demu unachat nae ni mrembo
 
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
2,423
Likes
70
Points
145
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
2,423 70 145
6. kufikiri kwa kutumia Masaburi.
 
fundiaminy

fundiaminy

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2009
Messages
358
Likes
2
Points
0
fundiaminy

fundiaminy

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2009
358 2 0
sio kila kinachopita fb huwa ujinga ila kwa madume wenzangu kuna hii nimeipata itatupa muelekeo 2napojichanganya fb.

Facebook Tips for Men:
When a girl accepts your Friend
Request, It means she accepted
your FRIENDSHIP, not your
PROPOSAL.
When a girl sends you a Friend
Request.. It means she wants to
be your FRIEND and not your
GIRL FRIEND.
When she comments on your
posts… It mean she’s just being
SOCIAL and not FLIRTING.
So, respect FRIENDSHIP and don’t
start searching for
RELATIONSHIP.
 
Yasmin

Yasmin

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2011
Messages
242
Likes
4
Points
0
Yasmin

Yasmin

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2011
242 4 0
I like no.1.
Ujinga giving out ur details 2 some1 u doesn't even knw
 
T

The Priest

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
1,027
Likes
29
Points
145
T

The Priest

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
1,027 29 145
Kuexpose family issues zenu fb,eti "i loath u dad" eti cjui my mam thnk...." au "i hate my family",fb aint ur diary so dnt expose issue zako kule,and not all frnds on fb r ur frnds!
 
Niezzle

Niezzle

Member
Joined
Jan 26, 2011
Messages
19
Likes
0
Points
3
Niezzle

Niezzle

Member
Joined Jan 26, 2011
19 0 3
ku fake life...watu wanaishi maisha ambayo ni ya kusadikika, wanayo post sio kile wanachofanya au kutokea....
 
T

The Priest

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
1,027
Likes
29
Points
145
T

The Priest

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
1,027 29 145
sio kila kinachopita fb huwa ujinga ila kwa madume wenzangu kuna hii nimeipata itatupa muelekeo 2napojichanganya fb.

Facebook Tips for Men:
When a girl accepts your Friend
Request, It means she accepted
your FRIENDSHIP, not your
PROPOSAL.
When a girl sends you a Friend
Request.. It means she wants to
be your FRIEND and not your
GIRL FRIEND.
When she comments on your
posts… It mean she’s just being
SOCIAL and not FLIRTING.
So, respect FRIENDSHIP and don’t
start searching for
RELATIONSHIP.
kama wote 2ngezingatia hilo fb isingekuwa tatizo.thanks
 
T

The Priest

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
1,027
Likes
29
Points
145
T

The Priest

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
1,027 29 145
Pumba hz,huku unatafuta nn?nenda igunga ukapigwe mawe,usiingilie mada za watu.crap
Ya facebook yantoka wapi huku?
Hizo kero zenu zipelekeni kule kule!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,114
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,114 280
site ya kuuzia suuura ati...................huh,
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,243
Likes
301
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,243 301 180
Pumba hz,huku unatafuta nn?nenda igunga ukapigwe mawe,usiingilie mada za watu.crap
Lazima utakuwa na Stress za kuchukuliwa mkeo Facebook!
Umevumiliaaa,, ukaona ulete duku duku lako huku!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,663
Likes
2,741
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,663 2,741 280
asante sana fundi!
nyingine watz hatufuati instructions. wenye fb yao wanasema kabisa ukiangalia profile ya mtu ' if u know king'asti, send her friendship request'
sio kila kinachopita fb huwa ujinga ila kwa madume wenzangu kuna hii nimeipata itatupa muelekeo 2napojichanganya fb.<br />
<br />
Facebook Tips for Men:<br />
When a girl accepts your Friend<br />
Request, It means she accepted<br />
your FRIENDSHIP, not your<br />
PROPOSAL.<br />
When a girl sends you a Friend<br />
Request.. It means she wants to<br />
be your FRIEND and not your<br />
GIRL FRIEND.<br />
When she comments on your<br />
posts… It mean she’s just being<br />
SOCIAL and not FLIRTING.<br />
So, respect FRIENDSHIP and don’t<br />
start searching for<br />
RELATIONSHIP.
<br />
<br />
 
T

The Priest

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
1,027
Likes
29
Points
145
T

The Priest

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
1,027 29 145
Mke wangu hata simu hajui kutumia,pole sn kama ulipata mke fb,anyway U'r Rejao
Lazima utakuwa na Stress za kuchukuliwa mkeo Facebook!
Umevumiliaaa,, ukaona ulete duku duku lako huku!
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,698
Likes
1,244
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,698 1,244 280
Na wewe uliyeleta ya Facebook huku tukuiteje....
 
fundiaminy

fundiaminy

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2009
Messages
358
Likes
2
Points
0
fundiaminy

fundiaminy

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2009
358 2 0
kama wote 2ngezingatia hilo fb isingekuwa tatizo.thanks
<br />
<br />

Asante sana mkuu.nilianzia fb kabla sijajiunga na jf na sijapata kukwazika na popote pale kwa kuwa ninazingatia Terms and Conditions za social networking.
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
1.Kubadilisha relationshp status kila siku,asbh upo "single" mchn "in a relationshp",jioni its complicated,ucku "married" bdae divorced,
2.Kuweka status kwa kila unachofanya hata vya kipuuzi.
3.kuadd kila mtu eti kisa ame like post yako mahali.
4.kutongoza kila demu anaeku2mia frnd request
5.kila mtu kuweka homeplace dsm kana kwamba sehemu zngne hazibambi.
6...
Weka ujinga mwingne watu hufanya fb.
Nionavyo mimi! Kila mtu ana uhuru wa kufanya atakacho pia kumbuka " Kutukanana na kichaa hutaonyesha tofauti yako wewe na huyo kichaa" wote mtaonekana vichaa, Sasa ukitukanana na hao unao waita wajinga mie pia nitakuona mjinga
 
fundiaminy

fundiaminy

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2009
Messages
358
Likes
2
Points
0
fundiaminy

fundiaminy

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2009
358 2 0
asante sana fundi!<br />
nyingine watz hatufuati instructions. wenye fb yao wanasema kabisa ukiangalia profile ya mtu ' if u know king'asti, send her friendship request'<br />
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;
<br />
<br />

pamoja sana king.yote yanaletwa na kutoelewa maadali ya social networks.ila silaumu anaekejeli fb kwa kuwa kila binadam ni dhaif kwa njia moja au nyingine.
 

Forum statistics

Threads 1,250,179
Members 481,248
Posts 29,723,322