Ujasiri wa mwanaume upo kwenye 'maumbile' yake

Ujasiri wa mwanaume upo kwenye 'maumbile' yake

Halafu,mbona ke hamjisifu kuwa na papuchi kubwa?
 
kwan kipimo cha uume c baada ya kusimama unaweza kuts uume mdogo lakn ukisimama,weeeee.........
 
Kama ulienda jando ukiwa unajitambua, ndio utajua kwa nini akina dada walikuwa wanastrive kukufunua ili waone mgegedo, na wakishaona una kitu cha maana ukipona wanakutafuta kwa kila kisa. Nautumia kwa mke wangu tu mkuu.


Tupe comments kutoka kwa mkeo anajisikiaje?
 
Watu Wana Migegedo Wamekaa Kimya, Wenye Tumigegedo Mnapiga Kelele, Sema Wake Zenu Wanawafichia Sili,
 
Ikiwa haya ndio mawazo ya wapiga kura...sioni ajabu ya CCM kuendelea kubaki madarakani.....
 
You need someone to wash ure brain with Acid,we have dull boy around we need to think beyond that!!!!! That is absolute nonsense thread of a grown up man.
 
Mgegedo wangu ni kwa ajili ya mke wangu tu, hutakaa uupate.
Hongera kubwa kwa kuwa mwaminifu kwa mkeo (maana ni jitihada zako hizo), lkn 'hongera' pia kwa kuwa na mgegedo mkubwa; ila tuambie ULIFANYA NINI ili uupate huo mgegedo? Kuna mtu kaweka picha ya mjengo na magari, surely hizo ni juhudi zake na kazi ya mikono yake.
Apart ya kujisaidia bila kujificha na kushikwa na vibinti mitoni ni kitu gani kikubwa kinachokupa faida ya kuwa na mgegedo mkubwa?
As a woman, nimeshakutana na your kind lkn mwisho nikasettle kwa 'kibamia' na mpaka keshokutwa your kind siwezi kuwa naye ingawa anabeg. (My point here is mgegedo sio kigezo pekee cha kukuhakikishia kupata kila mwanamke, good thing you are not after them women; which makes me wonder what are you after).
 
A man brags of his own penis however tiny is- vibamia,moderate na mandingo's
 
Hongera kubwa kwa kuwa mwaminifu kwa mkeo (maana ni jitihada zako hizo), lkn 'hongera' pia kwa kuwa na mgegedo mkubwa; ila tuambie ULIFANYA NINI ili uupate huo mgegedo? Kuna mtu kaweka picha ya mjengo na magari, surely hizo ni juhudi zake na kazi ya mikono yake.
Apart ya kujisaidia bila kujificha na kushikwa na vibinti mitoni ni kitu gani kikubwa kinachokupa faida ya kuwa na mgegedo mkubwa?
As a woman, nimeshakutana na your kind lkn mwisho nikasettle kwa 'kibamia' na mpaka keshokutwa your kind siwezi kuwa naye ingawa anabeg. (My point here is mgegedo sio kigezo pekee cha kukuhakikishia kupata kila mwanamke, good thing you are not after them women; which makes me wonder what are you after).

Mimi sijibu, wake wenzio watakujibu, siamini kama kweli hujui thamani ya mgegedo wa maana na kwamba kweli k yako inachokonolewa na kibamia!

CC: Babu Asprin
 
Last edited by a moderator:
Kuna aina mbili za uume ambazo ni showers n growers. Shower unaonekana ni mkubwa ukiwa haujasimama ila unakuwa ni vile vile unaposimama au unaongezeka sentimita chache.

Grower unaonekana mdogo ukilala ila ukisimama unaweza kuongeza zaidi ya shower atakapopata full erection. Ndiyo maana kuna watu wanajenga inferiority complex wanapoona mgegedo wake mdogo unapolala na kudhani wale wenye migegedo mikubwa inapolala wamewazidi ukubwa,matokeo yake wanakimbilia dawa kwa sababu ya kukariri bila kutumia akili(mindless cramming)

kama ni mtihani wewe una A+ ..mwenye timamu lazima akuelewe mkuu medisonmuta
 
Last edited by a moderator:
I bet mtoa mada we ni mtu wa kusini mashariki, kama sio lindi mtwara. Upuuzi huu
 
I bet mtoa mada we ni mtu wa kusini mashariki, kama sio lindi mtwara. Upuuzi huu

Nitakutukana ukiendelea na huu uchangiaji wako wa kipuuzi. Na ngoja watu wa Lindi na Mtwara waje kukuchapa matako.
 
Back
Top Bottom