Ujasiri wa mwanaume upo kwenye 'maumbile' yake

Ujasiri wa mwanaume upo kwenye 'maumbile' yake

Mkuu, hapa sijaongelea matumizi kabisa, hiyo itakuwa habari nyingine. Hivi wanaume wawili wakisimama uchi mbele ya wanawake mmoja na mgeggedo kamili mwingine mdogo kama wa mume wake Karucee, nani atajisikia vibaya au atakosa ujasiri au amani?

Wasimame wawili mbele ya mwanamke!!, sasa si ni umalaya tu au uhuni!!, mhimu ni kwa mkeo, hatufanyi maonyesho hapa.
 
Last edited by a moderator:
nani alikwambia saiz inamata?
unasikiliza maneno ya watu umu unazani ndo uhalisia huo?
we tafuta hela baaasi gegedo kila mwanaume analo

Mkuu acha utani, jamaa yako awe na kimgegedo kama cha mtoto wa darasa la kwanza, utaona sawa kisa ana hela?
 
Kwa vile umeona mgegedo wako dili na wanawake wanavutiwa nao tembea uchi wa mnyama ili watu wauone. Pili nataka kukusaidia sio watu wote wanapenda maumbile yao kila mtu ayaone hiyo ni aibu sana.

Sisi binadamu sio umbwa mkuu hivyo yatubidi kujisitili. Huwa namdharau sana mwanaume au mwanamke anayekojoa hovyo hovyo bila kujisitili. Hivyo huo uume wako hata kama una futi 3 ni vizuri ukauficha. Pia najua wewe ni mtoto.
 
Kwa vile umeona mgegedo wako dili na wanawake wanavutiwa nao tembea uchi wa mnyama ili watu wauone. Pili nataka kukusaidia sio watu wote wanapenda maumbile yao kila mtu ayaone hiyo ni aibu sana. Sisi binadamu sio umbwa mkuu hivyo yatubidi kujisitili. Huwa namdharau sana mwanaume au mwanamke anayekojoa hovyo hovyo bila kujisitili. Hivyo huo uume wako hata kama una futi 3 ni vizuri ukauficha. Pia najua wewe ni mtoto.

Mimi mwenyewe napenda sana kujistiri, sasa ndio kiasi cha kuacha sink la kukojolea na kwenda kwingine kabisa?
 
Mkuu acha utani, jamaa yako awe na kimgegedo kama cha mtoto wa darasa la kwanza, utaona sawa kisa ana hela?

kama anajua kukitumia hakuna tatizo
nachoangalia fyucha kwanza
naishi wapi nakula nini navaa nini watoto wanasoma shule gani n.k
 
Kuna aina mbili za uume ambazo ni showers n growers. Shower unaonekana ni mkubwa ukiwa haujasimama ila unakuwa ni vile vile unaposimama au unaongezeka sentimita chache.

Grower unaonekana mdogo ukilala ila ukisimama unaweza kuongeza zaidi ya shower atakapopata full erection. Ndiyo maana kuna watu wanajenga inferiority complex wanapoona mgegedo wake mdogo unapolala na kudhani wale wenye migegedo mikubwa inapolala wamewazidi ukubwa,matokeo yake wanakimbilia dawa kwa sababu ya kukariri bila kutumia akili(mindless cramming)
 
Kupitia uzi huu nimegundua ,kumbe punda dume ana thamani
kubwa kwani naye amejaariwa kuwa na mgegedo mkubwa.
 
miss chagga katoka wapi kwenye promo ya migegedo? next time uwe na adabu cause mtoto was watu anaugulia maumivu ya bann we unacheka na kujisifu tu,mgegedo mzuri pesa tu.
 
Last edited by a moderator:
mwanaume pesa! uzito wa gegedo wa kazi gani?? Unaweza kuwa na hilo gegedo lako kumbe ni la kukojolea tu chooni halina kazi nyingine
 
ila bwana weee tusiwe wanafiki kile kibamia haswa kukaa nacho nikuvumilia aiaee labda huyo mtu awe na mengine mazur kupitiliza(tabia) na anakutunza haswaa.

hata akikukojolesha kwa manjonjo kuna cku mtu anataka usuguliwe kidogo bahna. wanaume wenye vibamia wanajihisi inferior sana hakawii kuacha mwanamke mkihitilafiana vitu vya kawaida mtaachana tu wanajifanya hawana mda wakubembeleza mwanamke eti wako wengi kumbe moyon anahisi kudharauliwa. ukipata anayekuheshimu nakibamia mshikilie
 
Mkuu, hapa sijaongelea matumizi kabisa, hiyo itakuwa habari nyingine. Hivi wanaume wawili wakisimama uchi mbele ya wanawake mmoja na mgeggedo kamili mwingine mdogo kama wa mume wake Karucee, nani atajisikia vibaya au atakosa ujasiri au amani?

Hahaaaa. Kids!!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom