Ujana ale na nani Uzee uniachie mimi?

Ujana ale na nani Uzee uniachie mimi?

wewe na MKINDE hamna tofauti, hivi ni kwa nini mnapenda mtelemko sana? kama humtaki mtu wanini unakula vitu vyake? utajibeba.

Umeonaeee! Hii ndo aina ya mademu wa digitali mkuu, ogopa sana vitoto vya college.
 
Hahahaa... Ina maana jana hukujibu PM yangu kwa sababu mimi sio wa Kijijini?

kumbe umejua!

Unaweza kupika pitiku wewe? mtori?

Unajua wahenga waliposema, "The way to a man's heart is through his stomach" hawakukosea!!!
 
Natamani kumtaja huyo mzee lakini nachelea kusutwa,
eti shosti ni nani huyo??
 
Sipati picha akikuoa looooo ivi unkuwa unamuamkia shikamoo au?
 
Wadada wenye tamaa kama wewe wananikeraaaaaaaaaaaaaa! Samahani lakini kama nimekukwaza! Ila nimekereka sana maana hapo si pesa peke yake na tena huenda wala huyo jamaa asijali kuhusu pesa aliyokwisha kupatia, suala hapa ni kuumiza hisia zake. Hisia za huyo unayemuita mbaba! Ulijua ni mbaba sawa na babako kwanini uliendelea kumdanganya na kumpa moyo kiasi hicho? Nashindwa hata kuendelea kuandika maana kweli Beautifullgirl umenikera!

kakukera nini? kwani si maisha yake we unakereka lol watu wengine mnajipa temporary stress za bureeeee.
Mapenzi ni pata potea ina maana we hujahi umiza mtu ?
 
kakukera nini? kwani si maisha yake we unakereka lol watu wengine mnajipa temporary stress za bureeeee.
Mapenzi ni pata potea ina maana we hujahi umiza mtu ?

Bahati mbaya sana mie sijawahi umiza mtu ila nimeshaumizwa sana tu na ndio maana nimekereka. Kukereka si kujipa stress.
 
Sasa unahadithia ili uonekane mjanja endelea na biashara ya utapeli me nakuona laghai wala hujui maana ya mapenzi na kupenda pole
 
Kinachonikera ni hii tabia ya kula vitu vya watu na kisha kusema sina MAPENZI NAE KABISA, sasa kama huna mapenzi nae hizo pesa zake na vitu vyake unakula vya nini? Acheni hizo bhana, Mpwa tukutane kwenye PM naona hapa napata hasira tu

Usichoelewa nini? Hana mapenzi nae kabisa ila ana mapenzi na hizo pesa zake na vitu vyake
 
kuwa mpole!!!!
lazima tu huyo mbaba akutumie maimuna akurudishe!!!
 
kumbe umejua!

Unaweza kupika pitiku wewe? mtori?

Unajua wahenga waliposema, "The way to a man's heart is through his stomach" hawakukosea!!!

Yaani wewe hiyo Pitiku na Mtori unadhani ni wa kijijini tuu ndio wanajua kupika.??

Mmmh... Tena nikikupikia utakavyo changanyikiwa hao wa kijijini hautakaa uwawaze teena..!
 
Hata mi inanichefua sana sijui hii akili wanaitoleaga wapi hawa mabinti wa aina hii?Mabinti wa aina hii wanawaponza wenzao walio na tabia nzuri wapatwapo na majanga kama vile ya kubakwa wakipiga kelele za msaada hawapewi kwa kudhania kwamba wanalazimishwa kumake love kwa kuwa wamekula hela za wanaume na kuwadanganya kumbe sio,walaaaniwe mabinti wote wawapendao wanaume kwa vitu fulani na si mtu mwenyewe.
Kinachonikera ni hii tabia ya kula vitu vya watu na kisha kusema sina MAPENZI NAE KABISA, sasa kama huna mapenzi nae hizo pesa zake na vitu vyake unakula vya nini? Acheni hizo bhana, Mpwa tukutane kwenye PM naona hapa napata hasira tu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom