Ujana ale na nani Uzee uniachie mimi?

Ujana ale na nani Uzee uniachie mimi?

Wadada wenye tamaa kama wewe wananikeraaaaaaaaaaaaaa! Samahani lakini kama nimekukwaza! Ila nimekereka sana maana hapo si pesa peke yake na tena huenda wala huyo jamaa asijali kuhusu pesa aliyokwisha kupatia, suala hapa ni kuumiza hisia zake. Hisia za huyo unayemuita mbaba! Ulijua ni mbaba sawa na babako kwanini uliendelea kumdanganya na kumpa moyo kiasi hicho? Nashindwa hata kuendelea kuandika maana kweli Beautifullgirl umenikera!

m sorry but imenitokea tayar sina cha kufanya
 
Jamani PESA hizi! Mmmh kama mtu unauwezo wa kupata pesa kwa njia nzuri, ziheshimu na uzitumie vizuri. Huyu binti anafanya mambo yote hayo kwa ajili ya Fedha bila kujua anawadhalilisha wazazi wake kwa uongo ndiyo maana hataki wajue. Ushauri wangu; kama humpendi jamaa mueleze ukweli, usipofanya hivyo, mwisho wake ni majuto kwani huyo jamaa humjui na hujui kwa nini anakugharamia.

sawa asant kwa ushaur
 
Dah...!

Hizi siku mbili jana na leo...hata nimeshindwa kushangilia vyema ushindi wa Real Madrid.

"Nikiona mwenzangu anaibiwa nahisi kama naibiwa mimi,
kwa hiyo miaka kadhaa ijayo ndo mniulize ntaoa lini. #badoniponiposana " - mwanaFA

::
Mentor
Oa tu sasa hivi,,maana hao wanaokuja baadae wanaanza usaliti wakiwa tumboni.
=
 
Last edited by a moderator:
Akina dada mmeamua kufunguka kisawasawa wakati huu mnapoelekea kusherekea sikukuu yenu ya siku ya wanawake duniani.
Yaani mnakeraaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
6 MIMI SINA UPENDO NAE KABISA HATA ASILIMIA MOJA.maana ni mzee jaman na mm n bint mdogo sasa ujana ale na nani na uzee aniachie mie jaman?? Siwez kumwambia sikupend mana ss nmemaliza chuo na sina pakupata pesa zaidi yake yy tu
NB..msinitukane jaman nimeamua kufunguka ili nipate ushaur wenu

1. Kwa dunia ya leo unakulaje jasho la mtu ambaye huna upendo naye?? fanya visevesa je ungekubali??
2. Hela yake ule raha akapate nani? sharobaro ambaye hajui hata hela inatafutwaje? pesa yake nzuri uzee wake mbaya?
3. Elimu ya Chuo uliyopata umeshindwa kubuni kitu cha kukupatia pesa? bora usingesoma kabisa hiyo hela ukafanya mtaji.
Kwangu mimi kufanya hivyo najua ni dhuluma, na kama una ubinadamu nafsi yako itakusuta.
 
wewe na MKINDE hamna tofauti, hivi ni kwa nini mnapenda mtelemko sana? kama humtaki mtu wanini unakula vitu vyake? utajibeba.

Atleast huyu kidogo ....Mkinde ni nouma kahudumiwa toka utotoni ,kasomeshwa , kanunuliwa gari, anataka kjengewa nyumba na bado bwana anamuona leo mshamba na Ignorant,....... Puuuuh!!!

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
Unapenda asali tuu,nyuki unamchukia,hujui asali na vitamu vyake vyatoka kwa nyuki?ngoja yakutoke manundu sasa!!

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Haa haaa chezeiya mabint wa mujini weewe.. Ila we ni sadaka tayari,unafkiri yeye mjinga na anatuma hela kijinga??

Hebu mkatie kamba uone utakavyomkuta kwenu bila kumwelekeza
 
Haa haaa chezeiya mabint wa mujini weewe.. Ila we ni sadaka tayari,unafkiri yeye mjinga na anatuma hela kijinga??

Hebu mkatie kamba uone utakavyomkuta kwenu bila kumwelekeza

jaman unanitisha
 
Atleast huyu kidogo ....Mkinde ni nouma kahudumiwa toka utotoni ,kasomeshwa , kanunuliwa gari, anataka kjengewa nyumba na bado bwana anamuona leo mshamba na Ignorant,....... Puuuuh!!!

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums

bora mm kidogo ila najuta
 
1. Kwa dunia ya leo unakulaje jasho la mtu ambaye huna upendo naye?? fanya visevesa je ungekubali??
2. Hela yake ule raha akapate nani? sharobaro ambaye hajui hata hela inatafutwaje? pesa yake nzuri uzee wake mbaya?
3. Elimu ya Chuo uliyopata umeshindwa kubuni kitu cha kukupatia pesa? bora usingesoma kabisa hiyo hela ukafanya mtaji.
Kwangu mimi kufanya hivyo najua ni dhuluma, na kama una ubinadamu nafsi yako itakusuta.

jman maneno yananiuma hayo
 
Hili jukwaa lingekuwa hivi kila siku watu wangelihama kabisa.
 
  • Thanks
Reactions: amu

Similar Discussions

Back
Top Bottom