Mwenyewe unavyoongea unajiona mjanjaaa!!! Hivi umeshwahi kujiuliza huko Arabuni jamaa anafanya kazi gani hata wewe utamani kuila hela yake kirahis rahisi hivyo?! That's one! Second, hivi umeshawahi kujiuliza ni kwanini jamaa anatoa hela kirahis rahis tu wakati hata kukutana na wewe hajawahi?! Au unamuona kama ----- fulani hivi ndio maana jamaa anachomoa tu!!! In addition, hivi umeshawahi kujiuliza how come jamaa at the age of 48, bado yupo single wakati wakati uwezo anao?! Anyway, maswali ya kujiuliza yapo mengi lakini yote hayo yanaashiria kitu kimoja tu! Jamaa SIO FARA na anafahamu anachokifanya!! Kuna watu huwa wanafanya mambo ambayo unaweza kuhisi kama ni mafara fulani hivi kumbe wanafahamu wata-deal vipi na situation mambo yanapoenda kinyume!! Sasa wewe mwache aje halafu umletee u-CBE/IFM kisha uone vumbi la zee la umangani!