Uhusiano wa namba hizi na majini,Shetani ....

Uhusiano wa namba hizi na majini,Shetani ....

Mungu anauwezo wa kujua kama kuwa wewe utaenda kujisaidia haja kubwa baada ya masaa mawili,swali la msingi hapa ni kuwa amejuaje?

Mungu anajua kwasababu anaweza akasafiri hadi future kisha akarudi present muda huo huo yaani anaweza akaona mwisho kuanzia mwanzo,sasa basi kile ambacho Mungu anakijua ni kile ambacho kitatokea kiuhalisia lakini hii haina maana kuwa amepanga

Wewe ndio utapanga kuwa utajisaidia baada ya masaa mawili na sio Mungu,Mungu yeye amejua tu kile ambacho wewe utakifanya na ndio maana huwa anatoa taarifa kuwa kuna hiki na hiki kitatokea

Matukio ya maisha yetu anayajua lakini ni kwasababu tu ana uwezo wa kujua kabla hatujatenda na kwa maana hiyo anajua wewe utaishia kufanya nini kwenye maisha yako,hii ni kama vile unaangalia muvi ambayo tayari umeshaiona!

Wewe utapanga vipi kitu ambacho kishajulikana kitakavyokuwa kabla wewe hujazaliwa?

Na itakuwaje mungu ambaye katunyima uwezo wa kusafiri nyuma katika muda awe hajapanga?

Kwa kutunyima uwezo wa kurudi nyuma katika musa tu na kusahihisha mabaya tuliyofanya nyuma tayari kashatupangia kwamba gunaishi kwenda mbele tu katika muda.

Utasemaje hajapanga?

Wakati yeye ndiye kaamua ulimwengu uweje from scratch, binadamu awe na uwezo gani, yeye mungu awe na uwezo gani, nani azaliwe Manzese kwa Mfuga mbwa kwenye wezi, nani azaliwe karibu na monastery kusiko wezi, nani awe na DNA za tamaa ya wizi, nani aziikose etc.

Utasemaje hajapanga?

Ukisema mungu hajapanga hili unasema hakuna looote mungu alilopanga.

Na ikisema mungu kapanga lolote, basi mlinganyo wa alilopanga utayapatiliza maisha ya wote, kwa kufuatilia uzito wa mipango yake ya kimungu.

Huwezi kusema mungu kapanga misingi ya ulimwengu, halafu hapo hapo hajaingilia kupanga maisha ya binadamu.

Utakuwa hujaelewa vizuri uzito mzima wa habari ya mungu kupanga misingi ya ulimwengu.

Ukizidi kusisitiza ukubwa wa mungu aliyeumba ulimwengu huu uliojaa mabaya ndivyo unavyozidi kusisitiza upuuzi mzima wa habari ya kuwepo kwa mungu.

Ukubwa na uwezo wa mungu ni kamba inayoinyonga hiyo dhana ya mungu.
 
Wewe utapanga vipi kitu ambacho kishajulikana kitakavyokuwa kabla wewe hujazaliwa?
Kwanini usipange?

Huyo yeye kajua tu kile ambacho unakipanga baasi,narudia tena kujua sio kupanga
Na itakuwaje mungu ambaye katunyima uwezo wa kusafiri nyuma katika muda awe hajapanga?

Kwa kutunyima uwezo wa kurudi nyuma katika musa tu na kusahihisha mabaya tuliyofanya nyuma tayari kashatupangia kwamba gunaishi kwenda mbele tu katika muda.
Ili uweze kueleweka vizuri ni muhimu kusema hayo mabaya ni yapi na ni mabaya kwa maana ipi

Lakini kama unamaana mabaya kwa maana ya kumkosea Mungu napenda nikupe habari njema kuwa huna haja ya kurudi nyuma ili kuyabadili bali unaweza kuyasahihisha sasa na Mungu hatayakumbuka kamwe

Kama unamaanisha mabaya yale ya "kawaida ya kimaisha" kama vile kutumia vibaya pesa ulizopata ujanani,naweza kusema kuwa hayo sio makosa kwa maana ya makosa kwasababu binadamu tunakuwa bora sana pale tunapokosea na kujifunza kupitia hayo makosa,kwahiyo sio sahihi kusema hayo ni makosa kwakuwa hayo ndio yanatufanya tuwe bora zaidi
Utasemaje hajapanga?

Wakati yeye ndiye kaamua ulimwengu uweje from scratch, binadamu awe na uwezo gani,
Sawa .....
yeye mungu awe na uwezo gani,
Umetoa wapi hii?
nani azaliwe Manzese kwa Mfuga mbwa kwenye wezi, nani azaliwe karibu na monastery kusiko wezi, nani awe na DNA za tamaa ya wizi, nani aziikose etc.
Sijui ni nani amekuambia haya au ulikoyatoa sijui ni wapi

Kuna kitu kinaitwa kanuni ya mvuto,sijui kama unakijua

Hii ni kanuni inayoendesha maisha ya kila mmoja,yaani unakipata kile ambacho unakitaka na unakitaka kwa njia ya kufikiri,kama umejikuta unaishi gongo la mboto au Mbezi,Mungu hahusiki na uwepo wako hapo bali wewe ndio ulietaka yote hayo

Tunavuta yale tunayokutana nayo kwa nguvu ya mawazo,kama unataka kubadili maisha yako badili namna ya kufikiri na sio kunlaumu Mungu
Utasemaje hajapanga?

Ukisema mungu hajapanga hili unasema hakuna looote mungu alilopanga.
Kwanini?
Na ikisema mungu kapanga lolote, basi mlinganyo wa alilopanga utayapatiliza maisha ya wote, kwa kufuatilia uzito wa mipango yake ya kimungu.
Hilo haliko sawa ....
Huwezi kusema mungu kapanga misingi ya ulimwengu, halafu hapo hapo hajaingilia kupanga maisha ya binadamu.
Mbunge aliyeko bungeni anapopanga sheria kuwa ni marufuku kuchukua kitu chochote cha mtu bila ridhaa yake na ukifanya hivyo unakuwa umeiba na ni kosa kisheria anakuwa anapanga watu wakaibe?
Utakuwa hujaelewa vizuri uzito mzima wa habari ya mungu kupanga misingi ya ulimwengu.
Naona wwe ndio hujaelewa hapa...
Ukizidi kusisitiza ukubwa wa mungu aliyeumba ulimwengu huu uliojaa mabaya ndivyo unavyozidi kusisitiza upuuzi mzima wa habari ya kuwepo kwa mungu.
Hapana tunathibitisha ukuu wake ....
Ukubwa na uwezo wa mungu ni kamba inayoinyonga hiyo dhana ya mungu.
Hapana sio kweli hiyo .....!
 
Kwanini usipange?

Huyo yeye kajua tu kile ambacho unakipanga baasi,narudia tena kujua sio kupanga

Ili uweze kueleweka vizuri ni muhimu kusema hayo mabaya ni yapi na ni mabaya kwa maana ipi

Lakini kama unamaana mabaya kwa maana ya kumkosea Mungu napenda nikupe habari njema kuwa huna haja ya kurudi nyuma ili kuyabadili bali unaweza kuyasahihisha sasa na Mungu hatayakumbuka kamwe

Kama unamaanisha mabaya yale ya "kawaida ya kimaisha" kama vile kutumia vibaya pesa ulizopata ujanani,naweza kusema kuwa hayo sio makosa kwa maana ya makosa kwasababu binadamu tunakuwa bora sana pale tunapokosea na kujifunza kupitia hayo makosa,kwahiyo sio sahihi kusema hayo ni makosa kwakuwa hayo ndio yanatufanya tuwe bora zaidi

Sawa .....

Umetoa wapi hii?

Sijui ni nani amekuambia haya au ulikoyatoa sijui ni wapi

Kuna kitu kinaitwa kanuni ya mvuto,sijui kama unakijua

Hii ni kanuni inayoendesha maisha ya kila mmoja,yaani unakipata kile ambacho unakitaka na unakitaka kwa njia ya kufikiri,kama umejikuta unaishi gongo la mboto au Mbezi,Mungu hahusiki na uwepo wako hapo bali wewe ndio ulietaka yote hayo

Tunavuta yale tunayokutana nayo kwa nguvu ya mawazo,kama unataka kubadili maisha yako badili namna ya kufikiri na sio kunlaumu Mungu

Kwanini?

Hilo haliko sawa ....

Mbunge aliyeko bungeni anapopanga sheria kuwa ni marufuku kuchukua kitu chochote cha mtu bila ridhaa yake na ukifanya hivyo unakuwa umeiba na ni kosa kisheria anakuwa anapanga watu wakaibe?

Naona wwe ndio hujaelewa hapa...

Hapana tunathibitisha ukuu wake ....

Hapana sio kweli hiyo .....!

Ulimwengu umetokeaje from scratch ma kupata tabia zake zote?
 
Wakuu,

Sina kawaida ya kudharau jambo hata kama linaonekana ni la kijinga na nimeshapata faida kubwa kutokana na mtazamo wangu huu,nimeshafanikiwa kwenye mambo mengi ambayo watu waliyaona ni ya kijinga na wengine walijifunza kupitia hili

Leo naomba niwashirikishe jambo hili ambalo ni mewauliza watu kadhaa na wameonekana kunishangaa mtu kama mimi ni kwanini hasa nimeamua kulifuatilia hili,lakini najua kupitia hili naweza kujifunza kitu ambac ho sikua nakijua au nikajikuta napoteza muda wangu,yote haya ni matokeo na nimejiandaa kwa yote

Kuna namba watu wamekuwa wakidai kuwa kama unataka kuzungumza na Shetani au majini basi unaweza kuzipiga,kuna jamaa yangu aliwahi kuzipiga nikiwa nae na simu iliita na ikapokelewa halafu aliulizwa shida yake na alisema lakini aliepokea simu alimuambia kuwa "huwezi wewe na usitusumbue"

Kuna jamaa yangu mwingine alipiga nae simu ilipokelewa na aliambiwa kuwa wapo busy hivyo hawahitaji usumbufu

Ukiangalia namba hizi hazina namba kiunganishi ili ujue hata location ya namba hizi,kitu hiki kimenifanya nijiulize sana kama hii inakubalila kwa mamlaka husika za mawasiliano

Sina ufahamu hasa wa mambo ya mawasiliano na nadhani hapa kuna watu wengi wanaweza kunipa maelezo ya kutosha na nikaridhika kuhusiana na dhana hii kuwa namba hizi ukipiga unazungumza na shetani au majini,sidhani kama jambo hili halina maelezo kwa wale ambao wanajua kuhusu mawasiliano na ndio maana nikaamua kuja kuuliza hapa ili jambo hili niachane nalo

Namba zenyewe ni 11111111111 na 999999999 nadhani zipo na zingine,hebu wakuu nisaidieni hapo ili niweze kujua

Nikwanini hakuna namba kiunganishi lakini simu inaita?
Je ni akina nani wanaopokea simu hizi?

Karibuni ....

Mkuu juve2012 hebu sogea pan de hizi tuendelee kujifunza mambo haya,karibuni na wengine pia .....!!
kutrace namba hakuhitaji kiunganishi ( dialing code ) siku hizi mambo yamekua makubwa, kuna triangulation ambayo unahitaji signal tu kujua eneo la mpigaji..kuitrace namba ambayo unaipigia ni against customer privacy kwene makampuni ya mawasiliano unless uwe unamakubaliano na unaempigia, otherwise angekua anakupigia wewe ungeenda kutoa report police na wakafanya kuitafuta ( na hapo kuwe na ukiukwaji wa sheria kutoka kwa yule anaekupigia ). Mambo ya shetani anamiliki simu and all that mi sina imani so nashindwa kusapoti wala kupinga, ila ndugu yangu unaweza kutumia uwezo wa kawaida tu wakufikiria, " KAMA SHETANI ANATAKA KUKUFIKIA ATAKUFIKIA TU, UNLESS UWE NA VIPINGAMIZI KAMA BIBLIA AU QURAN AU VINGINE AMBAVYO DINI IMETAJA VINAWEZA KUMZUIA ". Ukisoma vitabu vya dini vinavyoeleza kuhusu shetani vinamuelezea kama kiumbe wa ajabu mwenye nguvu za kiushawishi ambazo binadamu hana ko kama angetaka ujiunge nae hahitaji umpigie simu atakufuata tu.
 
Tabia zipi?

"From scratch" ndio nini?

Tabia zote za ulimwengu, kuanzia nguvu za uvutano mpaka muda unavyokwenda mbele tu, spidi ya mwanga etc.

From scratch maana yake ni kutoka mwanzo kabisa.
 
Tabia zote za ulimwengu, kuanzia nguvu za uvutano mpaka muda unavyokwenda mbele tu, spidi ya mwanga etc.

From scratch maana yake ni kutoka mwanzo kabisa.

Sawa....

Kabla sijajibu hili,lile la kujua na kupanga tumekubalianaje?
 
Hatujakubaliana, swali hili linatupeleka kwenye jibu la swali lile.

Ok....

Umeuliza kuhusu ulimwengu na tabia zake zilipotokea ....

Jibu lake ni Mungu kaumba hivyo ....!
 
Ok....

Umeuliza kuhusu ulimwengu na tabia zake zilipotokea ....

Jibu lake ni Mungu kaumba hivyo ....!

Mungu atawezaje kupanga ulimwengu mzima utakuwaje na tabia zake zitakuwaje bila kugusa habari ya kupangia wanadamu maisha yao?

Kama wanadamu wanaishi kwenye ulimwengu, ulioumbwa na kupangwa na mungu.

Watawezaje kuishi maisha ambayo hayajapangwa na mungu?
 
Mungu atawezaje kupanga ulimwengu mzima utakuwaje na tabia zake zitakuwaje bila kugusa habari ya kupangia wanadamu maisha yao?

Kama wanadamu wanaishi kwenye ulimwengu, ulioumbwa na kupangwa na mungu.

Watawezaje kuishi maisha ambayo hayajapangwa na mungu?

Mtengeneza gari anapanga gari ili liondoke ataliwasha atakanyaga klachi na kuingiza gia na baadae kuachia klachi taratibu huku akikanyaga mafuta na gari litaanza kuondoka,huo ni mfumo na mpangilio ambao mtengeneza gari ameweka

Lakini namna dereva atakavyolipeleka gari,spidi atakayotumia na njia atakayopitia sio suala la mtenmgenezaji bali mwendeshaji!
 
Mungu atawezaje kupanga ulimwengu mzima utakuwaje na tabia zake zitakuwaje bila kugusa habari ya kupangia wanadamu maisha yao?

Kama wanadamu wanaishi kwenye ulimwengu, ulioumbwa na kupangwa na mungu.

Watawezaje kuishi maisha ambayo hayajapangwa na mungu?
Jifunze maana ya haya maneno:

Omnipotent

Omniscient

Omnipresent

Those words are not in Greek
 
Tabia zote za ulimwengu, kuanzia nguvu za uvutano mpaka muda unavyokwenda mbele tu, spidi ya mwanga etc.

From scratch maana yake ni kutoka mwanzo kabisa.

Perfect logic. In fact self-existence without beginning is rationally NECESSARY. Something must be prime. Something beginning from nothing is irrational.

You have no case.
 
Ulimwengu umetokeaje from scratch ma kupata tabia zake zote?


Because the cause of Physical Universe cannot be Physical. Must be non-physical, space-less, timeless and willful to cause Physical Universe from Physical Nothingness.

Design: specified complexity, specifically integrated interdependencies for third purposes, irreducible complexity. No plausible Naturalistic mechanisms or explanations actually exist.

Precision FINELY TUNED constants and quantities present in initial conditions of the Universe to within infinitesimally narrow ranges to permit life. Universe is precision balanced on razor's edge.
 
Tabia zote za ulimwengu, kuanzia nguvu za uvutano mpaka muda unavyokwenda mbele tu, spidi ya mwanga etc.

From scratch maana yake ni kutoka mwanzo kabisa.

God has no beginning or need for a cause. God is Prime.
We know from logic that something (exactly one thing) must self-exist without a cause

The Universe (Time, space and Matter) began to exist. The Universe requires a cause.

​
 
Mtengeneza gari anapanga gari ili liondoke ataliwasha atakanyaga klachi na kuingiza gia na baadae kuachia klachi taratibu huku akikanyaga mafuta na gari litaanza kuondoka,huo ni mfumo na mpangilio ambao mtengeneza gari ameweka

Lakini namna dereva atakavyolipeleka gari,spidi atakayotumia na njia atakayopitia sio suala la mtenmgenezaji bali mwendeshaji!

Unamfananisha mtengeneza gari, ambaye hata chuma anachotumia kutengeneza b ari hakitengenezi na mungu aliyeumba vyote?

Kanuni ya kufananisha vitu inakutaka kufananisha vinavyofanana.

Kwa kumfananisha mtengeneza gari, ambaye hata chuma anachotumia kutengeneza gari hajakiumba from scratch na mungu ambaye mnadai kaumba kila kitu from scratch na ana ujuzi wote na uwezo wote unaonyesha kutoelewa kanuni za kufananisha vitu na hivyo kuchanganya mambo.

Hapo ndipo unapolosea.

Unaangalia ujuzi wa huyo unayemdai kuwa mungu, mjuzi wa yote na muweza yote kama unavyoangalia ujuzi wa binadamu, wakati binadamu hawezi yote na hajui yote.

Una tatizo la kimsingi kabisa katika fikara zako nzima kuhusu kumuelewa huyu mungu wako.

Kwa upande mmoja umempaza awe mjuzi wa yote na muweza yote, kwa upande mwingine umemshusha awe sawa na nwanadamu tu.

Chagua moja.

This is a contradiction.
 
Wakuu,

Sina kawaida ya kudharau jambo hata kama linaonekana ni la kijinga na nimeshapata faida kubwa kutokana na mtazamo wangu huu,nimeshafanikiwa kwenye mambo mengi ambayo watu waliyaona ni ya kijinga na wengine walijifunza kupitia hili

Leo naomba niwashirikishe jambo hili ambalo ni mewauliza watu kadhaa na wameonekana kunishangaa mtu kama mimi ni kwanini hasa nimeamua kulifuatilia hili,lakini najua kupitia hili naweza kujifunza kitu ambac ho sikua nakijua au nikajikuta napoteza muda wangu,yote haya ni matokeo na nimejiandaa kwa yote

Kuna namba watu wamekuwa wakidai kuwa kama unataka kuzungumza na Shetani au majini basi unaweza kuzipiga,kuna jamaa yangu aliwahi kuzipiga nikiwa nae na simu iliita na ikapokelewa halafu aliulizwa shida yake na alisema lakini aliepokea simu alimuambia kuwa "huwezi wewe na usitusumbue"

Kuna jamaa yangu mwingine alipiga nae simu ilipokelewa na aliambiwa kuwa wapo busy hivyo hawahitaji usumbufu

Ukiangalia namba hizi hazina namba kiunganishi ili ujue hata location ya namba hizi,kitu hiki kimenifanya nijiulize sana kama hii inakubalila kwa mamlaka husika za mawasiliano

Sina ufahamu hasa wa mambo ya mawasiliano na nadhani hapa kuna watu wengi wanaweza kunipa maelezo ya kutosha na nikaridhika kuhusiana na dhana hii kuwa namba hizi ukipiga unazungumza na shetani au majini,sidhani kama jambo hili halina maelezo kwa wale ambao wanajua kuhusu mawasiliano na ndio maana nikaamua kuja kuuliza hapa ili jambo hili niachane nalo

Namba zenyewe ni 11111111111 na 999999999 nadhani zipo na zingine,hebu wakuu nisaidieni hapo ili niweze kujua

Nikwanini hakuna namba kiunganishi lakini simu inaita?
Je ni akina nani wanaopokea simu hizi?

Karibuni ....

Mkuu juve2012 hebu sogea pan de hizi tuendelee kujifunza mambo haya,karibuni na wengine pia .....!!

Sasa huyo jamaa yako alikuwa anataka nini kutoka kwa hao wenye namba? au wanatoa huduma gani mpaka uwatafute? sasa si uwapigie wewe mwenyewe?
 
Sasa jamaa yangu alipiga wakapokea na aliweka laudi spika na walimuambia kama nilivyosema hapo juu

Ngoja tusubiri wajuzi waje watupe maelekezo maana inawezekana ikawa kutokujua kwetu ndio kunatufanya tuhusishe na masuala haya ya mashetani na majini!

asante mkuu kwa uzi huu ngoja niupitie page hadi nyingine huenda nikapata majibu nami niliyokuwa najiuliza siku nyingi.

Huyo jamaa yako aliyejibizana nao, walimjibu kwa lugha gani?
 
Back
Top Bottom