UHURU 51: Baadhi ya yanayojiri uwanja wa Uhuru

UHURU 51: Baadhi ya yanayojiri uwanja wa Uhuru

TBC imenisikitisha na camera.zao walizoziweka sehemu zzisizo.
 
Kwa leo nimefurahia ngoma ya kutoka Ukerewe hasa wale wote wadogo.
 
totozi ya kitutsi acha kabisa na maumbo ka nyigu wa kibagachori,niko hoi kama toi ...mhh! iwe bojo kaisiki karungi...
 
Haishindi ya wale kutoka Ukerewe...hawa wamepata Air time ya kutosha,,sijui kwa 7bu ni wageni!!!!!


Mimi wale wanawake walivyokuwa wanapeleka mikono yao aisee wamenimaliza kabisa!! Wale wakerewe yule dogo ndiyo kanifurahisha peke yake.
 
Nadhani walimlete Makamu wa Rais. Unataka kutuamimisha nini mkuu?
 
(1) Sijamsifu JK,ni wapi nimemsifu..wat I did ni kutoa contributions zangu tuu..so iyo hoja ya aisifuye mvua imemnyea ni ya kipumbavu
(2) Lakini hii JF inaheshimu uhuru wa mawazo,usitake unavyovipenda ndo vijadiliwe tu,ni upunguani
(3) Kuwa na adbu usifikiri kutusi binadamu wenzako inakuongezea chochote rather inakupunguzia heshma
Rejea comments zako ndio utajua wapi ulipokuwa unamsifia. Pia, ni uhuru gani huo unaotaka sisi wengine tusiuhoji? Mbona wewe umehoji/kukosoa comment yangu, au ni wewe tu mwenye uhuru? BTW: Sihitaji heshima kutoka kwa punguani kama wewe! Nonsense!
 
Mkuu uko juu aisee!

haya endeleea na hadithi yako, ikawaje baada ya hapo?............

Amani na Utulivu: Tangu tupate uhuru, viongozi na waislam watz wamekuwa wahanga kwenye vyombo vya dola tofauti na waumini wa madhehebu mengine. hii imekiwa kinyume na wakoloni ambapo wakipambana na machifu na sio viongozi wa dini
ELIMU: shule zao nyingi zimetaifishwa na hata serekali ilipotaka kufanya makubaliano MOU waislam haikuwazingatia.
NECTA imekuwa kero kubwa kwa waislam
VYOMBO VYA HABARI: Hata hizo redio chache ziliziokuwepo zinapigwa vita kwa visingizio vya Uchochez
MAENDELEO. WAMEANZSHIWA BAKWATA ili kurudisha nyuma gurdumu la maendeleo
 
mtangazaji wa tbc1 kanichefua sana!eti mojawapo ya maendeleo ni treni ya ubungo-posta!jee ni km ngapi za mkoloni tumeua?

Mkuu Bongolala Hiyo ndiyo kazi waliopewa kuhakikisha wanawapumbaza watanzania kwa kuisifia serikali Hata kwa kutekeleza wajibu wao wa msingi.Nilisikitika sana wiki iliyopita kwenye taarifa ya habari walionyesha ubomoaji uliofanyika manyoni singida Kuna dada alizirai katika maelezo ya mtangazaji wa tbc1 akadai kuwa Hata wapita njia ambao walikuwa hawausiki na ubomoaji huo walitaaruki.kesho yake ITV wakarusha habari Hiyo na maelezo kuhusu huyo dada yakawa ni Mtoto wa mwenye nyumba ambayo ilikuwa inabomolewa.TBC1 mnaelekea chooni mnatiendesha kwa ruzuku ambazo ni kodi za watanzania wenye itikadi tofauti kwanini msiweke ushabiki pembeni kwenye mambo ya msingi.
 
Rejea comments zako ndio utajua wapi ulipokuwa unamsifia. Pia, ni uhuru gani huo unaotaka sisi wengine tusiuhoji? Mbona wewe umehoji/kukosoa comment yangu, au ni wewe tu mwenye uhuru? BTW: Sihitaji heshima kutoka kwa punguani kama wewe! Nonsense!

Uyu nae unatafuta umaarufu JF.
 
Amani na Utulivu: Tangu tupate uhuru, viongozi na waislam watz wamekuwa wahanga kwenye vyombo vya dola tofauti na waumini wa madhehebu mengine. hii imekiwa kinyume na wakoloni ambapo wakipambana na machifu na sio viongozi wa dini
ELIMU: shule zao nyingi zimetaifishwa na hata serekali ilipotaka kufanya makubaliano MOU waislam haikuwazingatia.
NECTA imekuwa kero kubwa kwa waislam
VYOMBO VYA HABARI: Hata hizo redio chache ziliziokuwepo zinapigwa vita kwa visingizio vya Uchochez
MAENDELEO. WAMEANZSHIWA BAKWATA ili kurudisha nyuma gurdumu la maendeleo

Mkuu, mambo unayo sema mengine yana ukweli ndani yake. Sasa kwa nini amujipangi mkachagua waislaam wenzenu wachache ambao si viongozi wa BAKWATA, wapeni malalamiko yenu yenye ushahidi wayawasilishe Serikalini ili mtedewe haki pale inapo bidi. Mzee wangu aliwahi kiniambia kwamba Waigereza hawakuwa na matatizo yoyote na dini zote, vile vile hawakuwa na ugomvi na machifu in fact Waingereza walishirikiana sana na Machifu kuongoza nchi; Wajerumani ndio waliwahi kupambana na Machifu baadhi yao walinyongwa lakini baadae walikuja kuelewana nao.

Labda kwa kuwa nina ndugu zangu wa karibu ambao ni Waislaam, yaani ukisikiliza malalamiko yao bila ya jazba utagundua kumbe kuna baadhi ya mambo hawatendewi haki! Kwa nini kwa mfano - DINI ya kislaam ilikuwa inawekewa (mpaka leo) vibano visivyo vya lazima baada ya Tanzania kupata uhuru as if walikuwa wanashirikiana na wakoloni kuchelewesha uhuru, wakati historia inaonyesha wenyewe ndio walitoa mchango mkubwa katika kudai UHURU!! Mimi nafikili ni vema waruhusiwe kuhunda Baraza lao independent bila kuingiliwa na Serikali unnecessarily.
 
Wakuu! Zile Bendera zilizokuwa zimepambwa kwenye majukwaa pale uwanjani mlizielewa vyema? Je, zilikuwa za Taifa la Tanzania, Tanzania Bara au Tanganyika? Tukumbuke bendera ya marehemu Tanganyika haina rangi ya Blue na Bendera ya Tanzania mistari yake haikunyooka kama zile zilizokuwepo pale uwanjani. Ufafanuzi Pls!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom