UHURU 51: Baadhi ya yanayojiri uwanja wa Uhuru


BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,739
Points
2,000
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,739 2,000
mtangazaji wa tbc1 kanichefua sana!eti mojawapo ya maendeleo ni treni ya ubungo-posta!jee ni km ngapi za mkoloni tumeua?
 
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
2,065
Points
1,250
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
2,065 1,250
Lazima asifie ili asihalibu kazi yake bila kuangalia ukweli na uhalisia kwa kile anachoongea
 
B

blueray

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
2,219
Points
0
B

blueray

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
2,219 0
TBC ni mavuvuzela ya CCM lazima yaimbe mziki unavyopulizwa
 
S

Sydfred

Member
Joined
Oct 14, 2012
Messages
29
Points
0
S

Sydfred

Member
Joined Oct 14, 2012
29 0
Naangalia gwaride la uhuru hapa, kuna askari kaanguka,
my take
kama kaanguka uwanjani, hakuna hata mabomu akiwa frontline itakuaje?
 
Domhome

Domhome

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2010
Messages
2,213
Points
2,000
Domhome

Domhome

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2010
2,213 2,000
mtangazaji wa tbc1 kanichefua sana!eti mojawapo ya maendeleo ni treni ya ubungo-posta!jee ni km ngapi za mkoloni tumeua?
Miundo mbinu ya reli ilikuwa bora wakati wa Mkoloni kuliko ilivyo sasa miaka 51 baada ya Uhuru!
 
Malaria Sugu

Malaria Sugu

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2009
Messages
2,653
Points
0
Malaria Sugu

Malaria Sugu

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2009
2,653 0
Amani na Utulivu: Tangu tupate uhuru, viongozi na waislam watz wamekuwa wahanga kwenye vyombo vya dola tofauti na waumini wa madhehebu mengine. hii imekiwa kinyume na wakoloni ambapo wakipambana na machifu na sio viongozi wa dini
ELIMU: shule zao nyingi zimetaifishwa na hata serekali ilipotaka kufanya makubaliano MOU waislam haikuwazingatia.
NECTA imekuwa kero kubwa kwa waislam
VYOMBO VYA HABARI: Hata hizo redio chache ziliziokuwepo zinapigwa vita kwa visingizio vya Uchochez
MAENDELEO. WAMEANZSHIWA BAKWATA ili kurudisha nyuma gurdumu la maendeleo
 
Mulongo

Mulongo

Member
Joined
Apr 28, 2012
Messages
28
Points
20
Mulongo

Mulongo

Member
Joined Apr 28, 2012
28 20
Nimefurahishwa sana na wimbo ulioimbwa na alaiki ya watoto zaidi ya 200 wameisifia Tanzania kwa kila hali kwa umakini na ukakamavu mkubwa naimani hii haitafutika katika kumbukumbu zao. Na hakika hakuna mtoto hata mmoja wa skul bus pale.
 
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
4,166
Points
2,000
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
4,166 2,000
Amani na Utulivu: Tangu tupate uhuru, viongozi na waislam watz wamekuwa wahanga kwenye vyombo vya dola tofauti na waumini wa madhehebu mengine. hii imekiwa kinyume na wakoloni ambapo wakipambana na machifu na sio viongozi wa dini
ELIMU: shule zao nyingi zimetaifishwa na hata serekali ilipotaka kufanya makubaliano MOU waislam haikuwazingatia.
NECTA imekuwa kero kubwa kwa waislam
VYOMBO VYA HABARI: Hata hizo redio chache ziliziokuwepo zinapigwa vita kwa visingizio vya Uchochez
MAENDELEO. WAMEANZSHIWA BAKWATA ili kurudisha nyuma gurdumu la maendeleo
Big up mkuu, kumbe umekimbilia huku, nimecheka ulivyopiga simu redio imani leo na simu yako ikakatwa kabla hujamaliza kumtaja waziri Mulugo! Lol,
 
Makene

Makene

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,478
Points
1,195
Makene

Makene

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,478 1,195
wakati wa kutoa mchango mtu hutoa kilicho ndani ya uwezo wake.
Tanzania tangu uhuru hakuna maendeleo mengine tunayojivunia isipokuwa reli ya Mwakyembe, ndicho walichofanya!
 
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
1,650
Points
1,225
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
1,650 1,225
Miaka 51 ya uhuru TBC hawana kamera ya kuonyesha kutoka juu, tumeshindwa kushuhudia maumbo halisi ya halaiki
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Points
1,195
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 1,195
Kikwete anahutubia ktk sikukuu ya miaka 51 ya Tanzania bara, wananchi waliohudhuria naona wanaondoka!
Kulikoni walifata tu gwaride?
 
Gaston Mbilinyi

Gaston Mbilinyi

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2010
Messages
297
Points
0
Gaston Mbilinyi

Gaston Mbilinyi

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2010
297 0
Amani na Utulivu: Tangu tupate uhuru, viongozi na waislam watz wamekuwa wahanga kwenye vyombo vya dola tofauti na waumini wa madhehebu mengine. hii imekiwa kinyume na wakoloni ambapo wakipambana na machifu na sio viongozi wa dini
ELIMU: shule zao nyingi zimetaifishwa na hata serekali ilipotaka kufanya makubaliano MOU waislam haikuwazingatia.
NECTA imekuwa kero kubwa kwa waislam
VYOMBO VYA HABARI: Hata hizo redio chache ziliziokuwepo zinapigwa vita kwa visingizio vya Uchochez
MAENDELEO. WAMEANZSHIWA BAKWATA ili kurudisha nyuma gurdumu la maendeleo
Kwahiyo una maoni gani? Kulalamika tu hakuleti tija. Tuchome makanisa na kufunga baa zote na sehemu zote zinazouza nyama ya nguruwe? Au? Onyesha fikra zako tuzidi kukufahamu.
 
ofisa

ofisa

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2011
Messages
2,093
Points
2,000
ofisa

ofisa

JF-Expert Member
Joined May 15, 2011
2,093 2,000
Naona jk kakatisha ratiba ya vikundi vya ngoma kwa kuja na gia ya kuwatambulish awageni wake,
ila watotot wamewajibika sana hv posho ndio ile ile sh 10000 kwa siku mpaka leo
 
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
4,550
Points
2,000
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
4,550 2,000
"THANK YOU SO VERY MUCH"By JK. Samahani mimi nimesoma shule ya kata hivi hii sentensi ni sahihii eenh?
 
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
1,650
Points
1,225
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
1,650 1,225
Nyingine hii "i am standing infront of every body else" hii ilikuwa ndo intro ya president wetu.
 
2c2

2c2

Member
Joined
Nov 5, 2009
Messages
98
Points
0
2c2

2c2

Member
Joined Nov 5, 2009
98 0
Nimekuwa nikifuatilia maadhimisho ya sikukuu ya Uhuru kupitia TV station na lengo langu kubwa ilikuwa kumsikiliza Rais wetu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania nikitegemea atatuambia kitu wananchi wake lakini ameishia kuwatambulisha wageni na wacheza ngoma wa Uganda na kutuambia kuwa speech inatolewa kila baada ya miaka mitano nikaanza kujiuliza Raisi wetu anatoa hotuba zake wakati gani?, Kama katika tukioa muhimu kama ili awahutubii wananchi wake, utaratibu wa hotuba miaka mitano ulikuwepo tokea kipindi cha Mwalimu AU umeanza hivi karibuni, Ivi kama sikuuu ya uhuru imepoteza umaana kiasi cha hadi viongozi wetu hawaitilii maanani kwa nini tuendelee kupoteza pesa nyingi kujiandaa?
 
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
3,974
Points
1,250
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
3,974 1,250
"THANK YOU SO VERY MUCH"By JK. Samahani mimi nimesoma shule ya kata hivi hii sentensi ni sahihii eenh?
Mhh.. I think JK made an informal speech so kama umesoma language kuna kitu kinaitwa stylistics..inaruhusiwa kubreak rules za language in whatever ways but ultimately I make sense au ujumbe ueleweke! NAKUJIBU: JK yupo corect kabisa..katika mazungumzo unaweza kusema SO MUCH ikatosha but puting SO VERY ts just informal language hata ukienda wale ama scortland wanazungumza... Obama mwenyewe ndo anaharibu kabisa kiingereza.
 
REMSA

REMSA

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
2,577
Points
1,225
REMSA

REMSA

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
2,577 1,225
He "Thank you so very much"by JK hii imekaaje hii!!! kumbe si Mlugo tu!" Au ndo kupanic sababu ya watu kuondoka uwanjani baada ya halaiki? maana imebidi akatishe ratiba ya ngoma ili aongee na kuwaomba watu wasubiri ngoma ya Rwanda"
 
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
1,650
Points
1,225
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
1,650 1,225
Hivi Rais alikuwa na haja gani ya kusimama pale na kuzungumza coz haya yalikuwa ni ya mc na camera man kutujulisha nani ni nani. Zaidi tumeshuhudia broken English
 
mcubic

mcubic

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
10,241
Points
2,000
mcubic

mcubic

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
10,241 2,000
Huyu mtoto anayecheza ngoma na kupiga ni balaaa...ndo aliyenifurahisha zaidi..ni wa kisukuma
 

Forum statistics

Threads 1,283,903
Members 493,869
Posts 30,805,583
Top