Uhamiaji wanahoji Uraia wangu. Kwanini?

Uhamiaji wanahoji Uraia wangu. Kwanini?

Mwaka 2015 si ulikuwa katika kile kikundi cha mtandaoni kilichokuwa kinapewa fedha na yule mkenya
.....leo hii unagombea udiwani??Kweli Chadema imeishiwa watu
 
Siku ya Uteuzi wangu kuwa Mgombea Udiwani Kata ya Gangilonga niliwekewa pingamizi la umri wangu. Nilipeleka vielelezo nikashinda.

Jana niliitwa UHAMIAJI kwamba nashukiwa Uraia wangu. Wanadai kuzaliwa na kukulia Tanzania hakutoi hakikisho la kwamba Mimi ni raia.

Kwa nini wanahoji Uraia wangu baada ya kugombea Udiwani!!
Uhamiaji walikuwa hawakujui lakini kwa vile umeamua kujipambanua lazima wafuatilie uraia wako, si wewe tu bali Wagombea wote hufuatiliwa Uraia wao na kujiridhisha. Cha msingi peleka vielelezo kuthibitisha uraia wako badala ya kuleta malalamiko humu JF maana hakuna kura za hurumu humu
 
Hili jambo nimelimaliza salama. Wale wanaozua kwamba ni kila Mgombea huhojiwa kuhusu Uraia waache kwani haiwasaidii.


Ujinga wa kutumia taasisi za umma kwa faida binafsi sio sawa.
 
Hili jambo nimelimaliza salama. Wale wanaozua kwamba ni kila Mgombea huhojiwa kuhusu Uraia waache kwani haiwasaidii.


Ujinga wa kutumia taasisi za umma kwa faida binafsi sio sawa.
Kila la kheri kwenye yafuatayo
 
Una uhakika gani kama ni mtanzania? Huenda ni masalia ya wapigania uhuru wa Zimbabwe na alizaliwa huko Zimbabwe.
Amezaliwa Tanzania. Kasema na kukulia Tanzania. Anaishi Tanzania. Alipogombea ndio uraia wake una mashaka?
 
Siku ya Uteuzi wangu kuwa Mgombea Udiwani Kata ya Gangilonga niliwekewa pingamizi la umri wangu. Nilipeleka vielelezo nikashinda.

Jana niliitwa UHAMIAJI kwamba nashukiwa Uraia wangu. Wanadai kuzaliwa na kukulia Tanzania hakutoi hakikisho la kwamba Mimi ni raia.

Kwa nini wanahoji Uraia wangu baada ya kugombea Udiwani!!
2010 ccm walimuengua Hussen Bashe kugombea jimbo la Nzega mjini kwa kigezo hakuwa raia wa Tanzania.

2015 wakamruhusu hatujui kama walithibitisha uraia wake kweli.

Ila wapinzani ndiyo wanafuatiliwa uraia wao.
 
Siku ya Uteuzi wangu kuwa Mgombea Udiwani Kata ya Gangilonga niliwekewa pingamizi la umri wangu. Nilipeleka vielelezo nikashinda.

Jana niliitwa UHAMIAJI kwamba nashukiwa Uraia wangu. Wanadai kuzaliwa na kukulia Tanzania hakutoi hakikisho la kwamba Mimi ni raia.

Kwa nini wanahoji Uraia wangu baada ya kugombea Udiwani!!
Hawataki wasio raia kuwa viongozi. Kama wewe ni raia halali si upeleke evidence tu iishe!! Sasa unakuja kulalamika huku hakuna wakukusaidi mkuu!
 
Amezaliwa Tanzania. Kasema na kukulia Tanzania. Anaishi Tanzania. Alipogombea ndio uraia wake una mashaka?
Kuishi unaweza ukaishi tu lakini unapotaka kuingia kwenye uongozi lazima wawe makini zaidi tusije ongozwa na watu ambao siyo raia. Nafikiri hiyo ni sawa tu!
 
Kuishi unaweza ukaishi tu lakini unapotaka kuingia kwenye uongozi lazima wawe makini zaidi tusije ongozwa na watu ambao siyo raia. Nafikiri hiyo ni sawa tu!
Kwa nini mantiki nyepesi tu zinawashinda kuzielewa??
 
Siku ya Uteuzi wangu kuwa Mgombea Udiwani Kata ya Gangilonga niliwekewa pingamizi la umri wangu. Nilipeleka vielelezo nikashinda.

Jana niliitwa UHAMIAJI kwamba nashukiwa Uraia wangu. Wanadai kuzaliwa na kukulia Tanzania hakutoi hakikisho la kwamba Mimi ni raia.

Kwa nini wanahoji Uraia wangu baada ya kugombea Udiwani!!
Swali hilo muulize mwanasheria wako.

Usisahau kura kwa JPM
 
Back
Top Bottom