Saguda47
JF-Expert Member
- May 1, 2016
- 11,774
- 22,085
Mnataka mamlaka zisiwahoji?Mataga bana, wewe bibi yako alipaswa kuambiwa sio raiya mrudishwe kinshasa mkacheze kiwasenza na mijegejo
Mnataka mamlaka zisiwahoji?Mataga bana, wewe bibi yako alipaswa kuambiwa sio raiya mrudishwe kinshasa mkacheze kiwasenza na mijegejo
Siku ya Uteuzi wangu kuwa Mgombea Udiwani Kata ya Gangilonga niliwekewa pingamizi la umri wangu. Nilipeleka vielelezo nikashinda.
Jana niliitwa UHAMIAJI kwamba nashukiwa Uraia wangu. Wanadai kuzaliwa na kukulia Tanzania hakutoi hakikisho la kwamba Mimi ni raia.
Kwa nini wanahoji Uraia wangu baada ya kugombea Udiwani!!
Kwani diwani sio kiongozi...??? Mbona ndio mliowakata majina yao kuliko ngazi yoyote ile??? 😕Maagizo kwa mgombea udiwani?!
Shida Ni kwa nini sasa wakati Wa uchaguzi?Kwani kuhoji uraia wako siyo jukumu lao? Kama wewe Ni mtanzania kweli wathibitishie hao maana ndiyo wenye mamlaka hayo, usitafute huruma humu maana hatukufahamu background yako.
Peleka vielelezo ili uwahakikishie unachokiamini.
Kwasababu asie raia anaruhusiwa kuishi ila haruhusiwi kugombea nafasi Za kisiasa.Shida Ni kwa nini sasa wakati Wa uchaguzi?
Kwa hiyo ikifika wakati wa uchaguzi wafunge ofisi? Wasubiri uchaguzi uishe ndiyo wafanye kazi?Shida Ni kwa nini sasa wakati Wa uchaguzi?
Siku ya Uteuzi wangu kuwa Mgombea Udiwani Kata ya Gangilonga niliwekewa pingamizi la umri wangu. Nilipeleka vielelezo nikashinda.
Jana niliitwa UHAMIAJI kwamba nashukiwa Uraia wangu. Wanadai kuzaliwa na kukulia Tanzania hakutoi hakikisho la kwamba Mimi ni raia.
Kwa nini wanahoji Uraia wangu baada ya kugombea Udiwani!!
dah... pole sana mkuu. but hili nalo litapita tu!Siku ya Uteuzi wangu kuwa Mgombea Udiwani Kata ya Gangilonga niliwekewa pingamizi la umri wangu. Nilipeleka vielelezo nikashinda.
Jana niliitwa UHAMIAJI kwamba nashukiwa Uraia wangu. Wanadai kuzaliwa na kukulia Tanzania hakutoi hakikisho la kwamba Mimi ni raia.
Kwa nini wanahoji Uraia wangu baada ya kugombea Udiwani!!
Vielelezo kama nini vile?cheti za kueleza kama wewe ni shoga mbobezi?Kwani kuhoji uraia wako siyo jukumu lao? Kama wewe Ni mtanzania kweli wathibitishie hao maana ndiyo wenye mamlaka hayo, usitafute huruma humu maana hatukufahamu background yako.
Peleka vielelezo ili uwahakikishie unachokiamini.
Hiyo lazima unaitoa wapi? Ebu tutolee akili za kijiweMkuu magufuli anaogopa uchaguzi pole ila lazima ushinde [emoji111][emoji111][emoji111]
Mwl Julius Kambarage Nyerere aliwahi kusema kuwa ili uwe na sifa ya kuitwa kaburu siyo lazima uwe mweupe yaani mzungu, bali hata ngozi nyeusi nao ni makaburu kwa ubaguzi wao.Nchi bado ipo ktk ukoloni wa watu weusi...
Pole Sana Allen Kilewella
Hivi hadi leo hufahamu kuwa suala la uhamiaji kwa TZ, Linatumika kama silaha ya kisiasa?!!Kwani kuhoji uraia wako siyo jukumu lao? Kama wewe Ni mtanzania kweli wathibitishie hao maana ndiyo wenye mamlaka hayo, usitafute huruma humu maana hatukufahamu background yako.
Peleka vielelezo ili uwahakikishie unachokiamini.
Wewe si raia yaani wewe si mtanzania wanadhani wewe Ni wa nchi gani? Unagombea kupitia CCM au ,pambana Hadi kiama mkombe.Wakwambie basi Kama wewe siyo mtanzania. Nchi yako ni ipi ili ukagombee huko kuliko kukupotezea muda.
Mbona unaleta habari nusunusu? Sema wewe Raia wa wapi, Kama mtanzania taja Kijiji kata tarafa na wilaya halafu uimbe wimbo wa taifa.Siku ya Uteuzi wangu kuwa Mgombea Udiwani Kata ya Gangilonga niliwekewa pingamizi la umri wangu. Nilipeleka vielelezo nikashinda.
Jana niliitwa UHAMIAJI kwamba nashukiwa Uraia wangu. Wanadai kuzaliwa na kukulia Tanzania hakutoi hakikisho la kwamba Mimi ni raia.
Kwa nini wanahoji Uraia wangu baada ya kugombea Udiwani!!
Kwa hao wadachi Ana faili la kumtamhua kwamba ni Raia wao?Hapohapo ndiyo pakuchom[SUP]O[/SUP]kea,waambie ww ni mdachi uzamie huko baadae unarudi bongo fullshavu
Hatutaki kuchagua watu wasio raia.Shida Ni kwa nini sasa wakati Wa uchaguzi?