Uhamiaji wanahoji Uraia wangu. Kwanini?

Uhamiaji wanahoji Uraia wangu. Kwanini?

Angalia usije kunasa kwenye group la watu wanaowahi kujibu bila ya kujua wanachotakiwa kujibu. Huyo bwana alichohojiwa na kushinda ni suala la umri wake. Hilo la uraia ni case tofauti.
We naye ndo emptyset kabisa, kama kathibitisha umri wake, na akashinda kwenye hicho cheti cha kuzaliwa si kuna sehemu ya place of birth na nationality za kujaza, so hao maafisa wa uhamiaji hawakuziona?
 
Swala la Uraia ni very sensitive,

Sisi watanzania kwa upole upole wetu tunaachia watu wanajipenyeza tu.

Tusifanye hivyo jamani, ipo siku watoto wetu watakosa haki katika nchi yao wenyewe.
 
We naye ndo emptyset kabisa, kama kathibitisha umri wake, na akashinda kwenye hicho cheti cha kuzaliwa si kuna sehemu ya place of birth na nationality za kujaza, so hao maafisa wa uhamiaji hawakuziona?
Ndo nashangaa na mie.
 
Siku ya Uteuzi wangu kuwa Mgombea Udiwani Kata ya Gangilonga niliwekewa pingamizi la umri wangu. Nilipeleka vielelezo nikashinda.

Jana niliitwa UHAMIAJI kwamba nashukiwa Uraia wangu. Wanadai kuzaliwa na kukulia Tanzania hakutoi hakikisho la kwamba Mimi ni raia.

Kwa nini wanahoji Uraia wangu baada ya kugombea Udiwani!!
Hiyo ni Taasisi ya ccm
 
Kama wagombea kupitia upinzani, Hao ni ccm in that local area.
 
Pole sana Mkuu hao wahuni ndivyo walivyo.

Siku ya Uteuzi wangu kuwa Mgombea Udiwani Kata ya Gangilonga niliwekewa pingamizi la umri wangu. Nilipeleka vielelezo nikashinda.

Jana niliitwa UHAMIAJI kwamba nashukiwa Uraia wangu. Wanadai kuzaliwa na kukulia Tanzania hakutoi hakikisho la kwamba Mimi ni raia.

Kwa nini wanahoji Uraia wangu baada ya kugombea Udiwani!!
 
Mkuu tia vielelezo uendelee na kampeni
Siku ya Uteuzi wangu kuwa Mgombea Udiwani Kata ya Gangilonga niliwekewa pingamizi la umri wangu. Nilipeleka vielelezo nikashinda.

Jana niliitwa UHAMIAJI kwamba nashukiwa Uraia wangu. Wanadai kuzaliwa na kukulia Tanzania hakutoi hakikisho la kwamba Mimi ni raia.

Kwa nini wanahoji Uraia wangu baada ya kugombea Udiwani!!
 
Pole Allen.

Mimi ni CCM lakini katika hili naomba Allen atendewe haki.....nasema haya nikiwa kama mwanagangilonga.

Siasa siyo Uadui!
Una uhakika gani kama ni mtanzania? Huenda ni masalia ya wapigania uhuru wa Zimbabwe na alizaliwa huko Zimbabwe.
 
Siku ya Uteuzi wangu kuwa Mgombea Udiwani Kata ya Gangilonga niliwekewa pingamizi la umri wangu. Nilipeleka vielelezo nikashinda.

Jana niliitwa UHAMIAJI kwamba nashukiwa Uraia wangu. Wanadai kuzaliwa na kukulia Tanzania hakutoi hakikisho la kwamba Mimi ni raia.

Kwa nini wanahoji Uraia wangu baada ya kugombea Udiwani!!
Umegombea kwa chama gani? Tuanzie hapo
 
Siku ya Uteuzi wangu kuwa Mgombea Udiwani Kata ya Gangilonga niliwekewa pingamizi la umri wangu. Nilipeleka vielelezo nikashinda.

Jana niliitwa UHAMIAJI kwamba nashukiwa Uraia wangu. Wanadai kuzaliwa na kukulia Tanzania hakutoi hakikisho la kwamba Mimi ni raia.

Kwa nini wanahoji Uraia wangu baada ya kugombea Udiwani!!
Kila la kheri Kamanda.
Hiyo mitaa imenikumbusha early 90s,nikiwa nasoma Mkwawa.Nilikatiza sana hizo anga
 
Una uhakika gani kama ni mtanzania? Huenda ni masalia ya wapigania uhuru wa Zimbabwe na alizaliwa huko Zimbabwe.
Wana Iringa mjini tunajuana mkuu hizi siasa za vyama vingi zimetukuta so haziwezi kutufarakanisha.

Ndio maana mfadhili mkuu wa CCM Iringa mjini ni mwarabu na hatuwezi kutilia shaka uraia wake kwa sababu wanyalu tunajuana.

Maendeleo hayana vyama!
 
Wana Iringa mjini tunajuana mkuu hizi siasa za vyama vingi zimetukuta so haziwezi kutufarakanisha.

Ndio maana mfadhili mkuu wa CCM Iringa mjini ni mwarabu na hatuwezi kutilia shaka uraia wake kwa sababu wanyalu tunajuana.

Maendeleo hayana vyama!
Hata Mo Dewji ni mhindi lakini ni mtanzania. Mwarabu kuwa mfadhili wa Ccm sio kigezo cha mtu asitiliwe shaka uraia wake.
 
CCM bila polisi ni wepesi kuliko pamba
Tumia muda wa kampeni kuaga huko jimboni. Mwaka huu hutoboi, na kwa uchache wa viti maalum mtakavyopata utatoswa pamoja na ukibaraka wako kwa mangi.
 
Back
Top Bottom