Uhalali wa plate namba za magari


Brodre

Brodre

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
2,143
Points
1,500
Brodre

Brodre

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
2,143 1,500
Nilikua navuka kuingia upande wa kigamboni leo nikakutana na gari kama 4 hivi zina plate namba za kijani kuonesha ni za wafanyakazi wa east african community na nyingine ilikua ni DFP.

Cha ajabu zilikua zinaendesha na wachina pamoja na wazungu tupu kulikua hakuna mbongo huko afu inaonekana kama walikua wanatoka beach kulingana na mavazi waliyokua wamevaa. Je ni halali kwa hizo gari kutumika hivo?

Kwanini wawepo wazungu na wachina ilihali gari zinaonekana ni za jumuiya ya africa mashariki au mimi ndo sifahamu nijuzeni tafadhali
 
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,559
Points
1,225
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,559 1,225
aseeeeeee mkuuu hapa unashangaa nini ??? Huku rombo kuna gari za serekali zinatumika kubeba makreti ya bia na majani ya ngombe
 
Brodre

Brodre

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
2,143
Points
1,500
Brodre

Brodre

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
2,143 1,500
aseeeeeee mkuuu hapa unashangaa nini ??? Huku rombo kuna gari za serekali zinatumika kubeba makreti ya bia na majani ya ngombe
Dah na hapa zinawekewa mafuta kwa kutumia kodi za wananchi
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
29,995
Points
2,000
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
29,995 2,000
Mbona magari ya jwtz unaweza kuta yanaendeshwa na wachina,wazungu? Hapo hakuna shida,hata niishipo kuna magari manne ya DFP yote yanaendeshwa na wazungu
 
Brodre

Brodre

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
2,143
Points
1,500
Brodre

Brodre

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
2,143 1,500
Hapa ndipo Serikali yaenda chaka sasa si ndo mengine unakuta kabisa yanavusha vitu ambavyo havielezeki kisa eti yana namba za serikali kwa stahili hii tutaelekea wapi? Mi nahc kuna ulazima wa Trafiki kuanza kusimamisha haya magari na kukagia documentation maana nahic mengine namba ni feki
 
Brodre

Brodre

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
2,143
Points
1,500
Brodre

Brodre

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
2,143 1,500
Hapa ndipo Serikali yaenda chaka sasa si ndo mengine unakuta kabisa yanavusha vitu ambavyo havielezeki kisa eti yana namba za serikali kwa stahili hii tutaelekea wapi? Mi nahc kuna ulazima wa Trafiki kuanza kusimamisha haya magari na kukagia documentation maana nahic mengine namba ni feki
 
K

Kibagata

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
772
Points
225
K

Kibagata

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
772 225
cio namba zote za kijani ni za East Africa. Zingine ni za Ubalozi kama cjakosea mkuu
 
morphine

morphine

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
3,188
Points
1,500
morphine

morphine

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
3,188 1,500
mimi nina kamshangao kidogo wadau, hizi alphabet on license plate zinasogea kweli na tumeshifikia kama sio kupita herufi "CCM" na "CCJ" ila napata mshangao kidogo.

na kuzurura kwangu kooote kama messenger Dar na mikoani nimefanikiwa kukutana na gari1 aina Toyota Verosa ndio ina herufi za CCM. Kwa hiyo ya CCJ nimekutana nazo mbili, moja ni Land Cruiser VX v8 nyeusii na tinted nyeusiii na ya pili yake nimepishana nayo leo kinondoni Toyota Rav4 short chasis nyeusiii na tinted nyeusiiii.

hivi kuna uhusiano wowote hapa au mawenge yangu tu?


**Naosha kinywa tu wadau, sijaandika kimtazamo wa kisiasa.!
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,294
Points
2,000
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,294 2,000
Hata pickning zinatumika tu

 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,283
Points
2,000
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,283 2,000
Kuna STK moja niliona imapeakia ndama na mbuzi inapeleka shamba (pick up). Yaani Tanzania Tanzania nakupenda kwa moyo wote!! Nchi yangu Tanzania, jina lako ni tamu sana!! Nilalapo nakuota wewe niamkapo ni heri mama weeeeeeeeeeeeeeeeeeee.. Tanzania Tanzania........................ Shamba la bibi hoyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee ...wajukuu mnakula matunda na miwa bibi hagombezi mjukuu ng'ooooooooooooooooooooooooooooo.
 
PrN-kazi

PrN-kazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
2,901
Points
1,225
PrN-kazi

PrN-kazi

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
2,901 1,225
Nilikua navuka kuingia upande wa kigamboni leo nikakutana na gari kama 4 hivi zina plate namba za kijani kuonesha ni za wafanyakazi wa east african community na nyingine ilikua ni DFP. Cha ajabu zilikua zinaendesha na wachina pamoja na wazungu tupu kulikua hakuna mbongo huko afu inaonekana kama walikua wanatoka beach kulingana na mavazi waliyokua wamevaa. je ni halali kwa hizo gari kutumika hivo? kwanini wawepo wazungu na wachina ilihali gari zinaonekana ni za jumuiya ya africa mashariki au mimi ndo sifahamu nijuzeni tafadhali
Plate Number za Kijani zinakuwa kwenye magari ya Kibalozi na zile Plate Number nyeupe maandishi yake ni DFP zinakuwa kwenye magari yaliyotolewa Serikali kwa ajiri ya Miradi inayofadhiliwa na Wahisani kutoka nje, kwahiyo.....inawezekana wana haki kuyatumia hivyo.
 
Brodre

Brodre

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
2,143
Points
1,500
Brodre

Brodre

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
2,143 1,500
Plate Number za Kijani zinakuwa kwenye magari ya Kibalozi na zile Plate Number nyeupe maandishi yake ni DFP zinakuwa kwenye magari yaliyotolewa Serikali kwa ajiri ya Miradi inayofadhiliwa na Wahisani kutoka nje, kwahiyo.....inawezekana wana haki kuyatumia hivyo.
Asante kwa kunielewesha mkuu
 
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
5,995
Points
2,000
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
5,995 2,000
Only in Tanzania! Usishangae mkuu!
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,230
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,230 2,000
Nalo hilo la kushangaa? Ebu pitia sredi ya only in tz ndio utazimia kabisa!! Ukistaajabu ya mamvi utayaona ya jahcarhire.
 
Mjanga

Mjanga

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2011
Messages
1,247
Points
1,225
Mjanga

Mjanga

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2011
1,247 1,225
kimsingi binafsi nimewahi kukutana na STK ina mzungu! Nilishangaa sana!
lakini pia nyingine zinakuwa zimeuzwa na walionunua wanakuwa hawajafanya transfer ya umiliki (Hisia zangu tu)!
 
aka2030

aka2030

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2013
Messages
1,773
Points
2,000
aka2030

aka2030

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2013
1,773 2,000
Naombeni ufafanuzi wadau katika namba za magari hizi zinamaanisha nini?
DFP
STJ
STK
STL
ST inafuata namba lisha A
 

Forum statistics

Threads 1,294,399
Members 497,915
Posts 31,174,714
Top