Reptilia
JF-Expert Member
- Feb 21, 2018
- 875
- 859
dah we mtoto shune unakalio amizingUlikuwa unasemaje mkuu kwani
dah we mtoto shune unakalio amizingUlikuwa unasemaje mkuu kwani
Ahaahaaaa....! [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]. I see we jamaa majibu yako karibu mara nyingi nacheka saaana. Unanifanya siku yangu ipite poa. (Kwa sisi wa kuja humu kuna mambo tunakuwa hatuyajui vizuri. Kwa nini ile neno ”like” kwangu halipo kwa sasa?) Nipe jibu ewe ”Viatu vya Samaki” na wengine wanaojuaWewe nenda ukomenti kwa wenye matumbo makubwa.
Hahahaha ebu uko niache
Kwahiyo haturuhusiwi hapa kabisa
Ahaahaaaa....! [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]. I see we jamaa majibu yako karibu mara nyingi nacheka saaana. Unanifanya siku yangu ipite poa. (Kwa sisi wa kuja humu kuna mambo tunakuwa hatuyajui vizuri. Kwa nini ile neno ”like” kwangu halipo kwa sasa?) Nipe jibu ewe ”Viatu vya Samaki” na wengine wanaojua
[emoji3][emoji3][emoji3]Maendeleo hayana chama!Utapata taabu sana![emoji41][emoji41][emoji41] View attachment 973722
Duuh...! Mara nyingi tu na-update app. Na sidhani kama ya 1990 kssb simu yenyewe ni mpya. Natumia C9 PRO. Na ilikuwepo kawaida,lakini from no where kakatawanyika hako ka-like. Kulipia haijarilishi ili mradi iwe sawa na wengine humu. Mod unaongea nao vipi mkuu? (Sorry)[emoji3][emoji3][emoji3] Neno "like" linalipiwa. Jaribu kuongea na mod wakupe.
Umeupdate app yako au unatumia ya 1990?
Duuh...! Mara nyingi tu na-update app. Na sidhani kama ya 1990 kssb simu yenyewe ni mpya. Natumia C9 PRO. Na ilikuwepo kawaida,lakini from no where kakatawanyika hako ka-like. Kulipia haijarilishi ili mradi iwe sawa na wengine humu. Mod unaongea nao vipi mkuu? (Sorry)
Nilitaka kujua tu maana nimekuwa nikikufuatilia siku nyingi avator zako unaficha sura ila unaacha mgongo no hilo tuUlikuwa unasemaje mkuu kwani
Hahahaha coment tuTusiokuwa na makalio makubwa tunacomment wapi eti
Yap hio ndio sababu according to maelezo yake.Kwahiyo hiko ndio chanzo cha kumuua wifi yake mbona sababu ya kitoto sana
Kwahiyo mkuu unataka nionyeshe suraNilitaka kujua tu maana nimekuwa nikikufuatilia siku nyingi avator zako unaficha sura ila unaacha mgongo no hilo tu
[emoji38] [emoji38] [emoji38] we jamaa weweTafuta kiliniki ufanyiwe upasuaji wa makalio uwe nayo makubwa.
Hautakuja kupenda kamwe!
mkuu wapi unafanyia kazi,ili nije kukuunga mkono kwa juhudi zako?? maana hata mimi hapo dah....Wadau nina katabia ka kupenda kina dada wenye makalio makubwa na laini, kila nikijaribu kuacha haipiti mwezi nafeli, na mazingira ya kazi haşa nadeal na jinsia Ke kwa sana. Nifanye nini kuachana na haya matamanio
Siamini labda unitumie pic hata ufiche sura bt mm najua hunaNina tumbo mkuu wangu cc Viatu vya Samaki
@viatu vya samaki acha auongo bana shunie ni noma asee Toto limekaa vyema kabisaWanadata na kapicha ka mdogo wetu. Laiti wangekujua ulivyo kama pipa!
Eeenh sema kweli@viatu vya samaki acha auongo bana shunie ni noma asee Toto limekaa vyema kabisa
We amini niyasemayo tuSiamini labda unitumie pic hata ufiche sura bt mm najua huna