Wewe nenda ukomenti kwa wenye matumbo makubwa.Tusiokuwa na makalio makubwa tunacomment wapi eti
Hahahaha ebu uko niacheWewe nenda ukomenti kwa wenye matumbo makubwa.
Sema kweli mkuuUkifika nae kwenye 6x6 unafikiri utaona hta maana yake! Hakuna kbsa mkuu ni matamanio2 lkn wengi wao uko ndani ni matikiti maji kwa sana2,
Tafuta uzi wa wenye matumbo hapa wanataka ushauri wa matako.Hahahaha ebu uko niache
Kwahiyo haturuhusiwi hapa kabisa
😂😂😂😂@shunie ukiuona huo uzi nitag tujicommentie sieTafuta uzi wa wenye matumbo hapa wanataka ushauri wa matako.
😂😂😂😂😷Cc:Mbrazil
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]@shunie ukiuona huo uzi nitag tujicommentie sie
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]@shunie ukiuona huo uzi nitag tujicommentie sie
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Ebu atupe linkTafuta uzi wa wenye matumbo hapa wanataka ushauri wa matako.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji40]
Wanaume tumeumbiwa tamaa sana, Hayo makalio Mkuu hayana kazi yoyote lbda kwa wale wanaoitwa mende uko Dar cc uku mpitimbi hayana kazi zaidi ni kukutana na mtera na kama ulitoa kiingilio utaijutiaSema kweli mkuu
Subiri niutafute, wanawake badala ya kuwa na makalio makubwa mnakuwa na matumbo![emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Ebu atupe link
😂😂😂tuuvamie..leo nimevaa gauni mbano Mungu wangu hilo tumbo😢😢😢😢..alafu km linaanza tikisika😂😂😂 mwe tuache bia jamn[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Ebu atupe link
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] manengelo ebu ukuje kusoma hapa nacheka mmWanaume tumeumbiwa tamaa sana, Hayo makalio Mkuu hayana kazi yoyote lbda kwa wale wanaoitwa mende uko Dar cc uku mpitimbi hayana kazi zaidi ni kukutana na mtera na kama ulitoa kiingilio utaijutia