Ugonjwa wa makalio makubwa

Ugonjwa wa makalio makubwa

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] wewe tena mzee wa totoz nyeupe we kipaumbele chako rangi nyeupe tu makalio wabaki nayo wenyewe
Ndio maana nimekukaribisha PM maana naona umeandika kwa masikitiko hujui kwamba tayari una qualification ya kuombwa namba na mimi.
Wale weny makalio makubwa siwapendi maana mi mvivu wa kununua godoro
 
Tusiokuwa na makalio makubwa tunacomment wapi eti
Wenye tukalio twetu[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
IMG_20181219_225820.jpeg
 
Kaka basi angalia kuna mambo mawill yanaweza kukutokea either kuliwa nyuma au kumla mtu myuma be care!!!!


Kama hujaelewa basi!!!!
 
Wadau nina katabia ka kupenda kina dada wenye makalio makubwa na laini, kila nikijaribu kuacha haipiti mwezi nafeli, na mazingira ya kazi haşa nadeal na jinsia Ke kwa sana. Nifanye nini kuachana na haya matamanio
unadeal na ke!!!
 
Marehemu Annet Msuya(Mdogo wa Marehemu Erasto Msuya) ndio alikuwa anamtumia Mke wa Erasto Msuya,kwahiyo akachukulia kama anamkejeli ndio akachukua uamuzi wa kukodi wazee wa kazi na kumchinja Annet...Inasikitisha
Kwahiyo hiko ndio chanzo cha kumuua wifi yake mbona sababu ya kitoto sana
 
Ndio maana nimekukaribisha PM maana naona umeandika kwa masikitiko hujui kwamba tayari una qualification ya kuombwa namba na mimi.
Wale weny makalio makubwa siwapendi maana mi mvivu wa kununua godoro
Godoro tena Mobutu kwa nn ununue wanalifanya nini
 
Back
Top Bottom