Eh ile pombe lazima nilewe.Hahahahaha kumbe huwa ni mlevi eenh?[emoji848]
Mpitimbi mnayaacha tuu nitapita hapo kabla sijaenda MbambabayWanaume tumeumbiwa tamaa sana, Hayo makalio Mkuu hayana kazi yoyote lbda kwa wale wanaoitwa mende uko Dar cc uku mpitimbi hayana kazi zaidi ni kukutana na mtera na kama ulitoa kiingilio utaijutia
Wanaume wa kihaya peke yao ndio wanaujua utamu wa matikiti majiUkifika nae kwenye 6x6 unafikiri utaona hta maana yake! Hakuna kbsa mkuu ni matamanio2 lkn wengi wao uko ndani ni matikiti maji kwa sana2,
Halafu wananuka hao ni nomaaaaUkifika nae kwenye 6x6 unafikiri utaona hta maana yake! Hakuna kbsa mkuu ni matamanio2 lkn wengi wao uko ndani ni matikiti maji kwa sana2,
HahahaaaaaWewe nenda ukomenti kwa wenye matumbo makubwa.
Uchokozi huo shauri yako ukipigwa.Hahahaaaaa
Kitu cha katereroooo acha kabisa namkumbuka muhaya wangu mpaka kiaaaaamaaaa hahaaaaaaaChukua soda nitalipa hapo
Majanga
Na kweli bora niondoke aiseeOndoka humu acha kushangaa! Haya mambo hata mimi naona mageni.
Huyo uliyekutana nae labda Mkuu atakuwa alikuwa hajalima shamba la bibiHalafu wananuka hao ni nomaaaa
Twende kule kwetu!Na kweli bora niondoke aisee
Tuondoke zetu mkuuTwende kule kwetu!
Naamini shunie hana tumbo ana figure pendwaHahhahahha nacheka mm
Asilimia kubwa yao hawawezi jitawaza vizuri na ile frictionHuyo uliyekutana nae labda Mkuu atakuwa alikuwa hajalima shamba la bibi
Tuondoke zetu mkuu