kabanga
Platinum Member
- Dec 12, 2011
- 37,630
- 19,018
Binamu unavisa, hajui utamu wenu.....Tusiokuwa na makalio makubwa tunacomment wapi eti
Binamu unavisa, hajui utamu wenu.....Tusiokuwa na makalio makubwa tunacomment wapi eti
Kwa hiyo jinsia ya kiume wenye makalio unadili nao pia ila sio kwa sana?Wadau nina katabia ka kupenda kina dada wenye makalio makubwa na laini, kila nikijaribu kuacha haipiti mwezi nafeli, na mazingira ya kazi haşa nadeal na jinsia Ke kwa sana. Nifanye nini kuachana na haya matamanio
Nina tumbo mkuu wangu cc Viatu vya SamakiNaamini shunie hana tumbo ana figure pendwa
Wenye utamu wenye makalio makubwaBinamu unavisa, hajui utamu wenu.....
Kwenye utamu wenye makalio makubwa
HahaaaaaaaaMikoba yake kaniachia usijali madam
Tafuta mmoja umuombe akukatie tako ule nyama yake mbichiWadau nina katabia ka kupenda kina dada wenye makalio makubwa na laini, kila nikijaribu kuacha haipiti mwezi nafeli, na mazingira ya kazi haşa nadeal na jinsia Ke kwa sana. Nifanye nini kuachana na haya matamanio
Wewe wengine wana uvimbe wa ugonjwa mengine sio makalio ya kawaida na uvimbeWadau nina katabia ka kupenda kina dada wenye makalio makubwa na laini, kila nikijaribu kuacha haipiti mwezi nafeli, na mazingira ya kazi haşa nadeal na jinsia Ke kwa sana. Nifanye nini kuachana na haya matamanio
Wanadata na kapicha ka mdogo wetu. Laiti wangekujua ulivyo kama pipa!Nina tumbo mkuu wangu cc Viatu vya Samaki
Hivi wewe una falsafa gani mbona kila avator unayoweka unaficha sura unatuonyesha mgongoTusiokuwa na makalio makubwa tunacomment wapi eti
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] We jinga sanaWanadata na kapicha ka mdogo wetu. Laiti wangekujua ulivyo kama pipa!
Ulikuwa unasemaje mkuu kwaniHivi wewe una falsafa gani mbona kila avator unayoweka unaficha sura unatuonyesha mgongo
Kumbe hata huna rasilimali adimuTusiokuwa na makalio makubwa tunacomment wapi eti
Tusiokuwa na makalio makubwa tunacomment wapi eti[/QUOTESDah we mtoto unakalio amaizing