ugawaji chakula cha misaada igunga!


B

Barbaric

Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
34
Likes
0
Points
0
Age
108
B

Barbaric

Member
Joined Aug 14, 2011
34 0 0
hata kwa akili ya kawaida m2 hawezi kusema ugawaji wa chakula katika jimbo la uchaguzi igunga ni hali ambayo haikupangwa, kama wananchi wa igunga watahadaika na chjakula cha misaada imekula kwao, nawashauri chakula wapokee lakini mmgombea wamchague mwenye vgezo na c mtoa chakula!
 
N

NDOFU

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
656
Likes
2
Points
35
N

NDOFU

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
656 2 35
Kuna nin mkuu? Hebu tuambie,nani anagawa chakula na kwa sababu gani?
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,757
Likes
7,646
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,757 7,646 280
Yaani yote tunayoambiwa RA kafanya Igunga na kuwa serikali imefanya kwenye hili la usalama wa chakula imekuwa vipi?
 
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
2,659
Likes
2,324
Points
280
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
2,659 2,324 280
hata neti za bush baadhi ya maeneo ziligawiwa wiki kabla ya uchaguzi mwaka 2010 lakini walitupwa vibaya. igunga kama ni kweli nilivyosoma kwenye thread moja wanasema kula ccm kupiga story cuf kulala chadema ni kweli kuleni lalini mnajua la kufanya debe moja huwezi kula hata wiki mbili kataeni kataeni kataeni! wameona tshit zimeshtukiwa sasa wamehamia kwenye misosi .
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Likes
8
Points
135
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 8 135
Watu wa Tume ya uchaguzi wanasemaje kuhusu hili? Tendwa aulizwe!
 
M

MAKAKI

Senior Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
166
Likes
1
Points
0
M

MAKAKI

Senior Member
Joined Sep 2, 2011
166 1 0
khe! magamba NOOMA! TONGE MOJA TU LA ZIADA LITAAKUUMBUA MWANAIGUNGA!
KWA MIAKA MINNE!
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,910
Likes
89
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,910 89 145
Watu wa Tume ya uchaguzi wanasemaje kuhusu hili? Tendwa aulizwe!
Wewe mpaka leo hujafahamu kwamba tume tuliyo nayo ni chama cha magamba? Unategemea watasema nini zaidi ya kujifanya kama hawaoni vile? Tendwa naye kawekwa hapo kulinda masilahi ya magamba, unamtegemea saidie nini huyo?
 
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2011
Messages
686
Likes
3
Points
0
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2011
686 3 0
Aaah Wazee, Kama Mkubwa ananunulika kwa Suti tu, itakuwaje kwa hawa wadogo! Tafakari, Chukua hatua.
 
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
2,512
Likes
535
Points
280
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
2,512 535 280
Hiyo ni takrima jamani...au mmesahau kampeni kafungua Mkapa mzee wa Takrima?
Nashangaa TAKUKURU walishaiharamisha takrima lakni wako kimya!....naona hiyo taasisi tungeita tu ...tak.o kuu.
 
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2006
Messages
3,256
Likes
44
Points
135
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2006
3,256 44 135
Mh. Mkapa alinukuliwa wakati wa uzinduzi wa kampeni akisema watagawa chakula!
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
Yaani yote tunayoambiwa RA kafanya Igunga na kuwa serikali imefanya kwenye hili la usalama wa chakula imekuwa vipi?
Unajua mimi kwa kweli nawashangaa sana watanzania, tumesikia sana haya ya Rostam kafanya mambo makubwa Igunga lakini nikiziona picha za huko inaonyesha ni mojawapo ya sehemu duni mno katika Tanzania, na eti huko ndiyo fisadi mkuu anayedaiwa kufanya mambo makubwa anatokea huko. Nimeshangaa kusikia Kafumu akisema atawaleletea maji kutoka ziwa Victoria ili waachane na maji ya visima...... Sasa hayo mambo makubwa ya Rostam ni yepi?
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,141
Likes
497
Points
180
Age
66
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,141 497 180
hata kwa akili ya kawaida m2 hawezi kusema ugawaji wa chakula katika jimbo la uchaguzi igunga ni hali ambayo haikupangwa, kama wananchi wa igunga watahadaika na chjakula cha misaada imekula kwao, nawashauri chakula wapokee lakini mmgombea wamchague mwenye vgezo na c mtoa chakula!
Kugawa chakula wakati wa kampeini hiyo ni rushwa kama ya Jairo,chukueni ushahidi kama mbaya mbaya inaweza kutumika mahakamani!!!!!!!!!!!!!Magamba kwa rushwa ndio wenyewe, hiyo ni last stroke sasa wanawayawaya!!!!!!!!
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,141
Likes
497
Points
180
Age
66
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,141 497 180
Unajua mimi kwa kweli nawashangaa sana watanzania, tumesikia sana haya ya Rostam kafanya mambo makubwa Igunga lakini nikiziona picha za huko inaonyesha ni mojawapo ya sehemu duni mno katika Tanzania, na eti huko ndiyo fisadi mkuu anayedaiwa kufanya mambo makubwa anatokea huko. Nimeshangaa kusikia Kafumu akisema atawaleletea maji kutoka ziwa Victoria ili waachane na maji ya visima...... Sasa hayo mambo makubwa ya Rostam ni yepi?
Miaka hamsini ya uhuru walikuwa wapi wasilete maji wangojee uchaguzi, wana Igunga msidanganyike watose tuu CDM mbele kwa mbele!!!!!!!!
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
217
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 217 160
Wakuu,
Mi nadhan ni wakati wa wana wa Igunga kuvuna kile walichokuwa analima na hawakipati! Ccm walishawahi kufanya hivyo Moshi. Cdm walikuja na kauli mbiu ya kula ccm na kulala cdm. Ni kuwaelewesha wana wa Igunga kwamba haya ni mapito ya wiki chache na wanatakiwa wawekeze kwa mtu wa miaka mi4. Wakielewana, then hakuna wasiwasi!
 
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2009
Messages
2,582
Likes
43
Points
0
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2009
2,582 43 0
Kwahiyo waliwafanya watu wawe na njaa ili waitumie hiyo njaa kuwapumbaza na kuwa hadaa watu?
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,638
Likes
3,802
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,638 3,802 280
kwa wana igunga hicho ni kipimo tosha cha ccm kushindwa kutawala kama ilivyo somalia, wananchi kugawiwa chakula cha njaa baada ya miaka 50 ya uhuru
 
M

Mghaka

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
320
Likes
3
Points
35
Age
56
M

Mghaka

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
320 3 35
Yaani yote tunayoambiwa RA kafanya Igunga na kuwa serikali imefanya kwenye hili la usalama wa chakula imekuwa vipi?
Kweli hii inachekesha ebu jumlisha na hotuba ya Mkapa kwamba Igunga ya leo ina nafuu hivi watu wanaolala nja huwa wananafuu kweli? Mbona CCM hii inafanya usanii na maisha ya watu?
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,498
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,498 280
kwani igunga kuna baa la njaa? toka lini? ama ni homa tu ya uchaguzi?
 
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
3,577
Likes
14
Points
135
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
3,577 14 135
kweli ccm imeishiwa watabadilika badilika kama kinyonga lakini itakula kwao mwaka huu
 

Forum statistics

Threads 1,215,087
Members 463,007
Posts 28,535,231