Ngurukia
JF-Expert Member
- Feb 25, 2023
- 6,104
- 22,848
Usishangae hata ikulu Bi. Mdashi keshaitia sokoni. Pengine kuna Kanjibai anachukua kodi ya pango.kawaida tu mbona, Imeuzwa bandari itakuwa ufukwe ndugu yangu?
Usishangae hata ikulu Bi. Mdashi keshaitia sokoni. Pengine kuna Kanjibai anachukua kodi ya pango.kawaida tu mbona, Imeuzwa bandari itakuwa ufukwe ndugu yangu?
mpuuzi nini, 1924 CCM ilikuwepo?Siyo CCM watauza kwa taarifa yako ni eneo la CCM toka mwaka 1924.
Mbona viwanja vya mpira vilivyokuwepo kabla ya Uhuru ni vyao, CCM ilikuwepo kabla ya Uhuru?mpuuzi nini, 1924 CCM ilikuwepo?
Muulize wewe labda...😂mpuuzi nini, 1924 CCM ilikuwepo?
Mbona viwanja vya mpira vilivyokuwepo kabla ya Uhuru ni vyao, CCM ilikuwepo kabla ya Uhuru?
Siipendi lugha inayonikwaza.
Hayo ni maoni yako na yataishia kinywani mwako, CCM ya viongozi wafanyabiashara haitakusikiliza.HUU NI UFUKWE WA WATANZANIA WOTE, UOVU WOWOTE UKEMEWE HARAKA, UJINGA WA MTU KUINGIA HAPO NA KUJIFANYA ETI ANATAKA KUUENDELEZA UZUIWE HARAKA, FUKWE HII NI TUNU YA WATU WOTE FREELY.
Utakuwa na shidaMbona viwanja vya mpira vilivyokuwepo kabla ya Uhuru ni vyao, CCM ilikuwepo kabla ya Uhuru?
Siipendi lugha inayonikwaza.
Kheri yangu niliwahi kupinga CCM kuiba viwanja nikiwa na aliyefungua kesi japo hatukupata ushirikiano kutoka kwako na wengine.Utakuwa na shida
Mi siyo mahakama, unatakiwa upambane mkuuKheri yangu niliwahi kupinga CCM kuiba viwanja nikiwa na aliyefungua kesi japo hatukupata ushirikiano kutoka kwako na wengine.
Panaboreshwa ili watu wakienda waende kwa raha kama Beach zingine duniani.Habari Wakuu,
Kuna fencing imewekwa hapa kuzuia. Watu wasiingie sambamba na tangazo kubwa la Manispaa ya Kinondoni likipiga marufuku.
Ni nini kinaendelea hapo?
Wajuzi karibuni.View attachment 2776452View attachment 2776453
Nipambane! Siyo wapenda haki tupambane kuzuia wizi!Mi siyo mahakama, unatakiwa upambane mkuu