Niliwaambia Jerry Silaa asione ardhi ya wazi, mnaona sasa kishaanza kuuzaLabda wanataka wapaboreshe
Niliwaambia Jerry Silaa asione ardhi ya wazi, mnaona sasa kishaanza kuuzaLabda wanataka wapaboreshe
Yule ni tapeli haswaNiliwaambia Jerry Silaa asione ardhi ya wazi, mnaona sasa kishaanza kuuza
kama wameuza na kuna mwekezaji mzuri anayekuja kupafanya pazalishe ajira na biashara, kuna shida gani?Habari Wakuu,
Kuna fencing imewekwa hapa kuzuia. Watu wasiingie Sambamba na tangazo kubwa la Manispaa ya Kinondoni likipiga marufuku.
Ni nini kinaendelea hapo?
Wajuzi karibuni.View attachment 2776452View attachment 2776453
HahaNiliwaambia Jerry Silaa asione ardhi ya wazi, mnaona sasa kishaanza kuuza
Sio TAPELI tu ni MWIVIYule ni tapeli haswa
Hapa inatakiwa kujengwe Hotel kubwa ya Kitalii na hivi Afcon inakuja wafanye hivyo haraka.Habari Wakuu,
Kuna fencing imewekwa hapa kuzuia. Watu wasiingie Sambamba na tangazo kubwa la Manispaa ya Kinondoni likipiga marufuku.
Ni nini kinaendelea hapo?
Wajuzi karibuni.View attachment 2776452View attachment 2776453
Kagurumjuli yupo uku Mwanza,jamaa jeuri sana anapingana mpaka na maagizo ya Waziri Mkuu.Sijajua Samia amemrudisha wa nini!Nakumbuka Magufuli alifukuza Mkurugenzi baada ya kubaini kuna njama za kutaka kummilikisha mtu hapo
"MTANIKUMBUKA"Nakumbuka Magufuli alifukuza Mkurugenzi baada ya kubaini kuna njama za kutaka kummilikisha mtu hapo
Uchafu unaanzia baharini kule,zile meli zilizo nangani zote zinamwaga taka baharini TPA wanashindwa kuwa na garbage boat kama nchi za wenzetu ambayo itakua inaenda kukusanya taka hata mara 1 kwa wiki kule baharini,fukwe za ulaya safi sababu ni marufuku kutupa taka baharini hata ukitupa njiti ya kiberiti ikibainika ni jela au faini yake inaanzia m 15 kwa mwenye meliCoco beach ni moja ya fukwe chafu nchini, ni ajabu sana kuona inavyopigiwa debe bila kuzingatia usafi wa mazingira. 😲
Siyo CCM watauza kwa taarifa yako ni eneo la CCM toka mwaka 1924.CCM watauza asee
Mkuu, kuna wakati pale Coco beach unakuta ufukweni kumejaa Green Algae, vimelea vinavyoshamiri kwenye maeneo yenye vinyesi. Pale Coco beach ni eneo lililokithiri uchafu na sio salama kwa watu kuogelea kama hawataboresha.Uchafu unaanzia baharini kule,zile meli zilizo nangani zote zinamwaga taka baharini TPA wanashindwa kuwa na garbage boat kama nchi za wenzetu ambayo itakua inaenda kukusanya taka hata mara 1 kwa wiki kule baharini,fukwe za ulaya safi sababu ni marufuku kutupa taka baharini hata ukitupa njiti ya kiberiti ikibainika ni jela au faini yake inaanzia m 15 kwa mwenye meli
Mkuu TZ tuko dunia ya peke yetu aisee,watu wanatushangaa sanaMkuu, kuna wakati pale Coco beach unakuta ufukweni kumejaa Green Algae, vimelea vinavyoshamiri kwenye maeneo yenye vinyesi. Pale Coco beach ni eneo lililokithiri uchafu na sio salama kwa watu kuogelea kama hawataboresha.
Meli zinazosubiri kuingia bandarini zinamwaga uchafu unaokuja hadi ufukweni. kama hiyo haitoshi, eneo kati ya Gymkana na Ocean Road kuna bomba kubwa la maji taka linaloingiza taka za mji baharini.... Nina mashaka kama kuna maboresho yoyote yamewahi kufanywa na mamlaka za majitaka tangu tupate uhuru.
HUU NI UFUKWE WA WATANZANIA WOTE, UOVU WOWOTE UKEMEWE HARAKA, UJINGA WA MTU KUINGIA HAPO NA KUJIFANYA ETI ANATAKA KUUENDELEZA UZUIWE HARAKA, FUKWE HII NI TUNU YA WATU WOTE FREELY.Habari Wakuu,
Kuna fencing imewekwa hapa kuzuia. Watu wasiingie Sambamba na tangazo kubwa la Manispaa ya Kinondoni likipiga marufuku.
Ni nini kinaendelea hapo?
Wajuzi karibuni.View attachment 2776452View attachment 2776453
Dili dili dili 🙄 duh!Viongozi wetu ni wapiga dili tatizo linaanzia hapo.