UFO(unidentified flying object) yapita hapa Msasani usiku huu

UFO(unidentified flying object) yapita hapa Msasani usiku huu

mpaka na wewe mara hii umekuwa na imani, kweli faizafoxy umebadilika siku hizi, manake ulikuwa ukiona kijani wakisulubu raia unafurahi na kuchochea, mara hii imani imekujaa, kweli watu tunabadilika
huyo ni faizafoxy kweli kaandika hiyo post? Au watu wamehijack account yake? au siku hizi imani kwanza joka la kijani baadaye? Au ameshasoma namba enhee mollah msaidie faizafoxy...amin
 
Huyu jamaa wenye akili ndogo humu ndani itawachukua almost decades kumuelewa ila Mimi nshamuelewa kuwa Zanzibar is under control of military personnel Na mpaka sasa vikosi vingine bado vinazidi kumiminika Zanzibar.
Hapa ndo nimemuelewa nilitoka kapa kabisa mwanzoni
 
Labda Itakuwa kimondo.... hata mie huwa niwahii viona vitu kama hivyo mida ya saa moja hadi mbili usiku....inakuwaga kama kanyota kenye mkia.... kinasafiri kwa umbali mfupi halafu kinapotea....
 
Huyu jamaa wenye akili ndogo humu ndani itawachukua almost decades kumuelewa ila Mimi nshamuelewa kuwa Zanzibar is under control of military personnel Na mpaka sasa vikosi vingine bado vinazidi kumiminika Zanzibar.
Hahahahhaaaa asante mkalimani
 
Ilitakiwa Mhe. Magufuli asipate kura zaidi ya 10,000 ili kuthibitisha mshikamano wao katika kuipigania Zanzibar huru dhidi ya mfumo CHAMA-DOLA, lakini kwa wingi wa kura alizopata Mhe. Magufuli /CCM ni dhahiri Rais atahakikisha wapiga kura wake na hata wale ambao hawakumpigia watabakia chini ya himaya yake kwa hiari au kwa amri.
Zanzibar ilishakuwa subject state kwa Tanganyika na kukubali kuvaa kipande cha suti ya Tanzania...UFOs nyingi zitaonekana Kobe zitaogelea sana Pemba.
 
Kama upo Msasani kwa sasa tazama juu South West kuna UFO ipo siku nyingi sana sasa. I think ni space station.
ISS sio geostationary satellite iyo ni low orbit sat 400km kwenda juu haiwezi kuwa appear stationary kama zilivo geostationary sattelite na ikaonekana sehemu moja tu hii inasogea na iko ktk speed ya 5miles per second
 
Back
Top Bottom