UFO(unidentified flying object) yapita hapa Msasani usiku huu

UFO(unidentified flying object) yapita hapa Msasani usiku huu

kwanini UFO isalo wa itv anaenda zanzibar usiku huu na uchaguzi ni jumapili? huyu UFO isalo si angeenda jumamosi tu? kwani UFO anajua kuogelea,!
 
Unidentified Flying Object. Ilikuwa inaruka at a very low altitude,less than 500 metres. Imepita hapa imewasha taa, ilipowasha taa ndipo imeonekana kwamba inapita kuelekea baharini.

Drone camera kijana! Tulia usiogope...
 
Hata mm niliona nikadhani ni kimondo mkuu, ila baadaye nilibaini ni yenyewe kwa kuwa spidi ilikuwa ndogo sana tofauti na kimondo na ilikuwa chini sana.
 
Una zari,inafananaje kwa mfano?ulijuaje kuwa ni UFO?,hukuogopa?
Sikuogopa kwa kuwa si Mara yangu kwanza kuiona. Pia najua ipo na ilinunuliwa. Pili nilijua inaenda Zanzibar kwa kuwa kuna joto la uchagizi. Kwa Mara ya kwanza niliona himo Kilimanjaro karibu na mpaka wa Kenya na Tanzania wakati ule Jk kaingia kwenye mgogoro na Malawi. Nilikuwa mahali nakunywa na askari mmoja tulipo iona akaniambia ni yenyewe inachukua matukio.
 
Sikuogopa kwa kuwa si Mara yangu kwanza kuiona. Pia najua ipo na ilinunuliwa. Pili nilijua inaenda Zanzibar kwa kuwa kuna joto la uchagizi. Kwa Mara ya kwanza niliona himo Kilimanjaro karibu na mpaka wa Kenya na Tanzania wakati ule Jk kaingia kwenye mgogoro na Malawi. Nilikuwa mahali nakunywa na askari mmoja tulipo iona akaniambia ni yenyewe inachukua matukio.
Maelezo meeengi
hivii ulishindwaje kuichukua picha yake?
Uccngizie sim yako haikuwa na flash[emoji86]
 
Endrew Nyerere anaanzisha mada nzito ila kwa lugha ya mafumbo sana. Usipokuwa makin unaweza kudhan amepost ujinga ujinga tu.

Duc in Altum
 
Back
Top Bottom