Game Theory
JF-Expert Member
- Sep 5, 2006
- 8,546
- 900
Ndio nimerudi tena nanajua kuna wengine mtasema ohhh GT umeshikwa na nini lakini ukweli ni kuwa:
Usalama wa taifa umekaa kimya huku ZADOCK akifanya uhuni mji hapa Dar. Kuna taarifa kuwa huyu jamaa single handedly ameingia contract na Meya wa mji eti anaweza taa za bara barani kwa sharti ataweza mabango yake kwenye hizo nfuzo za taa....ukweli ni kuwa:
NGUZO anazo weka Zadock zinaonekana ni cheap quality na ni kwa ajili ya residental area badala ya bara barani
NGUZO ni nyembamba mno hata zikigongwa na piki piki sinapinda kirahisi
NGUZO taa zake ni hafifu sana na hazimuliki vizuri bara barani kwa sababu ni taa kama alizoweka MBOWE nje pale Bilicanas
Naaamini kuwa standards na guidelines hazikufuatwa ndio maana tumejaziwa taaa zenye cheap quality mji mzima...halafu tangu lini mtu binafasi akapewa authority ya kufanya kazi za jiji namna ile? maana leo tunaweza kuona ni sawa je kesho mtu binafsi akija kuambiwa aweke taa na nguzo kwenye ofisi mpya za USALAMA WA TAIFA itakuwaje? naamini watampa tuuu.
Kwa nini jiji wasiweke taa kama zilizowekwa na WACHINA kuleee bara bara ya SAMNUNJOMA tokea MWENGE ? zile NGUZO zinaonekana ni strong na taa zake ni powerful na naamini zinatumia solar badala ya kumpa huyu fisadi ZADOCK ambaye anafanya uhuni na kutujazia taka left and right
Usalama wa taifa umekaa kimya huku ZADOCK akifanya uhuni mji hapa Dar. Kuna taarifa kuwa huyu jamaa single handedly ameingia contract na Meya wa mji eti anaweza taa za bara barani kwa sharti ataweza mabango yake kwenye hizo nfuzo za taa....ukweli ni kuwa:
NGUZO anazo weka Zadock zinaonekana ni cheap quality na ni kwa ajili ya residental area badala ya bara barani
NGUZO ni nyembamba mno hata zikigongwa na piki piki sinapinda kirahisi
NGUZO taa zake ni hafifu sana na hazimuliki vizuri bara barani kwa sababu ni taa kama alizoweka MBOWE nje pale Bilicanas
Naaamini kuwa standards na guidelines hazikufuatwa ndio maana tumejaziwa taaa zenye cheap quality mji mzima...halafu tangu lini mtu binafasi akapewa authority ya kufanya kazi za jiji namna ile? maana leo tunaweza kuona ni sawa je kesho mtu binafsi akija kuambiwa aweke taa na nguzo kwenye ofisi mpya za USALAMA WA TAIFA itakuwaje? naamini watampa tuuu.
Kwa nini jiji wasiweke taa kama zilizowekwa na WACHINA kuleee bara bara ya SAMNUNJOMA tokea MWENGE ? zile NGUZO zinaonekana ni strong na taa zake ni powerful na naamini zinatumia solar badala ya kumpa huyu fisadi ZADOCK ambaye anafanya uhuni na kutujazia taka left and right