ZADOCK ni nani? mbona mnaleta majina hapa ambayo hayajulikani? anajihusisha na nini huyu mtu?
Mambo niliyokuwa nayaongelea haya hapa
Nguzo zenyewe hizi hapa...from michuzi blog
Nguzo kanjanja na muweka nguzo kanjanja na mradi wenyewe kanjanja!sasa pale tatizo ni nguzo au engineering?? Maana sijaona imevunjika au kupinda, mimi naona kama imeng'oka
man mgeni dar au umekuja zamani....pita saa hii utaona ile bara bara niliuliza kama ilijengwa na jamaa wa VETA jinsi ilivyo hovyooo.....usiku taa haizwaki arifu....zinasua sua...kwente taa za mwenge umeme ukikatika nazio haziwaki..na walisema zinatumia solar.solar gani umeme ukikata na zenyewe zinakata aisee??unajua ukienda kule Mwenge ile bara bara ya SAM NUNJOMA usiku utafikiri uko SHANGHAI kwa jinsi ilivyopendeza taa zote zina waka kasoro kipande cha Milimani City -Mwenge ...halafu ukitazama taa za anazoweka FISADI Zadock huku bara bara ya Airport-Bibi titi ushavu na vichekesho vitupu
I mean its a disgrace...hapo bado sijaongelea lile MTARO mbele ya HAIDERY PLAZA na yale maji machafu kwenye mtaro wa Petrol station ya posta mpya
Nguzo kanjanja na muweka nguzo kanjanja na mradi wenyewe kanjanja!
About ZK aisee jamaa sijui...iknw is among of fisadi kama ma don wengine hapa town ila jamaa ninavyosikia zile taa kule uzunguni kaweka bure hajaingia mkataba.Sina hakika lakini.......
zadock is a terrorist !!!!!!!!!!!!he is terrorising every one in the city tenders...his lifestyle is absurda nd one day he will firisika you'll see.............