Ufisadi wa NSSF, Dr. Dau atapona?

Ufisadi wa NSSF, Dr. Dau atapona?

harafu bado mniambie hera yangu niiache huko nssf mpaka nistaafu!! hahahahaaaaaaaa
 
Nani mmiliki wa hii kampuni ya Azimio, na kwa sasa yupo wapi?kwa nn hajakamatwa?
Hayo maswali ya msingi kama hili Watz huwa hatujiulizi na ndio maana hatuna mwelekeo!
Yaani kwenye umiliki wa mradi kampuni inamiliki 55% lakini kwenye uchangiaji gharama inachangia 15% ambazo nazo ni viwanja ambavyo bei zake ziko inflated!
 
Mkuu na Dau wanajuana kuna jambo ambalo mkuu alishirikiana na Dau hivyo hathubutu kumgusa, nikitafakari mkuu alikuwa waziri wa ujenzi wakati Dau anafanya mambo yake. Sana sana atamuongezea cheo kingine zaidi ya ubalozi.
 
Tanzania amna kitu kama icho,Gambo kafikishwa kwenye tume ya maadili mara mbili ila sasa hivi ni mkuu wa mkoa. Uyu Dau kaifilisi NSSF lakini hawatoweza kumgusa kwasababu amna mtu anaepinga ufisadi.
Ametaja miezi 8... bila shaka anamaanisha vetting ya host country na sio Tanzania! Ikumbukwe, baada ya kuteuliwa, miezi kadhaa ilipita kabla hajaenda kuripoti.
 
Kama kuna uthibitisho kuna jinai imetendeka, kwa nini tunapata kigugumizi katika maamuzi magumu? Bado siamini haya yanayosemwa yako sahihi, maana sioni ni kwa vipi Mtukufu Rais anaweza kufumbia macho. Au mnataka kusema huwa anaonea dagaa tu?
 
Mmiliki wa Azimio housing ni nani? Mbona hatajwi tajwi , yaani hata jina la MD/CEO wake halitajwi?
 
P
Tanzania amna kitu kama icho,Gambo kafikishwa kwenye tume ya maadili mara mbili ila sasa hivi ni mkuu wa mkoa. Uyu Dau kaifilisi NSSF lakini hawatoweza kumgusa kwasababu amna mtu anaepinga ufisadi.
Kati ya zambi zitawaangwatanzwatanzaniaw kwa mungu ni zambi ya mdomo,ukisoma uo UZI unabak unajiuliza tu iv hawa chafua DAU anae wafund ni mzimu?mana hawajawai kufanikisha utumwa wao,
 
Duh haya mambo ya Dr Dau yalisemwa sana lakini kwa mshangao wa wengi leo ni Balozi.
Umeona eeh? Nawaza tu kwamba huenda hizi peza tulizopigwa zimekwenda kwenye kampeni za jamaa flani hivi, kama zile za EPA. Usishangae sana!
 
DAU alishainua mikono kwa mungu,kazi kwenu vijuso utumwa,kila UZI umekua unapita ka upepo uwe wa kiswahili au kizungu,kaleten wakichina sasa.
 
Hii report ndio kasaini Bosi profesa mpya wa NSSF?..duuh yaani kashindwa hata kupeleka kwa editor kunyoosha lugha?..jamani uongozi kazi nyinyi sikieni hivyo hivyo tu..

Editing syo ishu kama kimeeleweka na mstari umenyooka,ishu mwivi dau alinyoosha maneno ila figure kazichezea
 
Mmiliki wa Azimio housing ni nani? Mbona hatajwi tajwi , yaani hata jina la MD/CEO wake halitajwi?
Mkuu mmiliki wa Azimio ni huyu panya buku dau,nimekuwa nikisema huku dau alikuwa mwizi kina Ritz,mohamed said na Abbas wanapepeta mijidomo yao ooh dau anaonewa,hata ubalozi kapewa technically kwa kuwa alimsaidia CCM na pia watu wa dini yake walishaanza kelele ila nasema dau atafungwa na hilo halikwepeki
 
DAU alishainua mikono kwa mungu,kazi kwenu vijuso utumwa,kila UZI umekua unapita ka upepo uwe wa kiswahili au kizungu,kaleten wakichina sasa.
Hakuna mungu anaelea majizi na majitu isiyokuwa na utu kama dau
 
Naunga mkono hoja.Hizi tuhuma ni nzito.Isije ikaonekana tumbua tumbua ni kuonea vidagaa na kuacha mapapa.
isitoshe wakurugenzi wote wa idara mbali mbali chini ya Mh.Dau walishasimamishwa kupisha uchunguzi.Why not Mh.Dau?

Mkuu dau keshasimamishwa na atachunguzwa na ndo atakuwa mshitakiwa no moja,2 msemo,3 kidula,4 mseli
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom