ngunhila ng'ombe
Senior Member
- Mar 16, 2013
- 115
- 16
Mh Zitto tunashukuru kwa
juhudi zenu kama wanasiasa na viongozi wa upinzani,kama akina marrire
wanavosema uzi kama huu haupati michango mingi. Mi najua ni kwa kuwa
wanaona nchi imeoza full stop. Tangu dr slaa atangaze first 11 list of
shame wooote hakuna aliyekamatwa,tuje kagoda,deep green finance,mafisad
wa iptl,dowans, wanyama kusafirishwa,hakuna aliyewahi kufirisiwa wala
kwenda jela,pesa za mifuko ya jamii wanajikopesa,watu wakiwa wakali
wanangolewa kucha,kuingiliwa kimaumbile na kungolewa meno. Katika hali
kama iyo unataka watu wachangie nini?juzi watu walioficha pesa nje,mh
zitto kapiga kelele ila nakuambia mpaka leo sio rais,sio wazir mkuu,sio
spika wala cj walioshtuka,eti mwenye ushaidi aulete...mnataka wananchi
waseme nini??ma polisi siku izi ndo ma don wanaendesha v8 kwa mishahara
ya laki na nusu mpaka lak9 unategemea nini?nenda arusha uone wanausalama
walivo matajiri ,je kuna mtu mwenye uchungu kweli?tofauti na wana
chadema,uliwahi kusikia watawala wanahoji?ivyo ndo vya watawala ambao
wanamwabudu shetani. Subir labda tuwape wapinzani nchi ndo tuone hawa
mashetani wanakamatwa. Vyovyote vile tunashindwa kusema ila nchi yetu
matapeli ni wakuu wa nchi. Tuseme nin wakati bunge letu linakaa
kushabikia ugaid wa lwakatare eti wana mpaka ushaidi wa mwandiko si
ujuha huo?kuna maamuz mangapi bunge wameleta masihara?nan alitekeleza
maamuz ya ripoti ya mwakyembe?nani? Sikia na loliondo imeuzwa miaka
mia!tuseme nin sasa!?.
zemarcopolo tumsubili anaweza kuyajibu labda haya maswali! mm nimeumia tu.