Ufahamu mgogoro wa BREXIT

falcon mombasa

falcon mombasa

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2015
Messages
8,765
Points
2,000
falcon mombasa

falcon mombasa

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2015
8,765 2,000
.............Wewe na roho yako mbaya umejihakikishia vipi kwamba huyo aliyeandika haya makala huko ulikoyasoma siyo huyu aliyeandika humu hadi umtake atoe credit kwa mwandishi unayemjenga wewe kichwani mwako?

Hapa tunatumia fake IDs ulitaka huko kwenye gazeti au sijui Facebook ukutane na jina kama Falcon Mombasa ndo uamini ni yeye siyo?well na mbona wewe huja-copy ukaleta humu kama siyo huyu jamaa ku-copy na kuleta hapa sisi wengine tungejuaje?

Sometimes hata wewe mwenyewe umesha-copy na kupeleka unakojulikana saizi unavuna tu sifa zisizokuwa zako.
mkuuwatu kama hao ni wakuwapuuza...walahawana mantiki yoyote...sisi tuendelee kujuzana kisha mwambie alishawahi kuiona wapi hii makala....mpuuzi tu huyo
 
falcon mombasa

falcon mombasa

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2015
Messages
8,765
Points
2,000
falcon mombasa

falcon mombasa

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2015
8,765 2,000
Asante kwa kuiweka hii kitu vizuri namna hii.

Ukiangalia tabia za huyu mke mtata, utagundua zinashabihiana sana na talaka rejea inayotaka kutokea Afrika mashariki.

Kuna huyo mke wa upande huu wa EA, ambae alikua house girl wa huyo mke mtata wa EU nae huku mbwembwe kibao kwy taraka rejea.

Muda wote anafikiria ni mzuri zaidi na ataibiwa vijisenti vyake wakati kiuhalisia kesha pigwa sana hata kabla ya kurejea mfano ni kwy Madini, Biashara, teknolojia, usafiri, elimu na mengine mengi tu.

Yeye ambacho amedumu nacho ilikua ni amani tu na kidooogo demokrasia ingawa kwa mshangao mkubwa, eti ameanza kuiga tabia za kibint kidogo sana kwake katika suala la amani na demokrasia....pamoja na bint huyo kubakwa vibaya huko nyuma, yeye eti anaiga sasa - vichekesho.

Naona kuna siku hawa wanao mzunguka wataamua kusonga mbele na kuachana nae na maringo yake, hapo ndio akili itamkaa sawa.

Yeye kila siku nikulalamika anaibiwa ilhali huo wizi aliuidhinisha mwenyewe huko nyuma.
pia umemsahau marekani alijaribu kumpa jeuri uk ila marekani hakutegemea kama jeuri hiyo itamfanya ajisikie kuachana na EU
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,745
Points
2,000
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,745 2,000
I⁩
Well kikweli BREXIT is far difficult to understand (ngumu balaa kueleweka) hata kwa waingereza wenyewe ila wacha nijaribu kutumia mifano rahisi ya kinadharia itakayowwza kukujengea picha ya kinachoendelea na matoke yake zikiwemo athari kwa wahusika na washirika...

BREXIT!!! ( isahau kwa muda na badala yake fikiri ndoa)

EU na UK ni kama Ndoa, Fanya EU ni Mwanaume & UK ni Mwanamke flani matata sana kuanzia uzuri wake, umbile lake, familia anayotoka, kichwani yuko vizuri, kazi nzuri anayo na nafasi yake nzuri pi katika jamii. Ila pamoja na hayo ana makando kando yake flani kama vile mahusiano na mpenzi wake wa zamani (mmarekani) ambaye pia amekua akimpa kiburi dhidi ya mumewe sometimes, aliolewa akiwa na msururu wa watoto kibao aliozaa nje ya ndoa enzi za ujana wake (kina commonwealth na wengineo)... na mengine mengi chungu mzima

EU: Mwanaume flani wa kawaida, sio kutoka familia bora sana ila ni mpambanaji, anajituma, akili za wastani, sio mpenda makuu ila pia ni mwenye bahati. Japokua ameanzia kwenye maisha ya chini yasiyokua na uhakika sana ila kwa sasa amebahatika kuwa na nafasi nzuri katika jamii na kazi yake somehow thanx to his wife ‘s connections and support... pia uimara wake ni kutokana na mshikamano mzuri alionnao katika familia alikozaliwa...
Moja wapo ya changamoto zinazomkabili ni pamoja na kuwa na familia kubwa ambayo baadhi ya wanafamilia ni tegemezi sana (kina Romania, Bulgaria, Ugiriki na wengineo), kingine ni kwamba ndani ya nyumba (ndoa) yeye kama Mwanaume hana sauti, mke ndio mwenye say sana katika mambo mengi ya familia...
Kwa kiasi kikubwa wanafamilia ya mume hutegemea connections za wife kupata kazi na madili mbali mbali...
Ila pia sehemu kubwa ya maswala ya ulinzi wa familia hufanywa na mshkaji (mpenzi wa zamani).

Tuje sasa kwenye BREXIT
hii BREXIT ni talaka, kwa usahihi zaidi ni Talaka ya kuombwa na mwanamke mwenyewe...

Nini kimepelekea Talaka kuombwa na nini yalikua Matarajio??

Sababu za kuomba talaka::
Kwa maelezo ya mwanamke amekua akilalamika kwamba ndugu wa mume wamekua tegemezi sana na wana wengine wamekua cheap sana kiasi kwamba wanaharibu soko la ajira kwa wanae na bidhaa zake zinakosa wateja kwakua baadhi ya ndugu wa mume wanatengeneza bidhaa ile ile ila kwa bei nafuu... huku wengine wakimnyonya na kutumia bima ya afya ya wanae
Well pamoj na vijimalalamiko vidogo vidogo vingine ambayo kwa wataalamu wa mambo ya mahusiano wanasema vingeweza kuzungumzika mezana na kumaliza tofauti pasi na kuvunja ndoa...

Matarajio yaliyokuwepo kabla ya kuomba talaka::
1. Chati ingepanda kama zamani enzi za ujana
2. Support kubwa toka kwa watoto wake wote wa ndani na wa nje
3. Support kubwa toka kwa mshkaji (mpenzi wa zamani)
3. Biashara zake zingeshika chati na kukuza mtaji
4. Soko la ajira kwa wanae lingekua na kuhitajika duniani pote...
5. Utegemezi toka kwa watu baki ungepungua sana kama sio kuisha kabisa
6. Mume angepiga magoti, kulia na kusaga meno kwa kuachwa na pengine familia ya mume ingesambaratika kabisa
7. Na kadhalika

Matokeo baada ya kuomba talaka:
1. Mume hajapiga magoti wala kulia ijapokua tu alimwuliza kwanini anaondoka??

2. Mume amezidi kuimarika kiuchumi na mshikamano wa familia yake umeimarika zaidi na wala hakuna dalili ya kuparaganyika
3. Mshkaji (mpenzi wa zamani) amepigwa na butwaa hajui afanye nini, hajui kama amkimbie kwakua anaona kuna mzigo anaokuja nao bi mkubwa na pengine anawaza au aungane na mume wa mwomba talaka wamtose mazima...
4. Support ya watoto both kutoka ndani na nje sio kama ilivyotarajiwa na maana baadhi wanaona maza kachemka wengine wanam support shingo upande...
5. Soko la ajira alilotegemea kwa wanae halijaongezeka kwa lolote
6. Kazi za ndani zinamuelemea kwakua wanae hawako tayari kuzifanya as hazina maslahi makubwa kwao na mara nyingi amekua akitegemea vijakazi toka kwa ndugu wa mume
7. Uzee pia unamuathiri kwakua hakimbizi shingo za wanaume wawekezaji kama zamani kuna warembo matata sana na vijana wanaotawala soko la warembo kwa sasa
7. Mzigo wa tegemezi umeongezeka mara dufu kwake kwakua kuna tegemezi wengi walioibuka ghafla kutokana na migogoro ya kifamilia inayoendelea duniani na wengi wanakimbilia kwake.. hata wale waliopata hifadhi kwa ndugu wa mume lengo lao ni kumfikia yeye..
8. Na mengine chungu mzima ambayo hakuyatarajia...


Kinachoendelea kwa sasa...
1. Mvutano wa ndani kwake na wanae wanaopingana na maamuzi yake...
Ukumbuke kuna wanae kibao waliokua tayari na mahusiano ya kudumu na yenye faida kwao na ndugu kadhaa wa mume anayeachwa... hivyo kuvunjika kwa hii ndoa kutaathiri mpaka mahusiano yao na biashara zao...

2. Wazo la kurudi na kufuta talaka lipo ila anatafakari uso wake atauqeka wapi mbele ya kadamnasi

3. Je akirudisha majeshi thamani yake itakuaje?? Je ataweza kuendelea kuwa na sauti ndani ya nyumba kama ilivyokua zamani??
4. Je ataweza kuendela kubaki na biashara zake zisizoingiliwa na mume kama zamani?? (Kama vile kubaki na paundi)
5. Je ataweza kubaki na mahusiano na mpenzi wa zamani kama ilivyokua zamani??
6. Yapo na mengine mengi ambayo mpaka sasa hajapata majibu...

Africa itaathirika vipi na BREXIT??
Well africa ina fall kwenye cartegory ya watoto wa muomba talaka ambao pia wanamahusiano ya kudumu na ndugu wa mume...





Kwanini ireland ya kaskazini imekuwa gumzo kwenye mgogoro huu?



Well hii issue ipo tricky kidogo...
Tuiangalie BREXIT kwa mtindo ule ule wa mtalaka mtata na watoto wake wa wandani na wale wa nje:::

Leo focus ni kwa haWa Watoto wa Ndani:::
Kiuhalisia watoto wanaopewa kipaumbele sana ni wale wa ndani kwanza... (scots, wales, england itself na Nothern Ireland) huyu wa nne kidogo mtata sana na ndio hasa mwenye pingamizi kuu la kumpinga mama kuikimbia ndoa. Sababu yake kubwa kuweka pingamizi ni kutokana na ukweli kwamba atakuwa ametenganishwa na ndugu yake kipenzi Republic of Ireland (tafadhali notice the difference kati ya The Republic of Ireland and Northern Ireland)... hawa mabwana ni mapacha Kurwa na Dotto ila wakati mama akiwa kijana enzi hizo aliwatwaa kwa kuwateka nyara na kulazimisha wawe wakwake...
Ila Kurwa ambaye ni Republic of Ireland alipambana nae sana mpaka mama akanyoosha mikono akamuacha akawa huru... ila Dotto (Nothern Ireland) alizidiwa nguvu akabaki japo nae alimtesa sana mpaka miaka ya 1993 hivi kulikua kunawaka moto kama mmewahi kusikia kikundi kilichoitwa cha kigaidi cha IRA kilimsumbua sana mama miaka hiyo...
Ingawa mpaka leo bado wapo na kashkashi za hapa na pale sema sio kama zamani...)
Scots, Wales na England hawana makuu sana, wao wapo wapo tuu ingawa baadhi wanalalamika chini kwa chini kwamba mama kawaingiza chaka kum support kudai talaka... wengine mmoja mmoja wanasema poa tuu liwalo na liwe) ila sio majority..

Kwa maana Hiyo Ireland ya Kaskazini hawa supports sana Talaka ya BREIXT kutokana na mahusiano yao ya karibu na Jamuhuri ya Ireland yataathiriwa
Analogy yako nzuri kweli kweli; asante sana kwa kulifafanua jambo hili kwa lugha rahisi sana.
 
Hardbody

Hardbody

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2017
Messages
1,593
Points
2,000
Hardbody

Hardbody

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2017
1,593 2,000
yeye ni kiongozi wa waingereza anaongoza mawazo yawaingereza
Hayakuwa mawazo ya Waingereza yalikuwa ni mawazo yake binafsi so alihitajika kuwa convisi Waingereza wote (bungeni) na hapo ndipo mtiti ulipoanza
 
Mzee Wa Kale Kabisa

Mzee Wa Kale Kabisa

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2018
Messages
552
Points
1,000
Mzee Wa Kale Kabisa

Mzee Wa Kale Kabisa

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2018
552 1,000
Ahsante mkuu
 
Marunde

Marunde

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2008
Messages
471
Points
500
Marunde

Marunde

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2008
471 500
I⁩
Well kikweli BREXIT is far difficult to understand (ngumu balaa kueleweka) hata kwa waingereza wenyewe ila wacha nijaribu kutumia mifano rahisi ya kinadharia itakayowwza kukujengea picha ya kinachoendelea na matoke yake zikiwemo athari kwa wahusika na washirika...

BREXIT!!! ( isahau kwa muda na badala yake fikiri ndoa)

EU na UK ni kama Ndoa, Fanya EU ni Mwanaume & UK ni Mwanamke flani matata sana kuanzia uzuri wake, umbile lake, familia anayotoka, kichwani yuko vizuri, kazi nzuri anayo na nafasi yake nzuri pi katika jamii. Ila pamoja na hayo ana makando kando yake flani kama vile mahusiano na mpenzi wake wa zamani (mmarekani) ambaye pia amekua akimpa kiburi dhidi ya mumewe sometimes, aliolewa akiwa na msururu wa watoto kibao aliozaa nje ya ndoa enzi za ujana wake (kina commonwealth na wengineo)... na mengine mengi chungu mzima

EU: Mwanaume flani wa kawaida, sio kutoka familia bora sana ila ni mpambanaji, anajituma, akili za wastani, sio mpenda makuu ila pia ni mwenye bahati. Japokua ameanzia kwenye maisha ya chini yasiyokua na uhakika sana ila kwa sasa amebahatika kuwa na nafasi nzuri katika jamii na kazi yake somehow thanx to his wife ‘s connections and support... pia uimara wake ni kutokana na mshikamano mzuri alionnao katika familia alikozaliwa...
Moja wapo ya changamoto zinazomkabili ni pamoja na kuwa na familia kubwa ambayo baadhi ya wanafamilia ni tegemezi sana (kina Romania, Bulgaria, Ugiriki na wengineo), kingine ni kwamba ndani ya nyumba (ndoa) yeye kama Mwanaume hana sauti, mke ndio mwenye say sana katika mambo mengi ya familia...
Kwa kiasi kikubwa wanafamilia ya mume hutegemea connections za wife kupata kazi na madili mbali mbali...
Ila pia sehemu kubwa ya maswala ya ulinzi wa familia hufanywa na mshkaji (mpenzi wa zamani).

Tuje sasa kwenye BREXIT
hii BREXIT ni talaka, kwa usahihi zaidi ni Talaka ya kuombwa na mwanamke mwenyewe...

Nini kimepelekea Talaka kuombwa na nini yalikua Matarajio??

Sababu za kuomba talaka::
Kwa maelezo ya mwanamke amekua akilalamika kwamba ndugu wa mume wamekua tegemezi sana na wana wengine wamekua cheap sana kiasi kwamba wanaharibu soko la ajira kwa wanae na bidhaa zake zinakosa wateja kwakua baadhi ya ndugu wa mume wanatengeneza bidhaa ile ile ila kwa bei nafuu... huku wengine wakimnyonya na kutumia bima ya afya ya wanae
Well pamoj na vijimalalamiko vidogo vidogo vingine ambayo kwa wataalamu wa mambo ya mahusiano wanasema vingeweza kuzungumzika mezana na kumaliza tofauti pasi na kuvunja ndoa...

Matarajio yaliyokuwepo kabla ya kuomba talaka::
1. Chati ingepanda kama zamani enzi za ujana
2. Support kubwa toka kwa watoto wake wote wa ndani na wa nje
3. Support kubwa toka kwa mshkaji (mpenzi wa zamani)
3. Biashara zake zingeshika chati na kukuza mtaji
4. Soko la ajira kwa wanae lingekua na kuhitajika duniani pote...
5. Utegemezi toka kwa watu baki ungepungua sana kama sio kuisha kabisa
6. Mume angepiga magoti, kulia na kusaga meno kwa kuachwa na pengine familia ya mume ingesambaratika kabisa
7. Na kadhalika

Matokeo baada ya kuomba talaka:
1. Mume hajapiga magoti wala kulia ijapokua tu alimwuliza kwanini anaondoka??

2. Mume amezidi kuimarika kiuchumi na mshikamano wa familia yake umeimarika zaidi na wala hakuna dalili ya kuparaganyika
3. Mshkaji (mpenzi wa zamani) amepigwa na butwaa hajui afanye nini, hajui kama amkimbie kwakua anaona kuna mzigo anaokuja nao bi mkubwa na pengine anawaza au aungane na mume wa mwomba talaka wamtose mazima...
4. Support ya watoto both kutoka ndani na nje sio kama ilivyotarajiwa na maana baadhi wanaona maza kachemka wengine wanam support shingo upande...
5. Soko la ajira alilotegemea kwa wanae halijaongezeka kwa lolote
6. Kazi za ndani zinamuelemea kwakua wanae hawako tayari kuzifanya as hazina maslahi makubwa kwao na mara nyingi amekua akitegemea vijakazi toka kwa ndugu wa mume
7. Uzee pia unamuathiri kwakua hakimbizi shingo za wanaume wawekezaji kama zamani kuna warembo matata sana na vijana wanaotawala soko la warembo kwa sasa
7. Mzigo wa tegemezi umeongezeka mara dufu kwake kwakua kuna tegemezi wengi walioibuka ghafla kutokana na migogoro ya kifamilia inayoendelea duniani na wengi wanakimbilia kwake.. hata wale waliopata hifadhi kwa ndugu wa mume lengo lao ni kumfikia yeye..
8. Na mengine chungu mzima ambayo hakuyatarajia...


Kinachoendelea kwa sasa...
1. Mvutano wa ndani kwake na wanae wanaopingana na maamuzi yake...
Ukumbuke kuna wanae kibao waliokua tayari na mahusiano ya kudumu na yenye faida kwao na ndugu kadhaa wa mume anayeachwa... hivyo kuvunjika kwa hii ndoa kutaathiri mpaka mahusiano yao na biashara zao...

2. Wazo la kurudi na kufuta talaka lipo ila anatafakari uso wake atauqeka wapi mbele ya kadamnasi

3. Je akirudisha majeshi thamani yake itakuaje?? Je ataweza kuendelea kuwa na sauti ndani ya nyumba kama ilivyokua zamani??
4. Je ataweza kuendela kubaki na biashara zake zisizoingiliwa na mume kama zamani?? (Kama vile kubaki na paundi)
5. Je ataweza kubaki na mahusiano na mpenzi wa zamani kama ilivyokua zamani??
6. Yapo na mengine mengi ambayo mpaka sasa hajapata majibu...

Africa itaathirika vipi na BREXIT??
Well africa ina fall kwenye cartegory ya watoto wa muomba talaka ambao pia wanamahusiano ya kudumu na ndugu wa mume...





Kwanini ireland ya kaskazini imekuwa gumzo kwenye mgogoro huu?



Well hii issue ipo tricky kidogo...
Tuiangalie BREXIT kwa mtindo ule ule wa mtalaka mtata na watoto wake wa wandani na wale wa nje:::

Leo focus ni kwa haWa Watoto wa Ndani:::
Kiuhalisia watoto wanaopewa kipaumbele sana ni wale wa ndani kwanza... (scots, wales, england itself na Nothern Ireland) huyu wa nne kidogo mtata sana na ndio hasa mwenye pingamizi kuu la kumpinga mama kuikimbia ndoa. Sababu yake kubwa kuweka pingamizi ni kutokana na ukweli kwamba atakuwa ametenganishwa na ndugu yake kipenzi Republic of Ireland (tafadhali notice the difference kati ya The Republic of Ireland and Northern Ireland)... hawa mabwana ni mapacha Kurwa na Dotto ila wakati mama akiwa kijana enzi hizo aliwatwaa kwa kuwateka nyara na kulazimisha wawe wakwake...
Ila Kurwa ambaye ni Republic of Ireland alipambana nae sana mpaka mama akanyoosha mikono akamuacha akawa huru... ila Dotto (Nothern Ireland) alizidiwa nguvu akabaki japo nae alimtesa sana mpaka miaka ya 1993 hivi kulikua kunawaka moto kama mmewahi kusikia kikundi kilichoitwa cha kigaidi cha IRA kilimsumbua sana mama miaka hiyo...
Ingawa mpaka leo bado wapo na kashkashi za hapa na pale sema sio kama zamani...)
Scots, Wales na England hawana makuu sana, wao wapo wapo tuu ingawa baadhi wanalalamika chini kwa chini kwamba mama kawaingiza chaka kum support kudai talaka... wengine mmoja mmoja wanasema poa tuu liwalo na liwe) ila sio majority..

Kwa maana Hiyo Ireland ya Kaskazini hawa supports sana Talaka ya BREIXT kutokana na mahusiano yao ya karibu na Jamuhuri ya Ireland yataathiriwa
Mkuu umeeleza vzr sana ila hujagusia zile tarehe anazopewa UK awe amajitoa EU, nakumbuka deadline ilikuwa mwezi wa nne mara wakawaongezea siku 10 na saizi tena wamewaongezea muda hadi October, hili unalizungumziaje?
 
Straight corner

Straight corner

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
378
Points
195
Straight corner

Straight corner

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
378 195
Umefanya vyema sana mkuu kuileta huku sema siku nyingine uwe unaandika kwamba umecopy na kupaste mkuu, sio lazima ionekane kwamba wewe ndio mwandishi wakati sio kweli... Haitakupunguzia credit.
Hizi roho za kwanini mbaya sana. Basi wewe ilete hiyo aliyocopy au vipi itafsiri hii kwa kingereza utuwekee hapa. Hovyo kabisa
 
alubati

alubati

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2016
Messages
1,422
Points
2,000
alubati

alubati

JF-Expert Member
Joined May 29, 2016
1,422 2,000
Mana kwa ishu ya kujiuzuru waziri mkuu theresa may,imetajwa sana brexit,ila nilikuwa mweupe sielewi kitu. Sasa nimeelewa kitu.SHUKRANI!!!
 
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
9,010
Points
2,000
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2010
9,010 2,000
Mtoa mada ni jembe sana. Mie niliisoma sana issue ya BREXIT na kuielewa mno ila nilikuwa nikijaribu kuwaelezea watu majority walikuwa hawaelewi. Umeielezea vizuri mnooooo kwa mfano wa ndoa
 
mathewa

mathewa

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2012
Messages
617
Points
1,000
mathewa

mathewa

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2012
617 1,000
Hayakuwa mawazo ya Waingereza yalikuwa ni mawazo yake binafsi so alihitajika kuwa convisi Waingereza wote (bungeni) na hapo ndipo mtiti ulipoanza
Sio kweli mkuu. Brexit iliamuliwa katika Kyra ya maoni, ambapo waingeraza walio wengi waliamuoa kujiondoa katika umoja wa ulaya.

Huyu waziri mkuu anayeondoka alikuwa upande wa wanaotaka Uingereza ibaki EU.
Lakini baada ya Cameron kujiuzulu kwa kushindwa kura ya BREXIT ndo akaingia May.
Amabaye alikuwa na slogan yake ya BREXIT mean BREXIT. Akimaanisha hakuna kurudi nyuma. Waingereza walushaamua kujitoa kwa hiyo ikawa ni jukumu lake kuhakukisha hilo linatimia
Ingawa hakufanikiwa katika hilo. Kwahiyo sio kweli kuwa yalikuwa ni mawazo yake kutoka BREXIT
 
falcon mombasa

falcon mombasa

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2015
Messages
8,765
Points
2,000
falcon mombasa

falcon mombasa

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2015
8,765 2,000
Sio kweli mkuu. Brexit iliamuliwa katika Kyra ya maoni, ambapo waingeraza walio wengi waliamuoa kujiondoa katika umoja wa ulaya.

Huyu waziri mkuu anayeondoka alikuwa upande wa wanaotaka Uingereza ibaki EU.
Lakini baada ya Cameron kujiuzulu kwa kushindwa kura ya BREXIT ndo akaingia May.
Amabaye alikuwa na slogan yake ya BREXIT mean BREXIT. Akimaanisha hakuna kurudi nyuma. Waingereza walushaamua kujitoa kwa hiyo ikawa ni jukumu lake kuhakukisha hilo linatimia
Ingawa hakufanikiwa katika hilo. Kwahiyo sio kweli kuwa yalikuwa ni mawazo yake kutoka BREXIT
uko sahihi hata ukirejea katika speech yake ya juzi alisema anatekeleza kile waingereza wanakitaka
 
falcon mombasa

falcon mombasa

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2015
Messages
8,765
Points
2,000
falcon mombasa

falcon mombasa

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2015
8,765 2,000
Mana kwa ishu ya kujiuzuru waziri mkuu theresa may,imetajwa sana brexit,ila nilikuwa mweupe sielewi kitu. Sasa nimeelewa kitu.SHUKRANI!!!
pongezi kwa mello bila yeye tusingekuwa hapa mkuu
 
Ahmad Abdurahman

Ahmad Abdurahman

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2016
Messages
791
Points
1,000
Ahmad Abdurahman

Ahmad Abdurahman

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2016
791 1,000
Shukran mkuu, nilkua naelewa nusu nusu ila sasa nimeelewa zaidi.
Chukua pepsi mbili apo ntalipa.
 
Ahmad Abdurahman

Ahmad Abdurahman

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2016
Messages
791
Points
1,000
Ahmad Abdurahman

Ahmad Abdurahman

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2016
791 1,000
Analogy yako nzuri kweli kweli; asante sana kwa kulifafanua jambo hili kwa lugha rahisi sana.
Kichuguu mbona lile jukwaa la great thinkers hakuna mijadala au ndo mmelipeleka mafichoni?
 
kabatimpya

kabatimpya

Senior Member
Joined
Dec 30, 2018
Messages
184
Points
250
kabatimpya

kabatimpya

Senior Member
Joined Dec 30, 2018
184 250
Laah sasa nimeelewa japo kidogo nilikuwa nasikiasikia neno brexit kumbe ndio hivyo thanks mchambuzi
 

Forum statistics

Threads 1,307,087
Members 502,332
Posts 31,601,198
Top