Ufafanuzi zaidi unahitajika kuhusu Tecno Camon C5

Ufafanuzi zaidi unahitajika kuhusu Tecno Camon C5

Maelezo meeeengi lakini mwisho umerudi kule kule kaka umetaja tatizo la simu.

Sasa hiyo S7 kuingia maji ni tatizo la simu?
Mfano ukiinunua hiyo simu wewe utaathirika vipi na hilo tatizo la kutoingia maji?
Rudi kwenye point nimenunua C5 nakutana na tatizo la simu kupoteza majina hadi nizime ni washe ndio niwezi kuitumia, kati ya hizo simu mbili ipi inatatizo?
🙂🙂🙂🙂
 
yes mkuu hii ndio naitumia kwa sasa nilikuwa nahitaji hiyo yenye maboresho maana hii inazingua sana nimesha upgrade na kudowngrade karibia mara nne,,,,, pia kama kuna oficial recovery ya c8 mkuu ukinisaidia itakuwa poa sana maana ilnilijaribu ile ported by team hivatek mwanzo ilikubari then baadae nilipokuja kujaribu tena nikabrick simu.
Ya maboresho bado hawaja toa.
 
kua na tatizo simu zao tecno siwalaum coz bei chee so zinaendana na bei zenyewe we simu laki mbili mambo kibao. ram kubwa android kuubwa. problem tunapenda vya ubwete.

*simu nzuri walau kuanzia laki nne*
 
Back
Top Bottom