Ufafanuzi: Tundu Lissu ni muislamu?

Ufafanuzi: Tundu Lissu ni muislamu?

Status
Not open for further replies.
kanzu kwa jina lingine ni dera/ dira/dela tofaut mishono na rang
mf kanzu ya mzee wa tez dume n sawa na dera la salma mwlm wa upe tofaut mishon n rang
 
Mbona lowasa ni mkristo,slaa ni mkristo,mbowe ni mkristo!mbona waislamu hatujahoji?
 
Pia hata hoyo Asha Rose Migiro sina hakika kama ati naye bado Muislaamu.
Hapo pia pana maelezo mapana mno.

Ama ndo twachanganywa na mayina yao ...!? Mfano David Ramadhan au yule alokuwa Jaji mkuu @Augostino Ramadhan.

Nikieka mantiki kuwa mayina si huja, bali huja ni Uislaam ni matendo.

Ahsanta na nipo kipembeni hapa najifunda.

Afadhali umewatoa watu matongotongo.
pia kuwa muislam au mkirsto si tija kwa nchi isiyo na udini.
 
Last edited by a moderator:
'Ukimuona mtu anakimbilia kwenye udini, ukabila na umajimbo, uelewe kuwa huyo mtu amefilisika kisiasa' - Mwalimu Nyerere, 1995



Hata Nyerere alikua ana kaudini udini.

Sema tu enzi zile hapakuwa na majukwaa huru ya kusema na kuonyesha madhaifu yake.
'''Zidumu fikra sahihu za mwenyekiti wa CCM''
 
hivi kama dini sio kitu cha muhimu kwa nini binaadamu wenye imani kwenye mambo hayo ni wengi kuliko wasio amini? au ndio umekariri mafundisho ya mwalimu.

wamarekani wako wanajadili kama Obama ni Mkristo kweli au la! nao hawana wanaupungufu wa akili?

Eeeh Ndio akili wamezitoa wapi wakati wanakalia kupigapiga tu wenzao
 
Ndio maana nauliza kanzu ni nguo ya dini? Hata ivo inakuwaje watu waanza kuchunguza dini za watu? Kuwa muislam au mkiristo ni habari kweli???

Mkuu chama ndiko kinakojificha sasa hivi! Kwenye udini, naona wanataka kumgombania Lissu huyu ni wetu, huyu ni wetu!! Kazi kweli kweli!! Ujinga wa maccm ndo uliotufikisha hapa tulipo sasa hivi!!
 
Samahani kwa watakaoona hii ni hoja nyepesi.

Mwaka jana nikiwa mkoni Mbeya nilikutana na mtu ambaye aliniambia Tundu Lissu ni Muislamu nikapuuzia.

Leo ninapitia gazeti la Mwananchi na nimekuta imeandikwa kwamba huko Dodoma ni wiki ya Pili sasa bwana Tundu Lissu anavaa kanzu kila siku ya Ijumaa Japo wameandika ni Mkristo.

Zaidi ni kwamba, kwenye post aliyoweka ng'wanapalala juu ya kutokueleweka kwa huyu bwana kwenye video ya mahojiano yake na kina Salama kwenye kipindi cha Mikasi alipogundua inajengwa hoja ya kuonyesha kwamba yeye haipendi Zanzibar akadai hata muda huo mke wake yuko Zanzibar kwenye harusi, na kwamba huko Zanzibar yeye ana marafiki binafsi wengi tu.

cjajua unatafuta nini na tatizo lako liko wapi,akiwa muislamu,mkristu,m- budha,mhindu au mpagani tatizo lako nini?so,ni muislamu what next?au ni mkristu what next?
 
Watanzania sasa hivi kwa udini hawajambo sasa hata ukijua dini yake itakusaidia nini?
 
Hii thread inaonesha jambo moja tu kubwa nalo ni kuwa iwapo Tundu Lissu angekuwa muislam
au leo akisilimu...basi 'itam cost mno' kisiasa ndani ya CHADEMA....


na still bado hawajioni kuwa wana udini.....
 
wewe una ushahidi kwamba ni mkristo?

Hapa Tundu Lissu alikuwa akiapa kuwa mjumbe wa Bunge Maalum la Katiba. Mkononi utaona ameshika kitabu chenye rangi nyeusi na mezani karibu na mkono wa mtumishi wa bunge utaona kimewekwa kitabu kingine chenye rangi ya kijani. Labda kwa kuanzia hapo tunaweza kupata mwangaza; kwamba kitabu cheusi na cha kijani kipi ni biblia na kipi ni quran. Kama cheusi ni biblia basi Antipas TL ni christian, na kama cheusi ni quran basi Antipas TL ni muslim.

attachment.php
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom