ufafanuzi juu ya kusomea sheria

Bengazuu

Bengazuu

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2013
Messages
1,016
Points
2,000
Bengazuu

Bengazuu

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2013
1,016 2,000
wakuu nilikua naomba ufafanuzi juu ya swala hili 'mimi nataka nije kusomea sheria lakini kuna mtu kaniambia kama ukisomea sheria kazi lazima ujitafutie na sio kuajiliwa na serikali' je' kuna ukweli wowote kuhusu hili nisaidieni wakuu maana naipenda sana sheria.
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,297
Points
2,000
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,297 2,000
ajira za serikali zipo na ajira binafsi zipo pia
 
Bengazuu

Bengazuu

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2013
Messages
1,016
Points
2,000
Bengazuu

Bengazuu

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2013
1,016 2,000
ajira za serikali zipo na ajira binafsi zipo pia
vipi kama ukiwa na degree ya sheria unaweza kuajiliwa katika idara ipi ya sheria mfano wakili au jaji,mwanasheria
 
M

MAKINYA

Senior Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
139
Points
0
M

MAKINYA

Senior Member
Joined Dec 20, 2012
139 0
kwanza nikupongeza kwa kutamani kusoma,sheria.cha kwanza ujiulize unataka kusoma sheria kwa ajili ya nini,kama lengo lako ni kusoma ili kuajiriwa,kuna hatari ya wewe kukata tamaa ya maisha baadaye,hasa kama ukisoma halafu usipate ajira. Lakini kama unasoma kwa ajili ya kuongeza ufahamu na namna ya kupambana na changamoto mbalimbali za kimaisha,yaan uwe na elimu ya sheria kama hazina yako ya maisha,hii itakusaidaia sana kwan, wakati mwingine watu wanasoma sheria na hawafanyikazi ya kisheria kama huamini uliza utambiwa wengi wanafundisha,ni wafanyabiashara na pamoja na degree yao ya sheria.
la mhimu hapa nikuangalia unataka sheria ikusaidia nini.
ajira zipo serikalini na sekta binafsi lakini za moja kwa moja kama unavyodhani. Hata kaada nyingine wamesoma na hawajapata kazi lakini huwezi kusema kwakuwa umesoma sheria utapata ajira mara moja,kuwa hakimu au jaji utajifunza hukohuko wakati wa masomo yako ya sheria,yaani sifa zipi zinamfaa mtu kuwa hakimu au jaji,chamsingi ni nia na usikate tamaa,wengi wanasema sheria ni ngumu,ukweli nikwamba hakuna kitu rahis duniani kama huna nia.
 
nameless girl

nameless girl

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
4,027
Points
2,000
nameless girl

nameless girl

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
4,027 2,000
wakuu nilikua naomba ufafanuzi juu ya swala hili 'mimi nataka nije kusomea sheria lakini kuna mtu kaniambia kama ukisomea sheria kazi lazima ujitafutie na sio kuajiliwa na serikali' je' kuna ukweli wowote kuhusu hili nisaidieni wakuu maana naipenda sana sheria.
My dear, unataka nini katika maisha yako? Ndoto zako na malengo yako ni yapi? Unadhani ndani ya moyo wako unafurahia kusomea sheria? Unataka kusomea sheria ili iweje?
Hayo ni maswali unayopaswa kujijibu ndani ya moyo wako, ni vizuri kupata ushauri mbalimbali kutoka kwa watu lakini its you heart that will make decision.
Ukifikiria swala la kupata kazi kila course utaikosoa, sheria ni nzuri endapo moyo wako utakuruhusu.
 
Mbute na chai

Mbute na chai

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
299
Points
225
Mbute na chai

Mbute na chai

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2012
299 225
Unasoma upate kazi, ufahari, heshima au uelimike? Ukijibu hili, basi tatizo lako limekwisha.
 
Mr Devil

Mr Devil

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2019
Messages
699
Points
1,000
Mr Devil

Mr Devil

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2019
699 1,000
usha kua mwanasheria au porojo tu
 

Forum statistics

Threads 1,336,567
Members 512,648
Posts 32,543,498
Top