UDSM mgomo wanukia Mapema chuo kikifunguliwa


Janja PORI

Janja PORI

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2011
Messages
809
Likes
52
Points
45
Janja PORI

Janja PORI

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2011
809 52 45
Swala la wanafunzi 1600 wa intake mpya Udsm inahatarisha Hali ya chuo Juzi Maboko alifikia kukataa kuwaadmit wanafunzi wasio na mkopo kwa kuhofia Mgomo Je tutafika ?↲
Nawasilisha
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,605
Likes
7,948
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,605 7,948 280
Sasa ataadmit vipi watu wasio na mkopo?Maboko yupo sahihi
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,889
Likes
1,416
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,889 1,416 280
Mhh, mungu nisaidie, maana wamenipanga huko!
 
Janja PORI

Janja PORI

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2011
Messages
809
Likes
52
Points
45
Janja PORI

Janja PORI

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2011
809 52 45
tatizo bodi ndo wana makosa Maboko anaogopa wanafunz watashindwa kulipa na italeta mgomo
 
Janja PORI

Janja PORI

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2011
Messages
809
Likes
52
Points
45
Janja PORI

Janja PORI

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2011
809 52 45
yan 1600 hawana mkopo kwa ud tu je vyuo vingne
 
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
965
Likes
37
Points
45
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
965 37 45
Mwaka huu watatufukuza weng,we subr! Watacngzia chadema.
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,605
Likes
7,948
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,605 7,948 280
Mambo ya mkopo yanatatiza,kwa mfano mtu ana Div one kwao ni matawi.pia nae anapewa mkopo?maskini ana div two ananyimwa mkopo?
 
HOYANGA

HOYANGA

Senior Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
181
Likes
3
Points
35
HOYANGA

HOYANGA

Senior Member
Joined Jun 9, 2011
181 3 35
mhh, mungu nisaidie, maana wamenipanga huko!
usipate taabu sana nenda tu hakuna maisha ya siyokuwa na changamoto, na changamoto katika maisha hufanya akili ikue!!!
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,889
Likes
1,416
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,889 1,416 280
usipate taabu sana nenda tu hakuna maisha ya siyokuwa na changamoto, na changamoto katika maisha hufanya akili ikue!!!
kweli kabisa, 'changamoto' ni mwalimu tosha kwa jamii!
 
Daole

Daole

Senior Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
141
Likes
70
Points
45
Daole

Daole

Senior Member
Joined Sep 23, 2010
141 70 45
Kama Maboko anaogopa wanafunzi 1600 na pale udom patakuwaje?!!! Coz idadi hiyo ya udsm X3 ndio waliotupeleka udom bila ya mikopo. Saidi Mwema ajiandae na wale vijana wake wa ffu harufu ya migomo inanukia kwakwli...
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,105
Likes
14,151
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,105 14,151 280
Kwa mantiki ya thread hii Maboko ndio atakua chanzo cha mgomo eeeeh?! Basi mmepona ngoja wagombane wao tu nyie tulieni, pigeni shule halafu Maboko ndio atamalizana nao juu kwa juu!
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,230
Likes
2,809
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,230 2,809 280
mkandalla, maboko wote ni makuadi wa ccm, mie sihsngai kwani walituzingua enzi zetu hizo. Wajinga sana.

Wakati tukiwa chuo, alikuwepo waziri wa mikopo daruso, alijulikana kwa jina la bushi. Alituongoza sana wanafunzi, wengi tukapata mikopo. Lakini alipomaliza chuo, menejiment sijui walifikiria nini, wakaamua kumchukua na kumweka akawa sehemu ya management ya udms.

Kinachonishangaza ni kwamba, tangu alipopewa nafasi hiyo, harakari zote alizokuwanazo ziliisha, na si ajabu yeye aliyekuwa mwanaharakati akakubaliana na maboko. Nitamhesabia kuwa mwanaharakati feki, msaliti na hafai katika nfasi aliyopewa na chuo.

Ama kweli mtu ajifanyaye kuwa kidom, mpe nafasi katika system, yatamshinda, atasahau harakati zake zote.

Inculsion system by max weber
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,230
Likes
2,809
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,230 2,809 280
kwa mantiki ya thread hii maboko ndio atakua chanzo cha mgomo eeeeh?! Basi mmepona ngoja wagombane wao tu nyie tulieni, pigeni shule halafu maboko ndio atamalizana nao juu kwa juu!
hujamwelewa mleta mada, maboko ndiye anayechochea mgomo kwa kuwanyima watoto wa maskini nafasi ya kusoma mpaka walipe ada. Maboko anasahau kuwa udsm ni chuo cha umma, na umma wa watanzania ni maskini.
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,230
Likes
2,809
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,230 2,809 280
kama maboko anaogopa wanafunzi 1600 na pale udom patakuwaje?!!! Coz idadi hiyo ya udsm x3 ndio waliotupeleka udom bila ya mikopo. Saidi mwema ajiandae na wale vijana wake wa ffu harufu ya migomo inanukia kwakwli...
kama ningekuwa mwema, nisingetoa askari. Lakini kwa system ilivyo, kwa kuwa mwema anachaguliwa na rais ambaye hana uchungu na wananchi/nchi yake mwenyewe, mwema nahisi atapeleka askari wakapige wanafunzi maskani wa kitanzania wanaopambana kupata haki ya kusoma. Kama mwema atafanya upuuzi huu, naye hatufai kama ilivyo kwa maboko na mkandala ambao walisoma bure lakini wamesahau yote haya, leo mtoto wa maskini anakatazwa asisome mpaka alipe ada , mamilioni ya tsh.
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,230
Likes
2,809
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,230 2,809 280
usipate taabu sana nenda tu hakuna maisha ya siyokuwa na changamoto, na changamoto katika maisha hufanya akili ikue!!!
mkuumbushe udsm ni chuo cha harakati, kudai haki na uhuru wa mtz.
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,605
Likes
7,948
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,605 7,948 280
Maboko hana kosa,kosa lipo kwa watoa mikopo.kwa nn wengine wamekosa mikopo?
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,230
Likes
2,809
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,230 2,809 280
mambo ya mkopo yanatatiza,kwa mfano mtu ana div one kwao ni matawi.pia nae anapewa mkopo?maskini ana div two ananyimwa mkopo?

wajinga tu, yaliyomkuta gaddaff kwa kuwanyima haki kuongoza nchi walibya yatawafikia mda si mrefu hawa mabepari wa ccm wasiokuwa na utu.

Mkandala ndiye aliyeandaa ilani ya uchaguzi ya ccm 2005, baada ya jk kushinda akapewa aksante ya kuwa vc udsm. Wote wapo kuhakikisha watanzania tunadhulumiwa, tunanyanyaswa, tunaonewa. Cku zao zinahesabika kama ufalme wa gadaf
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,889
Likes
1,416
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,889 1,416 280
<font size="4"><font color="#800080">mkuumbushe udsm ni chuo cha harakati, kudai haki na uhuru wa mtz.
kweli? Kama ni hivyo nimefurah sana kwa kuwa mimi ni mwanaharakati.
 
Davis chelsea

Davis chelsea

Member
Joined
Jul 28, 2011
Messages
93
Likes
1
Points
0
Age
28
Davis chelsea

Davis chelsea

Member
Joined Jul 28, 2011
93 1 0
Nimepangwa udsm pia nina mkopo lakini hatutowatosa maskini wenzetu waliokosa mikopo
 

Forum statistics

Threads 1,214,663
Members 462,802
Posts 28,518,619