UDSM: CHADEMA yaibuka kidedea uchaguzi wa DARUSO

Hongereni, naona marais wanaongezeka tu. Alikuwa rais wa TLS sasa wa DARUSO.
 
Mzee TupaTupa na wana CCM wenzio mmezubaa vipi hadi CHADEMA wakachukua? anyway, poleni.
 
Apa nimebakia dilema....matulanya classment wangu nilitaka ashinde ila kwa upande wa chama daah.....[emoji23][emoji23]
 
Tatizo wanatumia hizo nafasi kujijenga wakishakuwa maarufu wanahamia ccm kwenda kuwa wakuu wa wilaya

Mtatiro Julius ni mwadilifu sanaaa

Mchezaji ukiwa mzuri na dau lako la usajiri linapanda kaka.
 
haujui lolote wewe, ivi kipara kipindi kile alikuwa ccm/chadema na akina ally hapi?. ah aha a aa wote hao ni ccm waliojivika uukawa. hakuna chadema hata moja hapo wote wana kadi za lumumba. hata nhonya ni wale wale.

Acha kudanganya watu na kujipa moyo.
 
Ndiyo maana hakuna profffesional graduates this era in Tanzania.
Very stupid....Yaani mzazi anasomesha mtoto awe mwana taaluma au kuwa mshabiki wa mlengo flani.
Hakika hamstahili hata mikopo ya Serikali kwakuwa hamjui mnachofanya.
 
 

Attachments

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…