Udom; dressing code imekaaje? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udom; dressing code imekaaje?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MAKOLE, Oct 21, 2012.

  1. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Naomba kuwauliza wana JF mliopo hapo UDOM, jamaa mmoja amerudi home kufuata Pamba zake za Haiba na kushonesha Suruali za vitambaa fasta fasta, Jamaa hajawahi kumiliki suruali ya kitambaa then ni mwaka wa kwanza. Imekuaje huko kuhusu mavazi?
     
  2. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mavazi ya staha yanatakiwa. Sijui nani aliwadanganya wanafunzi wa vyuo vikuu kwamba wanaweza kuvaa wanavyotaka...
     
  3. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pale inatumika sharia
     
  4. CHAMVIGA

    CHAMVIGA JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 7,695
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hapa unatakiwa udress acording na fani yako hauwezi kuwa teacher den unavaa modo,pensi,minisket,n.k kikubwa haiba hapa inamaksi zake ndo yalosemwa ndo maana akarudi tafuta nc dress
     
  5. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa udom kama n mavazi mtanyooka tu.Hata madem hawaruhusiw kuvaa suruali hasa za kubana,ma men wale ma rastaman hawaruhusiw ni kunyoa tu,waulize watakwambia,hakuna cha pensi wala sandals wala ma chen ya shngon au kofia ama nguo zenye charter fulan hata sket fup ni marufuku!,CHEZEA MLACHA WEWE?Ukiingia kichwa kichwa utatoka kisogo sogo dogo.Take care.
     
  6. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 557
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    mmmmh mbona hii sijaiona,madem wa COED wanavaa skin jeans,min nk ma men jinsi kama kawa labda kama unazungumzia mda wa vipindi peke yake ila wakati mwingine mbona watu wamejiachia
     
  7. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,596
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Naona sera iliyoasisiwa na SAUT inashika kasi, wasomi lazima waonyeshe ya kwamba wanajitambua kuanzia mwonekano wa mavazi.
     
  8. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,484
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    DSM hata msichana akiamua kwenda na Bikini class 'All is well' twende kaz. Seriously dress code vyuoni kwa mtazamo wangu ni muhim
     
  9. only83

    only83 JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    UDOM wanafuata sharia, chini ya Sheikh Mlacha, wanawake Hijab, wanaume Kanzu.
     
  10. M

    Mkulia JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Hiyo nimeipenda labda heshima ya wasomi wetu hasa wa vyuo vikuu itarudi tena. Tunaomba vyuo vingine vya umma na vile vya watu binafsi(private) kuiga hilo.
     
  11. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,672
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hahahaaa asee mmewezwaje?kumbe hii kitu ipo adi chuo cha serikali?safi sana
     
  12. j

    jakamoyo JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    nashangaa mijitu inayozusha kuwa udom wanafwata sharia wakati saut ndo waloanzisha huo utaratibu.

    Kuna watu wamejawa na chuki muda wote.
     
  13. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,498
    Likes Received: 2,597
    Trophy Points: 280
    vaeni kwa heshima jamani hata kama ni jeans ivae tu poa siyo kama L.Wayne anapiga show ..hizi tabia zikiwa ni sehemu ya
     
  14. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Utaratibu huu ulianzia SAUT, je kule yupo sheikh nani? au ndo udini kisa UDOM kuna Muislam?
     
  15. k

    ksalama0 Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni heshima kujistiri mwili wako, maana kuonesha maungo yako ni aibu kwa wanaokuona na hata kwa wazazi. Kikubwa zaidi ni mtu kujiheshimu mwenyewe na kutunza utu wake sio mpaka uwekewe sheria na vipingamizi kibao! Ahsante sana!
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,251
    Likes Received: 27,863
    Trophy Points: 280
    Hivi ni dress code au dressing code?
     
  17. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 579
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Yote kwa yote Mwalimu yake haiba, wasiponyooka tunarudisha sare kama jeshini, msingi na sekondari. Eti tunalamika watu wanavaa ovyo makazini na mitaani. wangefanya nini tofauti na walivyozoea chuo?
     
  18. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Asia Pacific .. kama Philippines wanavaa sare kama shule ya msingi! Msomi kujiheshimu muhimu
     
Loading...