Udini watumika kuizamisha CHADEMA mikoa ya kusini

Udini watumika kuizamisha CHADEMA mikoa ya kusini

Hao kama wanahubiri siasa na dini basi watakuwa ni tawi la UAMSHO lile la Zenji...! Maana wao hutumia mwavuli wa dini kuhubiri siasa.
 
Wewe mwenyewe mdini ficha unafiki wako kama sio umbea wa kushabikia mambo ya kidini muda wote
 
kwani ni nani haujui kwamba UISLAM ni dini ya kuzimu?mimi hata siku moja siwezi amini kwamba hawa watu wataenda mbinguni,sijawahi sikia ati ukiua mtu anayekuzuia kueneza uislam utapata dhawabu,ni wapi katika vitabu vyote vya dini vimehalalisha kuua?nadhani kuna tatizo somewhere
Ndugu yangu hujaelewa hoja hapa inatakiwa hekima ya hali ya juu, CDM inahitaji support ya watu wote regardless wanatoka chama gani ili kuweza kuishinda CCM!!! Mbona Wafilisti waliwapigania Wayahudi mara nyingi tuu wakashinda vita, busara inatakiwa bila kujenga enmity ili tuweze kuondoa wezi kwenye power!!! Pale CCM kuna watu mchanganyiko na CDM kuna watu dini zote hata wasio na dini, siasa inahitaji busara!!!!Tunasafiri na mtumbwi mmoja tusianze kuutoboa matundu kama panya tutazama!!!!

 
chadema mwanzo kilikuwa chama cha wachaga,ikaonekana inakosa nguvu,chama chaukanda kikaonekana wanaokiunga mkono ni watanzania,sasa cha udini itashindikana kama ilivyokuwa kwa propaganda zote za ccm.ndugu zagu watanzania kama tukiamini cdm ni cha wakistro ccm itakuwa imefanikiwa kutugawa,hii dhambi aitaishia hapo itakuwa zamu ya cuf,tutaambiwa ni cha waislamu,
 
chadema kama wanakanusha hawatumikii kanisa. WAHOJI MATUMIZI YA MOU yanayotolewa na serekali kwa kanisa.

Basi hii kali ina maana hata wale wanachama na viongozi wa CDM ambao ni Waislamu mmeamua kuwabatiza na kuwa Wakristo. Yaani mnataka kuwakana ndugu zenu hivihivi!!!!

Sipati Picha hapa.

Acheni mawazo mgando ya kufikiria tofauti za kidini, sisi sote tu watoto wa Babu mmoja (IBRAHIM)Nendeni mkasome vizuri historia ya dini yenu kisha unaweza kuja kuweka hoja za kidini na kupinga dini nyingine.

Je, Unaelewa Ishmail(Ismail) na Isaka baba yao ni nani kulingana na maandiko??? au mnaropoka tu. je, mnaelewa kuwa Waislamu ni kizazi cha Ismail (ISHMAIL)????

Someni vitabu vya dini na siyo kusikiliza mihadhara kwani hayo ni mawazo ya mtu na siyo maandiko, mnapotoshwa nyie wapenda mihadhara ya kidini.



MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!
 
Kumbe mihadhara! Najua hakuna njia nyingine za kuzima M4C . Hao wanywa kahawa hawawezi kuzima moto bana,wanapoteza muda.
 
Kwa hoja yako CCM=mfumo wa kiislamu. Haohao wanasema serikali inaongozwa kwa mfumo kristo. Kweli vichaa ni wengi.
 
Ushahidi wa dhambi ya udini unavyoendelea kujitokeza kila mahali nchini ... sina hamu!!!!!!!!!!

Nipo Mkoani Mtwara kikazi kwa wiki karibu mbili sasa.
Njia ya kuelekea Masasi mbele kidogo na ile round about yanapopaki magari ya zimamoto mbele kidogo ya njia panda ya airport kuna mhadhara unafanyika wiki ya pili sasa.

Mashekhe hao ambao wamepita katika kila eneo ambalo chadema wamepita na kufanya mihadhara wanapita na wao kueneza chuki na ghiliba za kidini kuwa asili ya chadema ni ukristo na malengo yake ni kustawisha ukristo

Wanakwenda mbali zaidi kwa kusema Adui wa muislam ni mkristo hivyo hakuna haja ya kukishabikia chadema.
Ingawa hawasemi chama gani kiko neutral wala hawasemi wafuasi wao wanatakiwa wafuate chama gani lakini wanawahamasisha wahakikishe kuwa kuna haki na usawa

Kampeni hii ambayo inafanyika katika mwavuli wa mikutano ya dini ambapo huanza kwanza kwa kuikosoa biblia kwa kutumia quran mwishowe humalizikia kwa kuiponda chadema kidini.

Nimefanikiwa kuhudhuria mkutano mmoja na nimesikiliza mwanzo hadi mwisho, kwa kweli wanafanikiwa kupata wafuasi na waamini wengi. Akili za vijana wengi ambao hapo awali tulidhani zimekombolewa kwa ujio wa cdm zimerud kule kule kwenye enzi za ujima na udini
MUNGU INUSURU TANZANIA NA DHORUBA INAYOWEZA KUTOKEA ANY TIME
 
mwambie Mh Mbowe aiulize Bungeni. wallah ndio mwisho wa Chadema kuungwa mkono na jamaa --------.
Huko pesa haina internal wala external auditor. Toa , tumia, kula tu
Hiyo MOU iliwekwa na CDM? Chama cha mfumo kila siku mnasema CCM bado mnaichukia sana CDM kumbe mnapenda mfumo ila mnazuga 2 wanafikuna iondoeni ccm na mfumo kristo wake waingie wapinzani wowote wale bila kujar iwe cuf, cdm, au pppt maendeleo tofauti na ivyo nyie wote mnachukua bahasha mnawazuga waumini wenu nyambafu zenu.
 
unapoulaani uislam kwa sababu kuna kikundi cha waislam wanapinga cdm, inaonesha una mapungufu katika uwezo wako wa kufikiri, au umetumwa na magamba ili uthibitishe kuwa cdm ina chuki na waislam. Cdm inahitaji support ya dini zote kuu mbili hapa nchini ili kushika dola, kwa taarifa yako cdm ina makamanda wengi waislam walioko mstari wa mbele wanaipigania cdm iungwe mkono na waislam wenzao wote, wakati kuna wakristo wa ccm wanashiriki kupanga mipango ya kuiangamiza cdm usiku na mchana, hata kule arumeru kuna maaskofu walitumia nguvu zao zote kuhakikisha cdm inashindwa, je, kwa standard yako ya kufikiri una maana ukristo au wakristo wote walaaniwe kwenda kuzimu kwa sababu wameipinga cdm? Nijuavyo, na ndivyo ilivyo, cdm ni chama cha watanzania wote, bila kujali rangi, kabila wala dini ya mtu, watu kama nyie wenye kudhsrau dini za wenzenu, ni bora msiwe kwenye chama chochote cha kisiasa, mbakie makanisani na misikini, mnaharibu ulingo wa siasa!
i like.
 
chadema kama wanakanusha hawatumikii kanisa. WAHOJI MATUMIZI YA MOU yanayotolewa na serekali kwa kanisa.

Nasikia BAKWATA wanataka kugomea wanafunzi wao wasifanye mahesabu yenye alama ya ( + ) kwa sababu alama hiyo inafanana na alama ya msalaba .
 
Kilicho imara na kilichotoka kwa aliye asili ya kweli hakisimamishwi katika misingi ya uongo.Kwa nini hawa jamaa wanajenga imani yao juu ya uongo?
 
Nipo Mkoani Mtwara kikazi kwa wiki karibu mbili sasa.
Njia ya kuelekea Masasi mbele kidogo na ile round about yanapopaki magari ya zimamoto mbele kidogo ya njia panda ya airport kuna mhadhara unafanyika wiki ya pili sasa.

Mashekhe hao ambao wamepita katika kila eneo ambalo chadema wamepita na kufanya mihadhara wanapita na wao kueneza chuki na ghiliba za kidini kuwa asili ya chadema ni ukristo na malengo yake ni kustawisha ukristo

Wanakwenda mbali zaidi kwa kusema Adui wa muislam ni mkristo hivyo hakuna haja ya kukishabikia chadema.
Ingawa hawasemi chama gani kiko neutral wala hawasemi wafuasi wao wanatakiwa wafuate chama gani lakini wanawahamasisha wahakikishe kuwa kuna haki na usawa

Kampeni hii ambayo inafanyika katika mwavuli wa mikutano ya dini ambapo huanza kwanza kwa kuikosoa biblia kwa kutumia quran mwishowe humalizikia kwa kuiponda chadema kidini.

Nimefanikiwa kuhudhuria mkutano mmoja na nimesikiliza mwanzo hadi mwisho, kwa kweli wanafanikiwa kupata wafuasi na waamini wengi. Akili za vijana wengi ambao hapo awali tulidhani zimekombolewa kwa ujio wa cdm zimerud kule kule kwenye enzi za ujima na udini
MUNGU INUSURU TANZANIA NA DHORUBA INAYOWEZA KUTOKEA ANY TIME

,,,wastage of time!...mi huwa nawashangaa sana waislam(sio wote,wapo wenye akili),mnapowakashfu wakristo,hiv hiyo quran ndo inasema hivyo?....pili,mnawahadaa wananchi(japo najua hamtafanikiwa)kuwa cdm ni chama cha kikristo,hivi tukisema kura zipigwe kwa minajili ya imani/dini unafikiri ni nani atashinda?tatizo la hao wanaosambaza hayo wanawaza leo+matumbo yao,na sio kesho!
MY TAKE
Endeleeni kuwajaza vijana wenu ujinga, wakati wenzenu wanawapeleka shule,at the end of the day,mnalalamika ,mara ooh tumenyimwa fursa,tumekandamizwa,mara mfumo kristo!wakati wenzenu wanazingatia shule,nyi mpo kwny mihadhara ya kupinga cdm na kumkashifu ukristo...hivi hamuwaoni wenzenu waliofanikiwa?
 
Hawa jamaa si ndiyo wametoka tu juzijuzi kupigwa bao na serikali kwenye mauzo ya korosho? Kweli akili za kushikiwa ni balaa...mimi nina aamini kabisa siyo CCM tu bali kuna mkono wa CUF pia kwenye hiyo mihadhara...
 
Hiyo MOU iliwekwa na CDM? Chama cha mfumo kila siku mnasema CCM bado mnaichukia sana CDM kumbe mnapenda mfumo ila mnazuga 2 wanafikuna iondoeni ccm na mfumo kristo wake waingie wapinzani wowote wale bila kujar iwe cuf, cdm, au pppt maendeleo tofauti na ivyo nyie wote mnachukua bahasha mnawazuga waumini wenu nyambafu zenu.
Mipovu ya nini?! si umeambiwa mumshinikize "kamanda" Mbowe aiibue na kuihoji MOU bungeni?......au hamtaki tena kura za Waislamu?
 
attachment.php

pumbafu
 
Back
Top Bottom