UDAKU: Wana chit-chat walioko Tanga

Naye Chimbuvu alipoukaribia mji wa tanga akaulilia na kusema 'hakika ungejua kinacholeta amani mpaka sasa,kwa kuwa sasa vimefichwa machoni pako.
Siku inakuja na maadui zako watakuzingira kila upande,na kuteketeza watoto wako na halitasalia jiwe juu ya jiwe.'
ombeni kwa ajili ya mji wa Tanga
 
Last edited by a moderator:
Kuna warembo wasiopungua watatu wameonekana barabara ya 12 wakitafuta mirungi...picha zinakuja
 

Dah. . . . .hizo mbili zimenichekesha aisee!
 
.................afu Baba V acha unoko, unatufatafata sana kwenye privacy yetu, khaa..
 
Last edited by a moderator:
Asante jamani, nilipotea kweli ila badae nikapata mwenyeji pale eee! Toto la kitanga kama jarabu likanifikishia kwao alafu likanisakizia mie ndio nililo lipa ujauzito, si ndo ukaletwa ubani tukafungishwa ndoa papo hapo, tumepewa na kiwanja cha kuanzia maisha na nimeambiwa nikijaribu kuondoka TNG mimba itahamia kwangu
pole umepotea eh? manoah banaaa! Hujaachaga kupotea tangu uwe shuel ya msingi kila siku ukitoka waishia kwa jirani?
 
Last edited by a moderator:
Filipo akutwa na kifanyio amevaa kwenye dole gumba la mguu wa kushoto. ,ni baada ya kupitisha usiku na Lily Flower wakiwa bwiii. Yeye akana adai alikuwa anaitumia kutoa semina ya ukimwi kwa wana chit chat walioko safarini
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…