Uchumi wa Tanzania wazidi kukua!


Pdraze

Pdraze

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
616
Likes
27
Points
45
Pdraze

Pdraze

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
616 27 45
Eti uchumi wa Tanzania umekuwa kwa asilimia 6%..je hizi takwimu zinagusa moja kwa moja maisha ya Mtanzania au ndo for political purposes?
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,366
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,366 280
Kwa vigezo gani umekua? Wasanii tu hao!
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
21
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 21 0
Wanauchumi wanasema uchumi wa nchi unaweza kukua huku hali ya wananchi ikizidi kua nyumu
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,159
Likes
22,590
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,159 22,590 280
Tanzania ni nchi moja ambayo uchumi unakuwa kwa kuendeshwa na wageni, wenyeji wako kwenye vilabu vya pombe. Wajanja wachache ndio tunafaidi, wasioona uchumi wa Tanzania ulivyo mwema na fursa zilizokuwepo ni mabongo lala.
 
Kipis

Kipis

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2011
Messages
493
Likes
2
Points
0
Kipis

Kipis

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2011
493 2 0
Tanzania ni nchi moja ambayo uchumi unakuwa kwa kuendeshwa na wageni, wenyeji wako kwenye vilabu vya pombe. Wajanja wachache ndio tunafaidi, wasioona uchumi wa Tanzania ulivyo mwema na fursa zilizokuwepo ni mabongo lala.
Nakuvutia pumzi!
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,300
Likes
3,757
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,300 3,757 280
Eti uchumi wa Tanzania umekuwa kwa asilimia 6%..je hizi takwimu zinagusa moja kwa moja maisha ya Mtanzania au ndo for political purposes?
Yes ni ule wa kinadharia.
 
H

hahoyaya

Member
Joined
Apr 24, 2011
Messages
89
Likes
1
Points
0
H

hahoyaya

Member
Joined Apr 24, 2011
89 1 0
Tanzania ni nchi moja ambayo uchumi unakuwa kwa kuendeshwa na wageni, wenyeji wako kwenye vilabu vya pombe. Wajanja wachache ndio tunafaidi, wasioona uchumi wa Tanzania ulivyo mwema na fursa zilizokuwepo ni mabongo lala.
Mhhhh....bi NYAKOMBA umerudi lini?karibu mwaya c tupo!
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,285
Likes
10,210
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,285 10,210 280
Uchumi wa Tanzania ni ule unaokua kwenye figures zilizoko kwenye makaratasi,
But kwenye mifuko ya watu,wananchi wa kawaida kama mimi, Uchumi unakua kuelekea chini!!!
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,223
Likes
1,301
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,223 1,301 280
Mleta mada naungana na wewe ni kweli uchumi wa Tanzania umekua kwa 6%!
maendeleo.jpg
 
Pdraze

Pdraze

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
616
Likes
27
Points
45
Pdraze

Pdraze

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
616 27 45
Mleta mada naungana na wewe ni kweli uchumi wa Tanzania umekua kwa 6%!
maendeleo.jpg
dah kweli umekua hali ni ileile kwenye shule zetu ona hao watoto af 2nategemea 2pate madaktari,engineers na watu ambao ni patriots huu ni uongo.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,159
Likes
22,590
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,159 22,590 280
Uchumi wa Tanzania ni ule unaokua kwenye figures zilizoko kwenye makaratasi,
But kwenye mifuko ya watu,wananchi wa kawaida kama mimi, Uchumi unakua kuelekea chini!!!
Wewe ulitaka ukuwe wapi? tunakokalia?
 
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
2,255
Likes
384
Points
180
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2006
2,255 384 180
Uchumi wa Tz kukua? Hizi zitazkuwa takwimu zimebase kutoka kwa Sinclair na wenzie wanaotuibia madini kila kukicha.
Namshangaa huyo kikongwe Faiza f hapo juu akijisifia upumbavu, eti yeye ni mjanja wakati ni zuzu! Kutwa kucha raslimali za nchi zinaibiwa na akina ff wanatupiwa makombo, wanashangilia na kukenua kama mazuzu. Laana tupu.
 
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2009
Messages
3,398
Likes
425
Points
180
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2009
3,398 425 180
UCHUMI unakuwa kwa buku kumi ya leo ni kama buku moja sasa! Dah sijui tusubiri tuone tutakavyoelekea mbele ya safari!
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,159
Likes
22,590
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,159 22,590 280
Uchumi wa Tz kukua? Hizi zitazkuwa takwimu zimebase kutoka kwa Sinclair na wenzie wanaotuibia madini kila kukicha.
Namshangaa huyo kikongwe Faiza f hapo juu akijisifia upumbavu, eti yeye ni mjanja wakati ni zuzu! Kutwa kucha raslimali za nchi zinaibiwa na akina ff wanatupiwa makombo, wanashangilia na kukenua kama mazuzu. Laana tupu.
Ulifanya nini kuzuia zisiibiwe? badala ya kulalamika na kungoja ufanyiwe si ufanye tukuone na wewe ujanja wako?
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,374
Likes
449
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,374 449 180
Lets be realistic jamani ebu tupe source ya habari pamoja na vigezo vilivyotumika tuweze vichambua
Maana wakati tunauza zaid ya ounces 500000 za gold kwa bei ya 1600usd kwa ounces lazima waseme uchumi umepanda.Nadhani wametumia kigezo cha GDP
[h=2]Growthindicator controversy[/h]Per capita Gross Domestic Product(GDP per head) is used by many developmental economists as an approximation ofgeneral national well-being. However, these measures are criticized as notmeasuring economic growth well enough, especially in countries where there ismuch economic activity that is not part of measured financial transactions(such as housekeeping and self-homebuilding), or where funding is not availablefor accurate measurements to be made publicly available for other economists touse in their studies (including private and institutional fraud, in somecountries).
Even though per-capita GDP asmeasured can make economic well-being appear smaller than it really is in somedeveloping countries, the discrepancy could be still bigger in a developedcountry where people may perform outside of financial transactions an evenhigher-value service than housekeeping or homebuilding as gifts or in their ownhouseholds, such as counseling, lifestyle coaching, a more valuable home décorservice, and time management. Even free choice can be considered to add valueto lifestyles without necessarily increasing the financial transaction amounts.
More recent theories of Human Developmenthave begun to see beyond purely financial measures of development, for examplewith measures such as medical care available, education, equality, andpolitical freedom. One measure used is the Genuine Progress Indicator, whichrelates strongly to theories of distributive justice. Actual knowledge about whatcreates growth is largely unproven; however recent advances in econometricsand more accurate measurements in many countries is creating new knowledge bycompensating for the effects of variables to determine probable causes out ofmerely correlational statistics.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,159
Likes
22,590
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,159 22,590 280
hata wewe bibi yangu unamatusi
sasa wazee wenye busara tutawapata wap duh!
Kijana hiyo ni busara kubwa sana, nadhani hujawahi kusikia "uchumi tunao lakini tunaukalia"! wala usifikiri ni mabaya hayo na ukayapa maana zisizostahili.
 
Babuu blessed

Babuu blessed

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
1,350
Likes
120
Points
160
Babuu blessed

Babuu blessed

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2010
1,350 120 160
Nimekumbuka ule msemo WANAKWENDA MBELE HATUA MBILI WANASHANGILIA WANASAHAU KUWA MWANZO WALISHAPOTEZA KURA KUMI. Kihalisia wanadaiwa hatua nane
 

Forum statistics

Threads 1,213,862
Members 462,337
Posts 28,493,134