Huu ndio wanaita ukweli mchunguUnaweza kukuta wewe mwenye vyanzo vitano halafu unaingiza robo ya hela anazo ingiza mwenye chanzo kimoja halafu unamwita masikini!
Huu ndio wanaita ukweli mchunguUnaweza kukuta wewe mwenye vyanzo vitano halafu unaingiza robo ya hela anazo ingiza mwenye chanzo kimoja halafu unamwita masikini!
Ndo maana nikasema huwezi kuwa na mishe zingine kama kipato chako cha kwanza hakijasimama vemaSoma uzi vizuri boss
Asante sana kwa ushauri mzuriKanuni nyingine ya uchumi ni kwamba, hakikisha baada ya kujiridhisha chanzo kimoja cha uchumi Kimesimama, hakikisha anzisha kingine hata kama kitakua kidogo ni afadhali uwe na chanzo kingine cha pesa ili ikatokea umefeli upande huu upande wa pili bado unaendelea kukupa matunda.
Kua na chanzo kimoja cha mapato ni hatari mara Mia, amua Leo dunia yako uamuzi ni wako maisha mazuri yana respond kwa wanaochukua hatua sio wanaoishia tu kusoma uzi kama huu.
Issue sio una vyanzo vingapi,Naunga mkono hoja. Ni ngumu kuendelea kwa kutegemea biashara moja.
Ndo nilikuwa namanisha hicho bossKanuni nyingine ya uchumi ni kwamba, hakikisha baada ya kujiridhisha chanzo kimoja cha uchumi Kimesimama, hakikisha anzisha kingine hata kama kitakua kidogo ni afadhali uwe na chanzo kingine cha pesa ili ikatokea umefeli upande huu upande wa pili bado unaendelea kukupa matunda.
Kua na chanzo kimoja cha mapato ni hatari mara Mia, amua Leo dunia yako uamuzi ni wako maisha mazuri yana respond kwa wanaochukua hatua sio wanaoishia tu kusoma uzi kama huu.
Calculation 1 tu iwapo kitafeli icho chanzo presha ndiiiIssue sio una vyanzo vingapi,
Issue ni hivyo vyanzo vyako vinakuingizia kiasi gani? Na mwenye chanzo kimoja anaingiza kiasi gani?
Mleta mada ametumia calculation gani kumwita mwenye chanzo kimoja ni masikini?
Mbona nimeeleza katika uzi mkuuNdo maana nikasema huwezi kuwa na mishe zingine kama kipato chako cha kwanza hakijasimama vema
AbsoluteNaunga mkono hoja. Ni ngumu kuendelea kwa kutegemea biashara moja.
Nilikuwa sijasoma page 2 nimequote tayari mkuuMbona nimeeleza katika uzi mkuu
Pambana bossNimepata madini kupitia huu uzi nitaanzisha biashara yoyote hata kwa kukopa mtaji
Mbona mimi nina chanzo kimoja hadi sasa nakaribia kustaafu nasiwajahi hisinumasikini wowite toka kwangu?!Kanuni nyingine ya uchumi ni kwamba, hakikisha baada ya kujiridhisha chanzo kimoja cha uchumi Kimesimama, hakikisha anzisha kingine hata kama kitakua kidogo ni afadhali uwe na chanzo kingine cha pesa ili ikatokea umefeli upande huu upande wa pili bado unaendelea kukupa matunda.
Kua na chanzo kimoja cha mapato ni hatari mara Mia, amua Leo dunia yako uamuzi ni wako maisha mazuri yana respond kwa wanaochukua hatua sio wanaoishia tu kusoma uzi kama huu.
Nipo online anakuja kukupa mwongozoMbona mimi nina chanzo kimoja hadi sasa nakaribia kustaafu nasiwajahi hisinumasikini wowite toka kwangu?!
Epuka aibu ndogo ndogo sio kazi ya lecturer wa biashara kufanya biashara. Pale anakuwa anafundisha.Wengi mnaojifanya mnashauri sana kwenye mipango fedha utakuta hamna chochote zaidi ya kujibunia ideas vichwani na kujifanya mnaziishi kumbe wengine mawinga na waburn cd tu.
Ni kama lecture wa chuo biashara anaifundisha kwenye makaratasi anachanganua mtaji mpaka faida but akipewa 5mill aizungushe cha kwanza kichwani kinakuja anunue bodaboda ampe kishandu amkusanyie 10K kwa siku
Tunapambana sana Kwa sababu ambazo watu walitengeneza kama tutaishi mileleKanuni nyingine ya uchumi ni kwamba, hakikisha baada ya kujiridhisha chanzo kimoja cha uchumi Kimesimama, hakikisha anzisha kingine hata kama kitakua kidogo ni afadhali uwe na chanzo kingine cha pesa ili ikatokea umefeli upande huu upande wa pili bado unaendelea kukupa matunda.
Kua na chanzo kimoja cha mapato ni hatari mara Mia, amua Leo dunia yako uamuzi ni wako maisha mazuri yana respond kwa wanaochukua hatua sio wanaoishia tu kusoma uzi kama huu.
Mwenye vingi anaweza simama kuliko mwenye kimojaHuu ndio wanaita ukweli mchungu
Soma heading ya uzi half weka tikiMbona mimi nina chanzo kimoja hadi sasa nakaribia kustaafu nasiwajahi hisinumasikini wowite toka kwangu?!
Tengeneza pesa mkuu life is so cruel kwa maskinTunapambana sana Kwa sababu ambazo watu walitengeneza kama tutaishi milele