Uchumi: Kama una chanzo kimoja cha mapato wewe ni maskini full stop

Uchumi: Kama una chanzo kimoja cha mapato wewe ni maskini full stop

Vitega uchumi vingi hasa hizi biashara zetu huwa hazina maisha, zinaweza kukua ila baada ya mda zinakufa. Ukiwa nazo mbili si ndio kujimaliza kabisa
Kujimaliza vip wakati zikiwa nyingi ikifa moja nyingine inakuokoa
 
Kanuni nyingine ya uchumi ni kwamba, hakikisha baada ya kujiridhisha chanzo kimoja cha uchumi Kimesimama, hakikisha anzisha kingine hata kama kitakua kidogo ni afadhali uwe na chanzo kingine cha pesa ili ikatokea umefeli upande huu upande wa pili bado unaendelea kukupa matunda.

Kua na chanzo kimoja cha mapato ni hatari mara Mia, amua Leo dunia yako uamuzi ni wako maisha mazuri yana respond kwa wanaochukua hatua sio wanaoishia tu kusoma uzi kama huu.
Huwezi pata hicho kingine kabla ya hicho cha kwanza
 
Kanuni nyingine ya uchumi ni kwamba, hakikisha baada ya kujiridhisha chanzo kimoja cha uchumi Kimesimama, hakikisha anzisha kingine hata kama kitakua kidogo ni afadhali uwe na chanzo kingine cha pesa ili ikatokea umefeli upande huu upande wa pili bado unaendelea kukupa matunda.

Kua na chanzo kimoja cha mapato ni hatari mara Mia, amua Leo dunia yako uamuzi ni wako maisha mazuri yana respond kwa wanaochukua hatua sio wanaoishia tu kusoma uzi kama huu.
Tafuta pesa nunua FDR,.... Nguvu nyingi awali akili nyingi baadae
 
Kanuni nyingine ya uchumi ni kwamba, hakikisha baada ya kujiridhisha chanzo kimoja cha uchumi Kimesimama, hakikisha anzisha kingine hata kama kitakua kidogo ni afadhali uwe na chanzo kingine cha pesa ili ikatokea umefeli upande huu upande wa pili bado unaendelea kukupa matunda.

Kua na chanzo kimoja cha mapato ni hatari mara Mia, amua Leo dunia yako uamuzi ni wako maisha mazuri yana respond kwa wanaochukua hatua sio wanaoishia tu kusoma uzi kama huu.
Kuna mtu ana chanzo nane hamzidi Dr Mwigulu chanzo kimoja
 
Back
Top Bottom