Uchaguzi wa udiwani kata ya ifakara, kura zinapigwa hali imetulia


Ziroseventytwo

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
4,941
Likes
3,854
Points
280
Ziroseventytwo

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
4,941 3,854 280
Kura zimeanza kupigwa tangu saa 1 asbh. Hali imetulia, misururu c mirefu. Kuna vituo 23 kwa ujumla. Jana alikuwepo hapa waziri wa A. Mashariki Samwel Sitta pamoja na mwanamziki Diamond kwa ajili ya kufunga kampeni za ccm, walipata aibu ya mwaka. Nitawaletea kila kinachojiri cku ya leo. Ushindi kwa chadema upo!
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,420
Likes
14,571
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,420 14,571 280
Hakika...
 
M

mwanza_kwetu

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
684
Likes
6
Points
35
Age
40
M

mwanza_kwetu

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
684 6 35
Asante sana. Tupate taarifa zigine pia ya arushatuyaache kwa muda tuinize kibindoni kata zingine kama vile manchira, sengerema, lugata, mbeya vip, nachingwea je vipi huko, tangaje vip hapo nk
 
Nicksixyo

Nicksixyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
948
Likes
8
Points
35
Nicksixyo

Nicksixyo

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
948 8 35
Aibu gani!!??? siruali ziliwashuka???? Funguka zaidi acha mipasho hints ndugu!!
 
Ziroseventytwo

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
4,941
Likes
3,854
Points
280
Ziroseventytwo

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
4,941 3,854 280
Aibu gani!!??? siruali ziliwashuka???? Funguka zaidi acha mipasho hints ndugu!!
yaani wewe 0 kweli, kulikuwa na nini zaidi pale kama c diamond alijaza watu? Mbona mikutano yenu mingine haikuwa na watu. Mods narudia tena ccm na Masepo wakishinda hapa nilime ban ya mwezi mzima.
 
Joseph Pastory II

Joseph Pastory II

Member
Joined
Jun 6, 2013
Messages
9
Likes
0
Points
0
Age
27
Joseph Pastory II

Joseph Pastory II

Member
Joined Jun 6, 2013
9 0 0
Mungu ni mwema siku zote.Chadema tutashinda
Asante sana. Tupate taarifa zigine pia ya arushatuyaache kwa muda tuinize kibindoni kata zingine kama vile manchira, sengerema, lugata, mbeya vip, nachingwea je vipi huko, tangaje vip hapo nk
Aibu gani!!??? siruali ziliwashuka???? Funguka zaidi acha mipasho hints ndugu!!
yaani wewe 0 kweli, kulikuwa na nini zaidi pale kama c diamond alijaza watu? Mbona mikutano yenu mingine haikuwa na watu. Mods narudia tena ccm na Masepo wakishinda hapa nilime ban ya mwezi mzima.
Yup :thumbup:
 
M

marikiti

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
2,731
Likes
341
Points
180
M

marikiti

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
2,731 341 180
Muishi kwa matumaini hivyo hivyo msife moyo japo mnajua hamshindi
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,299
Likes
237
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,299 237 160
Kura zimeanza kupigwa tangu saa 1 asbh. Hali imetulia, misururu c mirefu. Kuna vituo 23 kwa ujumla. Jana alikuwepo hapa waziri wa A. Mashariki Samwel Sitta pamoja na mwanamziki Diamond kwa ajili ya kufunga kampeni za ccm, walipata aibu ya mwaka. Nitawaletea kila kinachojiri cku ya leo. Ushindi kwa chadema upo!
Vipi Lipangalala? Ngome ya Magamba hiyo. Masepo hana chake kabisa
 
M

MAWERE

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2012
Messages
453
Likes
4
Points
35
M

MAWERE

JF-Expert Member
Joined May 24, 2012
453 4 35
safi sana wao wanapesa sisi tuna mungu
 
Ziroseventytwo

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
4,941
Likes
3,854
Points
280
Ziroseventytwo

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
4,941 3,854 280
Vipi Lipangalala? Ngome ya Magamba hiyo. Masepo hana chake kabisa
kaka! Ccm hawana ngome hapa, hapa ni CDM mwanzo mwisho. Matangazo ya mwisho ya matokeo yatatangazwa pale s/msingi lipangalala. Ntawapa matokeo kituo hadi kituo. 2po pa1
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
120
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 120 160
Ifakara na Kilombero yote nawaaminia lazima magamba yapukutishwe hapo kibaoni.
 
commited

commited

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2012
Messages
1,618
Likes
18
Points
135
Age
28
commited

commited

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2012
1,618 18 135
kamanda tupe data bila shaka kula zimeanza kuhesabiwa hapo mkuu..Ziroseventytwo karibu kwa updates.. au nako green guard wameanza kuvamia??
 

Forum statistics

Threads 1,274,224
Members 490,631
Posts 30,505,256