Uchaguzi wa ubunge Kinondoni kuwa kama ule wa Temeke, Mrema vs Sisco enzi ya Mkapa?

J

johnthebaptist

JF-Expert Member
29,912
2,000
Je, uchaguzi wa mbunge wa Kinondoni ambao kimsingi mpambano utakuwa kati ya Mtulia na Mwalimu utabeba sura ya kitaifa? Wahenga wenzangu nadhani mnaukumbuka uchaguzi uliompa Lyatonga Mrema ubunge wa Temeke jinsi ulivyoshirikisha viongozi wote mashuhuri wa kisiasa nchini. Je, tuutegemee ushindani kama ule safari hii. Karibu kwa wenye umri zaidi ya miaka 18 tu, ahsante!
 
911sep11

911sep11

JF-Expert Member
2,232
2,000
"tununue mtu na kumshawishi ajiuzulu kisha tumsimamishe agombee halafu baada ya matokeo ya kura tusimtangaze haiwezekani nasema haiwezekani" alisikika kada fulani akitoa maagizo
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
29,912
2,000
"tununue mtu na kumshawishi ajiuzulu kisha tumsimamishe agombee halafu baada ya matokeo ya kura tusimtangaze haiwezekani nasema haiwezekani" alisikika kada fulani akitoa maagizo
Kwani huyo mtu alijiuza yeye au aliuza ubunge wake?!!!!!
 
U

UWOGA=UMASKINI

JF-Expert Member
2,332
2,000
Mungu wa mbinguni wakifanya fair election ccm hawawezi shinda hykMungu
 
M

mangatara

JF-Expert Member
14,341
2,000
Jamani nimetokea mbali huku kwetu. Mambo ya kwenu huko ni mageni kwetu, Je, Ndo huyo Mwalimu keshapitishwa na Nec??
 

Forum statistics


Threads
1,425,226

Messages
35,085,100

Members
538,249
Top Bottom