Uchaguzi umebadilika na kuwa ni "movement" ondoa CCM

Uchaguzi umebadilika na kuwa ni "movement" ondoa CCM

Sisi ndio tunatembea vijijini mfano chato,mganza,geita vijijini,bukoli,katoro,kasamwa,butundwe,nkome,nzera,bwanga,magalini,kakola,segese nk hizi ni pande za Mh john Alc but kila habari ni Lowassa...
 
Watanzania wengi wenye msimamo wa dhati na amabao si wachagga hawaitaki chadema.

Kumbuka hilo.

Kanisa katoliki bado hatujalisikia likisema "chaguo la Mungu" safari hii ni nani?

Jitahidi sana kuondoa Udini na Ukabila. Madhara yake ni makubwa sana. Sisi tulio wengi tuna nguvu kuliko wale walio wachache. Lakini ili kuwa wamoja ndani ya kapu hili Tanzania kila mmoja aheshimiwe mawazo yake. Bila Udini na Ukabila. Tunayo mifano mingi juu ya hilo. Likifumuka hata wanaojiona sasa wapo peponi hawatakuwa salama. Kwa wasio peponi hawana cha kupoteza.ila wachochea kuni hawatakuwa na pa kukimbilia.
 
Hiyo sio kwel mkuu, fanya tathimini kwanza ndipo ubwabwaje hadharan
 
Hili ndo tatizo la watu wengi ambao hawajui hali halisi ya siasa za Tanzania. Wakisoma tu kwenye mitandao ya jamii kama JF wanadhani Watanzania wote wanaichukia CCM; wanasahau ukweli kwamba asilimia 80 ya Watanzania ni maskini na wapo vijijini. Hawa hawajihusishi na siasa za mitandaoni na wengi wao bado wataipigia kura CCM no matter what. Wanakijiji maskini na "wajinga" ndo "competitive advantage" ya CCM kama ulikuwa hujui mkuu. Unaonekana haupo Tz. By the way, habari za California? Ohio, Athens, nako hawajambo?

Mawazo yako yaheshimiwe lakini HUNA Utafiti wa kutosha, kutuita watanzania masikini na wajinga. Mwaka huu mtouona ujinga wetu.
Mtanzania gani sasa ivi hajaona TV.
Ni wapi hapajawahi fika mkutano wa siasa.
Hao wanaoishi huko hawafiki tarafani.wilayani.mkoani.?
Tunamaanisha MABADILIKO.
 
Hili ndo tatizo la watu wengi ambao hawajui hali halisi ya siasa za Tanzania. Wakisoma tu kwenye mitandao ya jamii kama JF wanadhani Watanzania wote wanaichukia CCM; wanasahau ukweli kwamba asilimia 80 ya Watanzania ni maskini na wapo vijijini. Hawa hawajihusishi na siasa za mitandaoni na wengi wao bado wataipigia kura CCM no matter what. Wanakijiji maskini na "wajinga" ndo "competitive advantage" ya CCM kama ulikuwa hujui mkuu. Unaonekana haupo Tz. By the way, habari za California? Ohio, Athens, nako hawajambo?

Mkuu nenda kijijini unakokusema utajiona hali halisi watu wa vijijin wa sasa ni tofauti na miaka ya nyuma...CCM...mnakazi sana...
 
Watanzania wengi wenye msimamo wa dhati na amabao si wachagga hawaitaki chadema.

Kumbuka hilo.

Kanisa katoliki bado hatujalisikia likisema "chaguo la Mungu" safari hii ni nani?

Unaboaga sometimes!!!!!
 
Hapo pa movement mmebug kabisa. Huwezi kumtegemea fisadi akasimamia movement ya kuondoa serikali iliyochaguliwa kidemokrasia.
 
Mabadiliko ya Mtz ni oktoba tu,Mungu atupe ujasiri wa kuvuka viunzi
Ukawa ndo ukombozi mama
 
Kinachoendelea sasahivi Tanzania na siasa: Imevuka ile hali ya CCM vs CHADEMA, CCM vs CUF, CCM vs NCCR etc. Sasahivi imebadilika na kuwa MOVEMENT. Wananchi wengi wana wanataka CCM iondoke madarakani. Na kwa mara kwanza katika siasa za Tanzania, uchguzi huu, CCM yenyewe imeona hilo kuwa inaenda kuondolewa. Imevurugwa sana. Na wananchi kila siku wanaona jinsi walivyo na nguvu ya kuiondoa CCM madarakani kwa kura. Watakaopiga kura watakuwa wengi, wengi wameona thamani ya kura zao sasa. Katika MOVEMENT hii, watu wengi wapo hata kupigia kura jiwe dhidi ya CCM. Hata kama UKAWA wakiweka jiwe, watu wengi wamedhamiria kuona CCM inaondoka madarakani, ili ikajifunze upya kama KANU na vyama vingine vya "ukombozi".

MAKULILO


Mkuu watu raundi hii wameenda mbali sana wanasema hata ingekuwa kama kipindi cha zamani kuwa uchaguzi ungekuwa ni wa chama kimoja ambacho ni CCM afu kwenye kupiga kura wakaweka picha ya mgombea wao na kwingine kivuli cha mtu still watu wangevote kwenye kivuli cha mtu
 
Hili ndo tatizo la watu wengi ambao hawajui hali halisi ya siasa za Tanzania. Wakisoma tu kwenye mitandao ya jamii kama JF wanadhani Watanzania wote wanaichukia CCM; wanasahau ukweli kwamba asilimia 80 ya Watanzania ni maskini na wapo vijijini. Hawa hawajihusishi na siasa za mitandaoni na wengi wao bado wataipigia kura CCM no matter what. Wanakijiji maskini na "wajinga" ndo "competitive advantage" ya CCM kama ulikuwa hujui mkuu. Unaonekana haupo Tz. By the way, habari za California? Ohio, Athens, nako hawajambo?


Unaposema alimia zaidi ya 80% ipo vijijini ukimaanisha kuwa wao ndio "wajinga" hawajui kinachoendelea umepotoka sana. Hivi kati ya Dar es Salaam na Shinyanga wapi ni mjini na wapi ni kijijini? Kuna wabunge wangapi wa upinzani kutoka Dar es Salaam, na kuna wabunge wangapi wa upinzani kutoka Shinyanga...huko vijijini unapopaita? Ukienda Kigoma, uliona Moses Machali (Kasulu), Mkosamali (Muhambwe), Kfulila (Kigoma kusini huko Uvinza, Kazuramimba nk)...huko kote ni vijijini, je CCM ilipata kura ngapi?

Hivi unafahamu kuwa katika uchaguzi mkuu, Dr. Slaa alipata kura nyingi kumzidi Kikwete kwa gap kubwa sana huko Kasulu (ambapo unapaona ni kijijini)...wakati akipeta/kupata kura nyingi Dar es Salaam.

Kutokuwepo Tanzania haina maana kuwa sijui siasa ya Tanzania. After all, nimesomea siasa, ni fani yangu kuichambua siasa. Nina ifatilia siasa si tu ya Tanzania bali ya nchi nyingi mno
 
Watanzania wengi wenye msimamo wa dhati na amabao si wachagga hawaitaki chadema.

Kumbuka hilo.

Kanisa katoliki bado hatujalisikia likisema "chaguo la Mungu" safari hii ni nani?

Mwaka 2000 kipindi CUF ina nguvu CCM iliwaaminisha wananchi kua CUF ni chama cha kiislam na wakamtumia hadi IGP ambae ni mwislam kuuonyesha ulimwengu kua wameingiza visu vyenye rangi ya CUF ili tu Mkapa apite.

Mwaka 2005 na 2010 CCM aligombea JK ambae ni mwislam wakaona kua waliwatukana na kuwadhalilisha waislam chaguzi zilizopita hivyo wakawadanganya waislam kua watawapa Mahakama ya Kadhi na kuwaaminisha wananchi kua CDM ni chama cha Wachaga na Wakristo pia wataleta ushoga Nchini, wakawahonga hadi viongozi wa DINI wamtangaze kua JK ni chaguo la Mungu.

Sasa ndugu yangu propaganda zote chafu za kutugawa wananchi kidini, kikabila na kikanda mshazitumia dhidi ya wapinzani na safari hii mliokua mnawaita ni WAISLAM, WAKRISTO na WAKABILA baada ya kuona hila zenu wameungana na kua kitu kimoja na hii ni baada ya kugundua kua ni ninyi ndio wachochezi wa mambo yote hayo na mnawafarakanisha ili kuzigawa kura za upinzani ili mtawale milele.

Swali langu kwako safari hii mtatumia hila gani na propaganda zipi kufanikisha malengo yenu?
 
Kwa nini dada Faiza Foxy anapenda ukabila sana....Mara wachagga etc. Wamekukosea nini dadangu. Unatujengea chuki za kikabila na kidini...please stop referencing people's tribes. Shame on you!

Halafu nashangaa moderators hawampi ban. Upendeleo wa kijinga sana.
 
Achukibesi bado hujaona nguvu ya mabadiliko tu?
 
Faiza wewe hifai, mbona waleta ukabila hapa!
 
Watanzania wengi wenye msimamo wa dhati na amabao si wachagga hawaitaki chadema.

Kumbuka hilo.

Kanisa katoliki bado hatujalisikia likisema "chaguo la Mungu" safari hii ni nani?

This round ccm mnaondoka hakuna namna nyingine.
 
Back
Top Bottom