Uchaguzi Mkuu Kenya: Ghasia zaanza Kisumu

Uchaguzi Mkuu Kenya: Ghasia zaanza Kisumu

Kiherehere cha Rais kumpongeza Uhuru kitatuletea diplomatic embarrasement.Tungewapongeza wakenya kwa uchaguzi wa amani kama walivyofanya akina Ban Ki Moon kuliko alivyofanya JK
 
Kiherehere cha Rais kumpongeza Uhuru kitatuletea diplomatic embarrasement.Tungewapongeza wakenya kwa uchaguzi wa amani kama walivyofanya akina Ban Ki Moon kuliko alivyofanya JK

Na we tatizo lako hakuna usichokijua
 
Kenya watajuta kumchagua Uhuru kama nasi 2navojuta kumchagua Dhaifu Jk

nawashangaa sana wa kenya na poleni mno. kumchagua Uhuru ni mmerudisha Kenya enzi zile za MOI na Kenyatta. nawambieni mtajuta. inarudia ile enzi za nyayo na sifa kede kede kwa rais. mapolisi wajiandae na salute masaa 24. wanafunzi mjiandae na nyimbo kede kede za kumsifia rais. yaani ni zile enzi za mtukufu rais. hahahahah! itakuwa nchi ya kidectactor balaa. tupo tutawakumbusheni tu subiri muone.
 
Uchaguzi wa Kenya ilikuwa ni uchaguzi baina ya wajaluo na wakikuyu kwa wale mliobahatika kuishi Kenya mtanielewa nini nasema.Kenyatta kashinda uchaguzi sio kwa sababu ni mzuri kiutendaji au anakubalika hapana!bali ni kwa sababu ni mkikuyu na Wakikuyu ni wengi kuliko wajaluo na hata hivyo kuna makibila madogo mengi yanawaunga mkono kuliko Wajaluo,Kwa vita hiyo sishangai kuona wajaluo hawakubaliani na matokeo hayo.Raila ni haki yake kwenda mahakamani kama haamini kuwa kashindwa ki halali mahakama itasaidia kutoa maamuzi ambayo itamlazimu Raila kuheshimu maamuzi,Watz ya wakenya tuwaachie wakenya wanajua mambo yao,Tuombee nchi yetu kwani 2015 tunakazi ya kupambana na udini.Mungu ibariki Tanzania
 
Poleni Wakenya. Hata hivyo mlijitahidi kujitokeza kupiga kura. Tulieni msubiri maamuzi ya mahakama kwa vile Katiba yenu mpya ndivyo inavyoeleza. Matokeo yoyote ya Mahakama yakubalini kwa maslahi ya nchi yenu nzuri Kenya.
 
GHASIA KISUMU???Source ya hii taarifa tafadhali?
Mimi mkenya na huku ni AMANI tele!
 
Back
Top Bottom