Uchaguzi mdogo Igunga (UPDATES): Upigaji Kura


Status
Not open for further replies.
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
897
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 897 280
Mawakala wa vyama vyote walikuwa wanatiliana shaka lakini baada ya kutambulishana issue ikatatuliwa.
mkuu kutokuaminia kwenye siku kama ya leo si kitu cha kushangaza na inaruhusiwa kama mtu una mashaka nae asachiwe..mfano kwenye mapochi ya wana wake na vyombo vya kuhifadhia vyakula lazima uhakikishe hakuna namna humo..
 
usininukuu

usininukuu

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2011
Messages
380
Likes
0
Points
0
usininukuu

usininukuu

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2011
380 0 0
Nawashukuru wadau kwa taarifa naamini haki Itatendeka.
 
Kimilidzo

Kimilidzo

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2011
Messages
1,347
Likes
39
Points
145
Kimilidzo

Kimilidzo

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2011
1,347 39 145
Updates kutoka kwa Wa Jikoni:

  • Hali ni tulivu.
  • Watu wamejitokeza kupiga kura asubuhi hii, wengi wakiwa ni kina mama.
  • Watu wanahakiki majina yao.
  • Hakuna malalamiko, so far
Wabeja sana Namhala Wa Jikoni...

Wana Igunga naona wameishabugi step, kama wameachia akina mama waende kupiga kura ujue tayari wameishachagua magamba. Kule Tarime na Musoma mjini huwa tunawaibia hawa akina mama vitambulisho vyao hadi sa12 jioni ili wasiende kukipigia kura chama cha magamba
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,121
Likes
276
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,121 276 160
Kwanini Kina Mama kwanza? Hapo naanza kuona harufu ya uchakachuzi.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,717
Likes
1,685
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,717 1,685 280
Juzi nimemsikia JMK akisema ataeleta uvunjifu wa amani atashughulikiwa. Watu wa fujo wanajulikaa na wamedhibitiwa.
Rais muoga kama mbayuwayu. Anaendesha nchi kwa vitisho. Watu hawatishiki siku hizi.

Yuko wapi Qaddafi?

Aache kutishia. Aamuru tu askari wauwe raia kama alivofanya huyo mmachinga muliyempeleka Igunga kwenda kuhujumu uchaguzi. Then atajua kama hakuna aliye juu ya sheria.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,447
Likes
3,521
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,447 3,521 280
Wabeja sana Namhala Wa Jikoni...

Wana Igunga naona wameishabugi step, kama wameachia akina mama waende kupiga kura ujue tayari wameishachagua magamba. Kule Tarime na Musoma mjini huwa tunawaibia hawa akina mama vitambulisho vyao hadi sa12 jioni ili wasiende kukipigia kura chama cha magamba
hauoni kuwa mnawakosesha haki yao ya kupiga kura?
Nawashauri mara nyingine msirudie hiyo dhambi, jaribuni kuwaelimisha then muwape nafasi ya kuchagua hatima ya masha yao. Hiyo ndiyo demokrasia ya kweli!!!!
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,243
Likes
303
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,243 303 180
Kwanini Kina Mama kwanza? Hapo naanza kuona harufu ya uchakachuzi.
Hawa ndio wanafahamu demokrasia. Hawana ushabiki usio na Tija. Hawa ndio watakaotupa ushindi cuz ni wapenda amani.
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
26
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 26 0
Updates:
-Watu wamefurika vituoni
-CCM wanaonekana kushinda
-Wale vijana wa Magwanda wamezuiliwa kuingia
-Kafumu ashangikiwa sana
- Magwanda hoi, njaa kali
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,121
Likes
276
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,121 276 160
Updates:
-Watu wamefurika vituoni
-CCM wanaonekana kushinda
-Wale vijana wa Magwanda wamezuiliwa kuingia
-Kafumu ashangikiwa sana
- Magwanda hoi, njaa kali
Mmmh yaani ushaanza kutoa matokeo haya ngoja tusubiri
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Naskiza eastafrica radio hapa wao wanatoa update juu ya uchaguz na tahmin mbalimbali,,,wamemhoji mr MGAYANE ambae ndo msimamiz mkuu wa uchaguzi amesema watu waliojitokeza ni weng mno,ila hata wapo radio nao wanatoa update
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,121
Likes
276
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,121 276 160
Hawa ndio wanafahamu demokrasia. Hawana ushabiki usio na Tija. Hawa ndio watakaotupa ushindi cuz ni wapenda amani.
Haya tunaomba amani na utulivu viendelee kutawala mpaka mwisho wa uchaguzi
 
Jiwejeusi

Jiwejeusi

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
754
Likes
3
Points
0
Jiwejeusi

Jiwejeusi

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
754 3 0
Jamani tunataka updates sio porojo. Watu mliopo igunga tuleteeni taarifa.
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,121
Likes
276
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,121 276 160
Naskiza eastafrica radio hapa wao wanatoa update juu ya uchaguz na tahmin mbalimbali,,,wamemhoji mr MGAYANE ambae ndo msimamiz mkuu wa uchaguzi amesema watu waliojitokeza ni weng mno,ila hata wapo radio nao wanatoa update
Mlimani TV pia wanatoa update
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,969
Likes
145
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,969 145 145
Wakuu kuna kituo vifaa vya kupigia kura vimepelekwa na boda boda.
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
26
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 26 0
Jamani tunataka updates sio porojo. Watu mliopo igunga tuleteeni taarifa.
Unataka updates gani wakati watu hata hawajamaliza kupiga kura? Au unataka uambiwe watu wanapigana, uchaguzi umevurugika etc ili uridhike?
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,274,609
Members 490,741
Posts 30,517,874