Uchache wa Magari ya Mwendokasi barabarani kutokana na mengine kuharibika na mvua, wananchi tunateseka


Seaman86

Seaman86

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
370
Likes
391
Points
80
Seaman86

Seaman86

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
370 391 80
Habari za jpili wandugu

Aiseee binafsi haya mwendo kasi sioni umuhimu wake kiviiiile kutokana na mambo yafuatayo:-
a. Yanaitwa ya mwendo kasi lakini yako slow sana njiani ukilinganisha kwamba yanabarabara yake yenyewe lakini wako slow sana mpaka wanakera aisee

b. Ukataji wa tiketi ni wa shida sana yaani ni kero kwa kweli, sijui wanampango gani na hizo tiketi kama ikiwezekana waweke hata makonda tu potelea mbali

c. Haya mabasi ya kutoka kivukoni,gerezani kwenda kimara ni machache sn kama wamekuwa waelewa basi ni afadhali waende na movie ya abiria kwamba kuanzia majira ya asbh na jioni watumie mabasi mengi zaidi kuwatoa watu kwenye vituo halafu mchana wanakuwa wanapumzika

d. Ikiwezekana mabasi yatoke kivukoni kwenda mpaka mbezi sio kuishia kimara wengine tuna mizigo

e. Na kama ikionekana hakuna namna basi waruhusu dala dala zitoke mbezi kariakoo uone kama watapata watu kwanini wanawazuiaaaaaa

Aiseee nina povu jingi nivumilieni tu inakera sana, sio kwamba hatuna magari ila kila siku hatuwezi kwenda nayo job kutokana na parking, mafuta, foleni nk

=======================

Leo jumatatu nimeshuhudia uchache wa mabasi, hivyo kufanya kituo terminal kuu Kimara kujaa watu kupitia kiasi na mabasi yanayokuja kujazana watu isivyo kawaida.
Kitu ambacho ni hatari kiafya na uharibifu wa Magari yenyewe, tunajua Gari nyingi zimeharibika majuzi kutokana na mafuriko. Tafuteni njia mbadala kuokoa huku mkitengeneza hizo gari
 
Mr Miller

Mr Miller

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Messages
10,446
Likes
22,657
Points
280
Mr Miller

Mr Miller

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2017
10,446 22,657 280
pole chief
 
Ghamoghi

Ghamoghi

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2017
Messages
739
Likes
1,503
Points
180
Ghamoghi

Ghamoghi

JF-Expert Member
Joined May 15, 2017
739 1,503 180
Kweli kuna matatizo kibao sana kwenye huu mradi
 
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Messages
8,807
Likes
15,130
Points
280
Age
34
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2016
8,807 15,130 280
Mwanzo mgumu.. Better days r coming.
 
Daud1990

Daud1990

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2014
Messages
5,416
Likes
7,230
Points
280
Daud1990

Daud1990

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2014
5,416 7,230 280
Wanakera sana hao mbwa , ikifika jioni gari zinakuwa chache ... Kwa MTU wa kimara unasubiri gari maeneo ya Manzese ,gari zingine zinapita hazina watu ila hazisimami, mpaka huwa najiuliza kwanini zinaelekea kimara bila watu na watu wanejazana kituoni???? Mbona wanachoma mafuta ya bure???

Waziri husika fanya kitu please kuna majibu mengi kwenye mabasi ya mwendokasi ,au unasubiri mpaka raisi aende kutumbua.
 
Seaman86

Seaman86

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
370
Likes
391
Points
80
Seaman86

Seaman86

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
370 391 80
Hayo uliyoandika ungewashauri wangekusikia kuliko kuja na conclusion ya kuondolewa. Kuna watu yanawasaidia sana tofauti na unavyodhani
Hayo uliyoandika ungewashauri wangekusikia kuliko kuja na conclusion ya kuondolewa. Kuna watu yanawasaidia sana tofauti na unavyodhani
Yanawasaidia wachache ila wengi tunaumia
 
M

MC

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
762
Likes
38
Points
45
M

MC

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
762 38 45
Habari za jpili wandugu

Aiseee binafsi haya mwendo kasi sioni umuhimu wake kiviiiile kutokana na mambo yafuatayo:-
a. Yanaitwa ya mwendo kasi lakini yako slow sana njiani ukilinganisha kwamba yanabarabara yake yenyewe lakini wako slow sana mpaka wanakera aisee

b. Ukataji wa tiketi ni wa shida sana yaani ni kero kwa kweli, sijui wanampango gani na hizo tiketi kama ikiwezekana waweke hata makonda tu potelea mbali

c. Haya mabasi ya kutoka kivukoni,gerezani kwenda kimara ni machache sn kama wamekuwa waelewa basi ni afadhali waende na movie ya abiria kwamba kuanzia majira ya asbh na jioni watumie mabasi mengi zaidi kuwatoa watu kwenye vituo halafu mchana wanakuwa wanapumzika

d. Ikiwezekana mabasi yatoke kivukoni kwenda mpaka mbezi sio kuishia kimara wengine tuna mizigo

e. Na kama ikionekana hakuna namna basi waruhusu dala dala zitoke mbezi kariakoo uone kama watapata watu kwanini wanawazuiaaaaaa

Aiseee nina povu jingi nivumilieni tu inakera sana, sio kwamba hatuna magari ila kila siku hatuwezi kwenda nayo job kutokana na parking, mafuta, foleni nk
Wabongo bwana, hayo mabasi ni kosa kusema ya mwendo Kasi. Yanaitwa mabasi yaendayo haraka. Kwamba speed ya kawaida ila hakuna vikwazo njiani. Kwa kiingeleza wa natumia neno Rapid bus na sio Fast bus
 
tongs

tongs

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2017
Messages
543
Likes
928
Points
180
tongs

tongs

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2017
543 928 180
Kivipi hebu funguka tukusome
Wabongo bwana, hayo mabasi ni kosa kusema ya mwendo Kasi. Yanaitwa mabasi yaendayo haraka. Kwamba speed ya kawaida ila hakuna vikwazo njiani. Kwa kiingeleza wa natumia neno Rapid bus na sio Fast bus
Nafikiri hili ni jibu muruwa. Man you nailed it..!
 
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
7,564
Likes
9,862
Points
280
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
7,564 9,862 280
Wabongo bwana, hayo mabasi ni kosa kusema ya mwendo Kasi. Yanaitwa mabasi yaendayo haraka. Kwamba speed ya kawaida ila hakuna vikwazo njiani. Kwa kiingeleza wa natumia neno Rapid bus na sio Fast bus
sawa umemfafanulua. Na hizo changamoto mbona umekausha?
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,508
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,508 280
Habari za jpili wandugu

Aiseee binafsi haya mwendo kasi sioni umuhimu wake kiviiiile kutokana na mambo yafuatayo:-
a. Yanaitwa ya mwendo kasi lakini yako slow sana njiani ukilinganisha kwamba yanabarabara yake yenyewe lakini wako slow sana mpaka wanakera aisee

b. Ukataji wa tiketi ni wa shida sana yaani ni kero kwa kweli, sijui wanampango gani na hizo tiketi kama ikiwezekana waweke hata makonda tu potelea mbali

c. Haya mabasi ya kutoka kivukoni,gerezani kwenda kimara ni machache sn kama wamekuwa waelewa basi ni afadhali waende na movie ya abiria kwamba kuanzia majira ya asbh na jioni watumie mabasi mengi zaidi kuwatoa watu kwenye vituo halafu mchana wanakuwa wanapumzika

d. Ikiwezekana mabasi yatoke kivukoni kwenda mpaka mbezi sio kuishia kimara wengine tuna mizigo

e. Na kama ikionekana hakuna namna basi waruhusu dala dala zitoke mbezi kariakoo uone kama watapata watu kwanini wanawazuiaaaaaa

Aiseee nina povu jingi nivumilieni tu inakera sana, sio kwamba hatuna magari ila kila siku hatuwezi kwenda nayo job kutokana na parking, mafuta, foleni nk

Kwani umelazimishwa kuyapanda? Kwa nini usipande dala dala ambazo zina konda ndani yake?
 
M

MC

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
762
Likes
38
Points
45
M

MC

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
762 38 45
sawa umemfafanulua. Na hizo changamoto mbona umekausha?
Katika quote yangu utaona kipengele cha kwanza ndipo mchango wangu ulipo, kwa hiyo kwingine sijamkatalia hoja yake na si lazima ni comment
 
ellyrehema

ellyrehema

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2012
Messages
1,214
Likes
910
Points
280
ellyrehema

ellyrehema

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2012
1,214 910 280
Wala mwendokasi haikeri kabisa, una matatizo yako tu. Kumbuka wanaincourage kutumia kadi. Yaan ukiwa nankadi kila kitu kinaenda mubashara, ila ukianza ujanja ujanja wa kizaramo ndo hapo utakoma. Tena nashauri gharama ipunguzwe kwa wanaokata kupitia kadi mfano mtu akikata kuanzia elfu 10 apewe discount ili watu wengi watumie kadi
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
24,519
Likes
16,690
Points
280
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
24,519 16,690 280
Habari za jpili wandugu

Aiseee binafsi haya mwendo kasi sioni umuhimu wake kiviiiile kutokana na mambo yafuatayo:-
a. Yanaitwa ya mwendo kasi lakini yako slow sana njiani ukilinganisha kwamba yanabarabara yake yenyewe lakini wako slow sana mpaka wanakera aisee

b. Ukataji wa tiketi ni wa shida sana yaani ni kero kwa kweli, sijui wanampango gani na hizo tiketi kama ikiwezekana waweke hata makonda tu potelea mbali

c. Haya mabasi ya kutoka kivukoni,gerezani kwenda kimara ni machache sn kama wamekuwa waelewa basi ni afadhali waende na movie ya abiria kwamba kuanzia majira ya asbh na jioni watumie mabasi mengi zaidi kuwatoa watu kwenye vituo halafu mchana wanakuwa wanapumzika

d. Ikiwezekana mabasi yatoke kivukoni kwenda mpaka mbezi sio kuishia kimara wengine tuna mizigo

e. Na kama ikionekana hakuna namna basi waruhusu dala dala zitoke mbezi kariakoo uone kama watapata watu kwanini wanawazuiaaaaaa

Aiseee nina povu jingi nivumilieni tu inakera sana, sio kwamba hatuna magari ila kila siku hatuwezi kwenda nayo job kutokana na parking, mafuta, foleni nk
Wee bila shaka ni mmoja wa wale wabeba samaki wanaosumbua asubuhi na makelele yao.
Alafu ni mabasi yaendayo haraka sio mabasi ya mwendo kasi!
 
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
7,564
Likes
9,862
Points
280
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
7,564 9,862 280
Katika quote yangu utaona kipengele cha kwanza ndipo mchango wangu ulipo, kwa hiyo kwingine sijamkatalia hoja yake na si lazima ni comment
poa


Wabongo bwana, hayo mabasi ni kosa kusema ya mwendo Kasi..!!!
 
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
3,430
Likes
3,448
Points
280
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
3,430 3,448 280
Dar es salaam ni mkoa wa ovyo sana kwenye suala la usafiri
 

Forum statistics

Threads 1,238,720
Members 476,123
Posts 29,327,607