Ubwabwa wa siku hizi hauna ladha

Ubwabwa wa siku hizi hauna ladha

Inasikitisha sana...

Ni kweli kabisa, vyakula vya siku hizi havina ladha kabisa haswa huo ubwabwa...

Kipindi cha nyuma, ubwabwa ulikua mzuri kiasi kwamba unaweza kuliwa hata bila mboga na ukaridhika... siyo siku hizi...

Hiyo nazi yenyewe tu ni ya kwenye makopo...


Cc: mahondaw
Ile Nazi Ya Pakiti Nayo Ni Nazi Kweli Au Artificial Food ?
 
Inasikitisha sana...

Ni kweli kabisa, vyakula vya siku hizi havina ladha kabisa haswa huo ubwabwa...

Kipindi cha nyuma, ubwabwa ulikua mzuri kiasi kwamba unaweza kuliwa hata bila mboga na ukaridhika... siyo siku hizi...

Hiyo nazi yenyewe tu ni ya kwenye makopo...


Cc: mahondaw
Ile Nazi Ya Pakiti Nayo Ni Nazi Kweli Au Artificial Food ?
 
Nikifika Kijijini Huwa Nakula Vitu Vya Asili Tu, Vya Kutengenezwa Viwandani Sitaki. Kila Kitu Ni Cha Asili Tu Ili Mradi Hakisabishi Madhara, Ila Kuumwa Na Kunguni, Chawa Na Papasi Sitaki.
 
Lengo lako ni kuongelea ngono na siyo chakula
Kuwa Na Uwezo Wa Kufanya Ngono Inategemeana Na Umekula Chakula Gani Na Umekunywa Nini. Vinginevyo Ni Majanga Matupu Kunako Mavituz. Sasa Kama Umekula Vibaya Utawezaje Kufanya Majamboz Wakati Mwenzi Wako Anataka Kieleweke ?
 
Kuna Vigogo Walizaliwa Vijijini Wapo Mijini Wanafanya Kazi Walizoajiriwa. Hizo Kazi Zinawapa Hela Nzuri Kiasi Kwamba Wanafanya Shopping Ya Vyakula Kwenye Supermarket Wanazozifikia. Cha Ajabu Wamejaza Artificial Foods And Bevarages Kwenye Mafriji Yao Wakifurahia Maisha. Hawana Mpango Na Vyakula Vya Kienyeji Kwenye Nyumba Zao Wao Na Familia Zao. Sasa Magonjwa Ya Kukosa Vyakula Halisi Yatawaacha Kweli ?
 
Ubwabwa Wa Zamani Ulikuwa Na Ladha Nzuri Sana. Uliwezekana Kuliwa Hata Bila Mbonga. Mtu Mmoja Aliweza Kula Sahani Mbili. Ulikuwa Na Harufu Nzuri Ya Kuvutia Kula. Mahindi Ya Zamani Nayo Yalikuwa Mazuri Sana Na Ladha Nzuri Yawe Ya Kuchomwa Au Kuchemshwa. Ugali Wake Nako Ulikuwa Na Ladha Nzuri. Maji Ya Ardhini Nayo Yalikuwa Yana Ladha Yake Nzuri Kutokana Na Ardhi Ya Mahali Pale Na Madini Yaliyopo Yanayohitajika Mwilini. Nguo Zilikuwa Si Za Kubana Sehemu Za Siri Zilikuwa Huru Kupata Hewa Safi. Yaani Vyakula Na Maji Vimevurugwa Sana. Watu Hawanywi Maji Ya Kisima Tena Wanakunywa Ya Kutengenezwa Tu. Matunda Pori Hawali Wanakula Haya Ya Kukuzwa. Watu Wa Zamani Wanaona Kuna Utofauti Mkubwa Wa Mitindo Ya Kula Na Kunywa
 
Wazee Wangu, Nani Amewahi Kula Wali Uliopo Kwenye Vifuko Kama Vya Kilo Moja Hivi Vimeandikwa Children Againsta Hunger ? Yaani Ule Mchele Ukipikwa Una Ladha Mbaya Ajabu Na Hutaendelea Kula Kama Unakula Wali Wa Kawaida Japokuwa Una Chengachenga Za Nyama. Wali Gani Hauna Ladha Nzuri Kwa Mlaji? Sifa Ya Chakula Ni Lazima Kilike, Kinukie Vizuri, Rangi Nzuri , Kiwe Na Virutubisho Vinavyohitajika Mwilini, Kitie Nguvu Mwilini, Vitamini, Protini , Madinilishe Na Kiwe Na Ladha Nzuri. Huu Ubwabwa Hauna Ladha Nzuri
 
Wazee Wangu, Nani Amewahi Kula Wali Uliopo Kwenye Vifuko Kama Vya Kilo Moja Hivi Vimeandikwa Children Againsta Hunger ? Yaani Ule Mchele Ukipikwa Una Ladha Mbaya Ajabu Na Hutaendelea Kula Kama Unakula Wali Wa Kawaida Japokuwa Una Chengachenga Za Nyama. Wali Gani Hauna Ladha Nzuri Kwa Mlaji? Sifa Ya Chakula Ni Lazima Kilike, Kinukie Vizuri, Rangi Nzuri , Kiwe Na Virutubisho Vinavyohitajika Mwilini, Kitie Nguvu Mwilini, Vitamini, Protini , Madinilishe Na Kiwe Na Ladha Nzuri. Huu Ubwabwa Hauna Ladha Nzuri
 
Vyakula vina ladha fresh tu sema siku hizi stress zimezidi hivyo hakuna feelings za msosi kiasi kwamba olfactory muscles zetu na ndimi havifanyi kazi vyema!!!!
Plus that vyakula almost vyote vina side effects... Unaweza kuhitaji hivyo unavyosema organic kumbe vimekuwa contaminated na zebaki au uranium au kemikali hatari zozote zile...

Dawa yake ni kula chochote mazoezi kwa sana Maji ya kutosha hii ngoma haina cha kurejea sijui wapi wala kulaumu ubwabwa wa bongo fleva mkiulinganisha na ubwabwa-zp...tutilie mkazo mazoezi hilo ndio muhimu...
 
Ubwabwa Wa Zamani Ulikuwa Na Ladha Nzuri Sana. Uliwezekana Kuliwa Hata Bila Mbonga. Mtu Mmoja Aliweza Kula Sahani Mbili. Ulikuwa Na Harufu Nzuri Ya Kuvutia Kula. Mahindi Ya Zamani Nayo Yalikuwa Mazuri Sana Na Ladha Nzuri Yawe Ya Kuchomwa Au Kuchemshwa. Ugali Wake Nako Ulikuwa Na Ladha Nzuri. Maji Ya Ardhini Nayo Yalikuwa Yana Ladha Yake Nzuri Kutokana Na Ardhi Ya Mahali Pale Na Madini Yaliyopo Yanayohitajika Mwilini. Nguo Zilikuwa Si Za Kubana Sehemu Za Siri Zilikuwa Huru Kupata Hewa Safi. Yaani Vyakula Na Maji Vimevurugwa Sana. Watu Hawanywi Maji Ya Kisima Tena Wanakunywa Ya Kutengenezwa Tu. Matunda Pori Hawali Wanakula Haya Ya Kukuzwa. Watu Wa Zamani Wanaona Kuna Utofauti Mkubwa Wa Mitindo Ya Kula Na Kunywa
Mahindi ya kuchoma siku hizi bila ndimu na chumvi hujapata ladha
 
Wazee Wangu, Nani Amewahi Kula Wali Uliopo Kwenye Vifuko Kama Vya Kilo Moja Hivi Vimeandikwa Children Againsta Hunger ? Yaani Ule Mchele Ukipikwa Una Ladha Mbaya Ajabu Na Hutaendelea Kula Kama Unakula Wali Wa Kawaida Japokuwa Una Chengachenga Za Nyama. Wali Gani Hauna Ladha Nzuri Kwa Mlaji? Sifa Ya Chakula Ni Lazima Kilike, Kinukie Vizuri, Rangi Nzuri , Kiwe Na Virutubisho Vinavyohitajika Mwilini, Kitie Nguvu Mwilini, Vitamini, Protini , Madinilishe Na Kiwe Na Ladha Nzuri. Huu Ubwabwa Hauna Ladha Nzuri
Hilo jina lake tu ujue ni kwa hisani ya watu wa marekani... Mchele gani huo una nyama tayari?
 
Mpunga wa zaman daah full kukokoa ukoko
IMG_20180720_232124.jpg
 
Hata vitumbua na mabumunda ya kale sio matamu[emoji39] [emoji39] [emoji39] [emoji85] kama haya ya kisasa.... Chenga tupu.... Makapi tupu..... [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji106] [emoji106] [emoji106]
 
Ubwabwa Wa Zamani Ulikuwa Na Ladha Nzuri Sana. Uliwezekana Kuliwa Hata Bila Mbonga. Mtu Mmoja Aliweza Kula Sahani Mbili. Ulikuwa Na Harufu Nzuri Ya Kuvutia Kula. Mahindi Ya Zamani Nayo Yalikuwa Mazuri Sana Na Ladha Nzuri Yawe Ya Kuchomwa Au Kuchemshwa. Ugali Wake Nako Ulikuwa Na Ladha Nzuri. Maji Ya Ardhini Nayo Yalikuwa Yana Ladha Yake Nzuri Kutokana Na Ardhi Ya Mahali Pale Na Madini Yaliyopo Yanayohitajika Mwilini. Nguo Zilikuwa Si Za Kubana Sehemu Za Siri Zilikuwa Huru Kupata Hewa Safi. Yaani Vyakula Na Maji Vimevurugwa Sana. Watu Hawanywi Maji Ya Kisima Tena Wanakunywa Ya Kutengenezwa Tu. Matunda Pori Hawali Wanakula Haya Ya Kukuzwa. Watu Wa Zamani Wanaona Kuna Utofauti Mkubwa Wa Mitindo Ya Kula Na Kunywa
,
IMG-20180721-WA0047.jpg
 
Back
Top Bottom