Ubishoo na Ushamba ndani ya Club House

Gushlevivan

JF-Expert Member
Mar 14, 2011
2,184
2,000
Salaam,

Kuna hii App mpya ya ClubHouse ambayo imeanza kushika kasi ya watumiaji wengi bapa nchini na Duniani kwa ujumla, nadhani baadhi yetu tunaifahamu.

Sasa kuna kitu ninachokiona kwa watumiaji wengi wa Kibongo ni Ubishoo uliopitiliza kama ule wa enzi za BBM pamoja na ushamba wa kitu Kipya.

Ndani ya Club House kila mtu Mzungu. Nimeona hadi ClubHouse Party inaandaliwa ambayo kuna wenyewe wanaodhani Club House ni ya "Watu" flani hivi.

Wabongo tuache ushamba na ulimbukeni, ClubHouse is just an audio Chat Platform for everyone hata wa Kijijini inawafaa pia.

Ni platform nzuri sana kwa vijana iwapo itatumika kuendesha mijadala/dialogue za Maana na sio ubishoo wa kujifanya Rich Class wakati ni Broke.

Naomba kuwasilisha.
 

Mkaruka

JF-Expert Member
Feb 5, 2013
18,243
2,000
Salaam,
Kuna hii App mpya ya ClubHouse ambayo imeanza kushika kasi ya watumiaji wengi bapa nchini na Duniani kwa ujumla, nadhani baadhi yetu tunaifahamu.
Kwahiyo hiyo CH haina tofauti na Twitter spaces ?
 

Mad Max

JF-Expert Member
Oct 21, 2010
7,654
2,000
Introduction
  1. Clubhouse ni nini?
  2. CH inafanya nini na kwaajili ya watu gani?
  3. etc..
Content
  1. Hawa vijana wanakosea nini?
  2. Attachment
  3. etc
Hitimisho
  1. Nini wamiliki wa CH wafanye?
  2. Nini serikali ya Tanzania ifanye?
  3. Nini sisi wana JF tufanye? Ili kuwasaidia hawa vijana.
Asante.
 

ndege JOHN

JF-Expert Member
Aug 31, 2016
10,959
2,000
Introduction
  1. Clubhouse ni nini?
  2. CH inafanya nini na kwaajili ya watu gani?
  3. etc..
Content
  1. Hawa vijana wanakosea nini?
  2. Attachment
  3. etc
Hitimisho
  1. Nini wamiliki wa CH wafanye?
  2. Nini serikali ya Tanzania ifanye?
  3. Nini sisi wana JF tufanye? Ili kuwasaidia hawa vijana.
Asante.
Kweli wewe nimekubali Ni genius
 

SOPINTO

Senior Member
Oct 19, 2020
152
500
Salaam,

Kuna hii App mpya ya ClubHouse ambayo imeanza kushika kasi ya watumiaji wengi bapa nchini na Duniani kwa ujumla, nadhani baadhi yetu tunaifahamu.

Sasa kuna kitu ninachokiona kwa watumiaji wengi wa Kibongo ni Ubishoo uliopitiliza kama ule wa enzi za BBM pamoja na ushamba wa kitu Kipya.

Ndani ya Club House kila mtu Mzungu. Nimeona hadi ClubHouse Party inaandaliwa ambayo kuna wenyewe wanaodhani Club House ni ya "Watu" flani hivi.

Wabongo tuache ushamba na ulimbukeni, ClubHouse is just an audio Chat Platform for everyone hata wa Kijijini inawafaa pia.

Ni platform nzuri sana kwa vijana iwapo itatumika kuendesha mijadala/dialogue za Maana na sio ubishoo wa kujifanya Rich Class wakati ni Broke.

Naomba kuwasilisha.
tuambie kwanza Club house ni nini? inamilikiwa na nani ? ukianza tu kulalamika kwa watumiaji wa iyo CH hata mi nitakuona nawe ni tatizo kubwa
 

Mnyatiaji

JF-Expert Member
Dec 13, 2018
2,941
2,000
Introduction
  1. Clubhouse ni nini?
  2. CH inafanya nini na kwaajili ya watu gani?
  3. etc..
Content
  1. Hawa vijana wanakosea nini?
  2. Attachment
  3. etc
Hitimisho
  1. Nini wamiliki wa CH wafanye?
  2. Nini serikali ya Tanzania ifanye?
  3. Nini sisi wana JF tufanye? Ili kuwasaidia hawa vijana.
Asante.
🔨🔨🔨nyundo tatu za kukazia
 

Travis 1

JF-Expert Member
Feb 17, 2015
621
1,000
Muonekano wa Clubhouse. Hiyo ni moja ya club nimejoin

91D2616E-0BCC-4447-B7D4-1EB65579979B.jpeg


30A89405-AC40-4DCD-9EF8-D4184E46D286.jpeg
 

Gushlevivan

JF-Expert Member
Mar 14, 2011
2,184
2,000
tuambie kwanza Club house ni nini? inamilikiwa na nani ? ukianza tu kulalamika kwa watumiaji wa iyo CH hata mi nitakuona nawe ni tatizo kubwa
Clubhouse ni Application ya Kuchat kwa Sauti. Ni Group Chat Audio Platform.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom